Sự kiện HMF chúc mừng sinh nhật các thành viên có sinh nhật từ ngày 26/6 đến 5/7

Thảo luận trong 'Cuộc thi - Sự kiện - Hoạt động' bắt đầu bởi vivietnam, 6 Tháng bảy 2017.

Lượt xem: 635

1. vivietnam

vivietnam Học sinh tiến bộ Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

CHÚC MỪNG CÁC THÀNH VIÊN SINH NHẬT NGÀY 26/6-5/7

Chào các bạn, một tuần vừa qua với nhiều hoạt động trên Diễn đàn học mãi của các bạn thế nào ? Rất bận rộn đúng không ^^. Dành cho bạn nào chưa biết về hoạt động nổi bật đang diễn ra tại khu vực Cộng đồng đây :p :

[Mr & Miss HMF 2017] - Vòng sơ khảo. Mở bình chọn từ 10h ngày 30/6
    [Nhận quà cùng Mr & Miss HMF 2017] Dự đoán kết quả vòng sơ khảo
    [Thể lệ] Tuần lễ lao động

Ngày hôm nay, Bộ phận Cộng đồng dành nhiều thật nhiều tình cảm dành cho các bạn có ngày sinh nhật từ 26/6 đến ngày 5/7 trên diễn đàn Hocmai, chào mừng các bạn Cua (Cự Giải) thêm tuổi mới :D. Diễn đàn mình có nhiều bạn cung Cự Giải không nhỉ, các bạn Cự Giải là những con người đáng yêu, tình cảm, có trí nhớ tốt, và đặc biệt là hợp với cung của @mia_kul đóooo r11

Hãy cùng gửi lời chúc mừng tới các bạn sinh nhật tuần này nào mọi người ơi r110:
    @bengoc5 @Haunguyen2606 @Hoàng Thị Hương Linh @Lê Nga 2005 @Lkim ng @long26699 @Ngọc Như Tiên @Nguyễn Hoàng An @Nguyễn Thị Trung Anh @Nguyễn Tiến Dũng @Nguyễn Xuân Tùng @nguyenduc26 @Cao Thị Thắm , @HenryMai , @Hinachigo , @Huỳnh Phi Phàm , @kargisa , @Lavender Dương , @Minh Hảo , @miuson , @nga5555 , @Nguyễn Quốc Thọ, @Nguyễn Thảo Vy, @Nguyễn Thị Huỳnh Như @44584usrey , @alamadmax , @cancergg , @dinhthituyetnhi , @hothiquynhtram , @imthienphat , @Kienmen138 , @Lee thanh , @Mimi cute , @Minn7012 , @nguyendatt , @Nhung PT
    @AhnSeobie @chikunni @Cún cute @duhoai @False Life @Hải Yến gì đó @Hạnh Quang @hoàng hồng vân @Kaito Nguyễn @Lê Khanhh[/USER ] @nhockubi2007 @ngh'x Phượng's @anhtuteo1982 @Bùi Minh Hưng @Chanhao123 @El ninô 2K @firstrabbit @hauhs04 @hiếuqhna @hikaginisan @hoangtrungit37 @Huong Mo[/USER ]@Mã Kim Ngân @Minh đz

@bichkbc @CoderHieu91 @dang tuong vy @giang trà @KúnEllie @Mai Hải Đăng @misszuri @Nguyễn Hoàng Huy @Nguyễn Thị Châm @Phan Thị Thanh Thảo @Psboiz @Quỳnh Lê
    @01659288898 , @2techcom , @Dạ Tuyết , @HoàngNam0507 , @Hương Ngơ Ngơ , @Lê Hoàng Đức , @lê thị thu ny , @linh2tech , @longiness , @Mèo Mon , @Mệtmỏi_Vì họcgiỏi , @Nanami_Howl

Thay mặt Bộ phận Cộng đồng, chúc các bạn sinh nhật thật ý nghĩa, tuổi mới nhiều niềm vui trong cuộc sống và học tập, đặc biệt là gắn bó với diễn đàn Hocmai lâu thật lâu nha !r54

Nghe 1 bài hát nha các em :D

-Trong quá trình tổng hợp có thể thiếu mất một vài bạn có sinh nhật tuần này, các bạn hãy nhắc chúng mình ngay để Team Cộng đồng gửi quà mừng sinh nhật bổ sung nha :D
    - Còn bạn nào chưa cập nhật ngày sinh trên diễn đàn không nhỉ, bổ sung gấp gấp nha !

Last edited by a moderator: 6 Tháng bảy 2017
  2. Hinachigo

Hinachigo Học sinh tiêu biểu Thành viên Hội viên CLB Ngôn từ

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nguyễn Thượng HIền

Danh sách tên còn thiếu e nữa ạ

mia_kulcongchuatuyet204 thích bài này.
  3. congchuatuyet204

congchuatuyet204 Cựu BP Cộng đồng tập sự Thành viên TV BQT được yêu thích nhất 2016

chúc em sinh nhật vui vẻ nhé
    Y Khi 32Y Khi 32Y Khi 32

Hinachigomia_kul thích bài này.
  4. dophuongthao03

dophuongthao03 Học sinh Thành viên

Danh sách còn thiếu em nữa ạ. Ngày 3-7

mia_kul thích bài này.
  5. vivietnam

vivietnam Học sinh tiến bộ Thành viên

Chúc e sinh nhật vui vẻ nhé :D

mia_kul thích bài này.
  6. Hinachigo

Hinachigo Học sinh tiêu biểu Thành viên Hội viên CLB Ngôn từ

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nguyễn Thượng HIền

E cảm ơn c:D

#Thy: Lần sau đừng đăng bài chỉ để cảm ơn em nha. Spam đấy. hihi.
    rút kinh nghiệm nha em.

7. Hàn Tử Băng

Hàn Tử Băng Học sinh chăm học Thành viên

- Em 18.07 mà tiếc quá T^T

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted