Nhật ký [HMDiary] Gió,lạnh, nước mắt,và cậu ;) .

Kem Min

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2016
91
177
144
21
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

- 06/10/19
[Hồi ức 1 ] : Tớ chẳng hề biết mẹ tớ là ai , bố tớ là ai , tên gì ? làm nghề gì ?.Hồi ấy, bố mẹ tớ chẳng hiểu sao lại không nuôi tớ nữa, tớ chỉ nhớ là đi theo chị từ một tỉnh nghèo ra thủ đô nhập học, sống chung với các chị trong một khu trọ gần trường Đại Học lớn ( xin phép được giấu tên trường ) . Hồi ấy, ngây thơ lắm, cuộc sống chỉ biết chị ruột và chị bạn thân của nó. Sáng chị đi học, chiều tối về, tớ cùng với em của bạn thân chị chơi với nhau cả ngày, chẳng biết chán là gì ?Có vẻ như là cùng tuổi, có thể là hợp nhau :( ,còn nhỏ sao mà nhớ hết ? .Nhưng mà , nhớ mãi có lần hai chị bị rớt môn, tớ và người bạn ấy chẳng biết như nào lại ra ngoài đường xin tiền người khác, vào công viên cả ngày được 80 nghìn ,sau đó gặp được cô cho thêm 200 nghìn nữa , đưa về cho hai chị,hai chị ngạc nhiên, rưng rưng,thế là 4 người cùng ruột thịt cùng ăn những suất cơm ''sinh viên '' trong nước mắt........

Kem Min

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2016
91
177
144
21
- 9/10/2019 : hôm nay,lớp chúng ta đá bóng, kết quả là thua 0-1 , cậu bị đau cơ bụng , tớ lo lắm, tớ lại đỡ cậu , cậu bị một đứa cà khịa, tớ bỏ mặc bạn đó, tớ vẫn cầm chai nước đưa cho cậu :O . Đau lắm nhé ;) -.- người mình có tình cảm bị thế cơ mà :( . Sau khi hết đau, chúng ta đi liên hoan , cậu thật là trắng ;) nhưng mà cũng thuộc loại bình thường thôi -.- <3 lew lew ,đồ ngốc của tớ , tớ cũng đã thích cậu mất rồiiii

Top Bottom