HMF Confess HMF Confession 226: Vài lời nhắn nhủ với diễn đàn trước khi rời xa

Thảo luận trong 'HOCMAI Forum Confession' bắt đầu bởi CTV Confession, 14 Tháng tám 2019.

Lượt xem: 221

1. CTV Confession

CTV Confession CTV HMF Confession Cộng tác viên Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    HMF Confession
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

05/08/2019 15:34:05
    Tuy chưa gắn bó với HMF lâu, nhưng mình cảm thấy HMF là nơi các bạn học sinh trên mọi miền Tổ Quốc được giao lưu, được kết bạn và được học hỏi, được biết thêm nhiều kiến thức mới mà trước đây mình chưa biết. Dù muốn gắn bó với đây lâu hơn nhưng có lẽ không được rồi, cuộc sống mà ai cũng có ước mơ và mình cũng vậy.
    Câu nói của William Arthur:
    '' Hãy học khi người khác ngủ
    Lao động khi người khác lười nhác
    Chuẩn bị khi người khác chơi bời
    Và bạn sẽ có giấc mơ khi người khác chỉ ao ước"
    Câu nói đó đã làm mình thức tỉnh rằng đừng có đắm chìm vào thế giới ảo nữa mà hãy làm và hãy lao động, có như thế bạn mới thực hiện được giấc mơ hoài bão của mình.
    Trước khi mình bắt tay vào thực hiện ước mơ đó thì mình xin chúc:
    - HMF sẽ ngày càng phát triển để khi mình quay lại nó sẽ không còn như trước mà sẽ là một HMF hoàn toàn mới.
    - Box Sách - Người Bạn Vô Giá phát triển hơn và mang tới cho mọi người nhiều quyển sách hay hơn nữa.
    - CLB Hóa học vui, CLB Sử, CLB Khu vườn ngôn từ HM, CLB Âm nhạc và CLB hội họa HMF sẽ ngày càng phát triển, sẽ có những HV, CTV giỏi và đầy nhiệt huyết.
    Mình không biết CLB Truyền Thông sẽ ra mắt hay không, nếu nó được ra mắt thì mình xin chúc mừng CLB trước ( có vẻ cầm đèn chạy trước ô tô nhỉ), chúc CLB sẽ phát triển và được nhiều người biết tới. Chúc những người bạn của mình sẽ học thật tốt và đạt thành tích cao trong năm học này.
    TẠM BIỆT VÀ HẸN GẶP LẠI VÀO MỘT NGÀY KHÔNG XA CŨNG KHÔNG GẦN
    -------------------------------------------------------
    Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Mai Anh 2k5, dangtiendung1201, Vũ Ivy8 others thích bài này.
  2. Huyền Sheila

Huyền Sheila CTV HMF Confession Cộng tác viên Hội viên CLB Ngôn từ

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp

Thay mặt mọi người trên diễn đàn, mình xin chúc bạn đạt được điều mà bạn mong muốn, gặt hái được nhiều thành quả, thành công chinh phục hoài bão của bản thân.
    Và nhớ rằng: HMF luôn luôn chào đón bạn trở về :Tonton7

3. Thiên Thuận

Thiên Thuận CTV Shop HMF|GOLDEN Challenge’s first runner-up Cộng tác viên TV ấn tượng nhất 2017 HV CLB Hóa học vui

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Trần Đại Nghĩa

Anh muốn nói với em vài điều :D Hì, hãy làm những gì em muốn, em cảm thấy nó tốt cho em, giúp ích cho em thì em cứ việc làm, thế thôi. Thế giới ảo ư... đúng là không nên "đắm chìm" vào nó quá nhiều nhỉ... Nhưng mà, "thế giới" này đợi em quay về mọi lúc haha :D
    Chúc em tất cả ^^

Ng T Dũnghoa du thích bài này.
  4. Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 Học sinh gương mẫu Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Bảo Lộc

Anh biết em là ai, tròn tròn cười duyên lắm nè, hehe. Em cố gắng học tốt nha ^_^ Chúc em tất cả

Huyền Sheila thích bài này.
  5. Ng T Dũng

Ng T Dũng Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS

Tớ khá xúc động khi đọc những dòng này , cảm ơn cậu đã dành chút tình yêu cho CLB Truyền thông nhưng RẤT đáng tiếc nó không được duyệt và tụi tớ đã có 1 thời gian làm việc '' vô nghĩa '' .Có lẽ tớ biết cậu là ai , cố lên nhé :D Khi nào rảnh qua đây hóng hớt cùng tớ

6. dangtiendung1201

dangtiendung1201 Cựu Mod Toán Thành viên HV CLB Hóa học vui

Trường học/Cơ quan:
    THCS Lương Thế VInh-Thành phố Thái Bình

Anh cũng biết đó là ai? :D

Ng T Dũng thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted