HMF Confess HMF Confession 237: Những điều em muốn nói với chị

CTV Confession

CTV HMF Confession
Cộng tác viên
Thành viên
6 Tháng bảy 2019
69
520
81
Du học sinh
HMF Confession
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

29/06/2019 18:35:43
Gửi chị @toilatot.
Chắc chị cũng không nhận ra em là ai đâu, từ lúc mới vào diễn đàn, em được nghe kể về chị nhiều lắm. Ngày trước, (tầm cuối năm 2017) em cũng có bắt chuyện với chị nhưng không chắc chị còn nhớ em không nữa, lúc em vào diễn đàn thì chị khi ấy học lớp 11, còn nhớ chị thích Yoona, Park Shin Hye, Yang Yang, chị còn hay nhờ em tìm ảnh hộ nữa, nghĩ lại hồi đó em "trẩu" cực, giờ đọc lại tin nhắn trong hội thoại vẫn buồn cười. Trước đó em chẳng phân biệt đâu là chị N, đâu là chị L hết (hihi), sau này mới biết rõ thêm tí. Thật ra lần đầu em bắt chuyện với chị không phải bằng nick này đâu, đếm "sương sương" thì chị "ẩn dật" ở nhiều nơi, sau này em mới phát hiện ra là chị ^^. Lúc em lên diễn đàn thì chị đã hết làm T-mod Sinh với Toán rồi thì phải, đến bây giờ vẫn còn "nể" chị, chả biết vì sao nữa, nể chị từ tính cách đến cách chị học, cứ mỗi lần vào wall chị toàn thấy link tài liệu thôi. Nghe nói chị thi khối B, chúc chị thành công và đậu NV1 chị nhé ^^
PS: Mới chúc chị thi đại học điểm cao hồi tết 2018 thì giờ đã thi đâu vào đấy rồi ^^
29.06.2019
-------------------------------------------------------
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Huyền Sheila

Học sinh chăm học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
760
847
146
19
TP Hồ Chí Minh
THCS Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp
Gửi chị @toilatot.
Chắc chị cũng không nhận ra em là ai đâu, từ lúc mới vào diễn đàn, em được nghe kể về chị nhiều lắm. Ngày trước, (tầm cuối năm 2017) em cũng có bắt chuyện với chị nhưng không chắc chị còn nhớ em không nữa, lúc em vào diễn đàn thì chị khi ấy học lớp 11, còn nhớ chị thích Yoona, Park Shin Hye, Yang Yang, chị còn hay nhờ em tìm ảnh hộ nữa, nghĩ lại hồi đó em "trẩu" cực, giờ đọc lại tin nhắn trong hội thoại vẫn buồn cười. Trước đó em chẳng phân biệt đâu là chị N, đâu là chị L hết (hihi), sau này mới biết rõ thêm tí. Thật ra lần đầu em bắt chuyện với chị không phải bằng nick này đâu, đếm "sương sương" thì chị "ẩn dật" ở nhiều nơi, sau này em mới phát hiện ra là chị ^^. Lúc em lên diễn đàn thì chị đã hết làm T-mod Sinh với Toán rồi thì phải, đến bây giờ vẫn còn "nể" chị, chả biết vì sao nữa, nể chị từ tính cách đến cách chị học, cứ mỗi lần vào wall chị toàn thấy link tài liệu thôi. Nghe nói chị thi khối B, chúc chị thành công và đậu NV1 chị nhé ^^
PS: Mới chúc chị thi đại học điểm cao hồi tết 2018 thì giờ đã thi đâu vào đấy rồi ^^
29.06.2019
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions
Dù không biết chị nhưng em vẫn chúc chị thành công trên con đường chị chọn ạ.:rongcon28

Linhhy09

Banned
Banned
Thành viên
23 Tháng tám 2019
181
130
21
Bà Rịa - Vũng Tàu
Trường đời
Gửi chị @toilatot.
29.06.2019
@Linh Junpeikuraki, nick mới sau 3 lần bị baned
Mà off từ lâu rồi còn đâu

Top Bottom