HMF Confess HMF Confession 210: Gửi người con từng oán trách

CTV Confession

CTV HMF Confession
Cộng tác viên
Thành viên
6 Tháng bảy 2019
69
520
81
Du học sinh
HMF Confession
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gửi cho bố mẹ của con!
Trước hết cho xon xin lỗi vì ngày trước cứ trách bố đi làm suốt chẳng thèm nhìn mặt con , mẹ cứ lo soạn giáo án cũng chẳng để ý đến con như bố . Hôm nay 9/7/2019 là ngày đầu tiên con làm việc , công việc nó cứ bộn bề. Suốt ngày chỉ dính mắt với Word để chỉnh hóa đơn , dính mắt với cái máy tính com thấy mệt lắm , mỏi nữa. Cái lưng của con đau lắm , con muốn dừng lại công việc này lắm rồi nhưng không được , còn phải hoàn thành nhiệm vụ của mình ! Lúc nào làm xong việc con sẽ dùng chính tiền mình làm ra để khỏi mang tội ăn bám bố mẹ. Tất cả yêu thương
---------------------------------------------------------------------------------
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Huyền Sheila

Học sinh chăm học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
760
847
146
19
TP Hồ Chí Minh
THCS Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp
Gửi cho bố mẹ của con!
Trước hết cho xon xin lỗi vì ngày trước cứ trách bố đi làm suốt chẳng thèm nhìn mặt con , mẹ cứ lo soạn giáo án cũng chẳng để ý đến con như bố . Hôm nay 9/7/2019 là ngày đầu tiên con làm việc , công việc nó cứ bộn bề. Suốt ngày chỉ dính mắt với Word để chỉnh hóa đơn , dính mắt với cái máy tính com thấy mệt lắm , mỏi nữa. Cái lưng của con đau lắm , con muốn dừng lại công việc này lắm rồi nhưng không được , còn phải hoàn thành nhiệm vụ của mình ! Lúc nào làm xong việc con sẽ dùng chính tiền mình làm ra để khỏi mang tội ăn bám bố mẹ. Tất cả yêu thương
---------------------------------------------------------------------------------
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Chúc cả gia đình bạn sẽ luôn yêu thương nhau không chỉ ngay bây giờ mà mãi mãi về sau và bạn sẽ sớm thành công trong công việc. *tung hoa*

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Gửi cho bố mẹ của con!

Hì, em thật sự rất giỏi :D Anh cũng nhận ra ai đây mà ^^
Chúc em thành công, thuận lợi trong công việc, chúc gia đình em hạnh phúc, vui vẻ nha :3

Top Bottom