HMF Confess HM Forum Confession #38

Thảo luận trong 'HOCMAI Forum Confession' bắt đầu bởi congchuatuyet204, 3 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 399

1. congchuatuyet204

congchuatuyet204 Cựu BP Cộng đồng tập sự Thành viên TV BQT được yêu thích nhất 2016

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Gửi diễn đàn HOCMAI

Cảm ơn diễn đàn !
    Ở đây, mình đã học được những điều kì diệu mà mình không thể cảm nhận được trong cuộc sống hằng ngày, kĩ năng sống,...cách làm việc....
    Ở đây mình đã tìm được những người bạn sẵn sàng lắng nghe những tâm tư sẻ chia của mk, không kể tin vui hay tin buồn, không cần biết mình là ai,... tất cả đã coi nhau như một gia đình
    Trước đây mình luôn nghĩ xã hội Internet, chỉ là một xã hội mà con người chạy theo hình thức, h/ả của mình, không hề có tình cảm đích thực nhưng ở đây, mình không cảm nhận đc điều đó, tất cả đều vô tư hồn nhiên,... sẵn sàng giúp đỡ nhau những gánh nặng, buồn đau... trong cuộc sống
    Một lần nữa cảm ơn diễn đàn!
    Lời cuối: chúc diễn đàn đón một giáng sinh an lành và vui vẻ.

2. Lê Duy Vũ

Lê Duy Vũ Học sinh chăm học Thành viên

HMF, chúng ta là một gia đình.Yociexp60

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted