::: Help me - Chọn ngành nghề :::

N

nhancode

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

@-)/:)Hiện mình đang là học sinh lớp 12, đang trong quá trình chọn trường học và ngành học. Năng lực mình không cao lắm, thi khối A chắc thi khoảng được 21-22 điểm (tính cả điểm cộng).
o-+:rolleyes:Dự định thi ngành CNTT - chuyên ngành Kĩ thuật phần mềm của trường Đại học CNTT - Đại học quốc gia TPHCM.

:)>-:eek:Không biết học CNTT có cần chuẩn bị kiến thức gì không và triển vọng của ngành CNTT trong tương lai như thế nào? Và với năng lực như thế thì mình có thể thi ngành gì là phù hợp hơn không?

@};-Mọi người có thể tư vấn giúp mình không? Mình chân thành cảm ơn rất nhiều !!!!!!
:p;):)>-

N

nhancode

Hiện mình đang là học sinh lớp 12, đang trong quá trình chọn trường học và ngành học. Năng lực mình không cao lắm, thi khối A chắc thi khoảng được 21-22 điểm (tính cả điểm cộng).
Dự định thi ngành CNTT - chuyên ngành Kĩ thuật phần mềm của trường Đại học CNTT - Đại học quốc gia TPHCM.

Không biết học CNTT có cần chuẩn bị kiến thức gì không và triển vọng của ngành CNTT trong tương lai như thế nào? Và với năng lực như thế thì mình có thể thi ngành gì là phù hợp hơn không?

Mọi người có thể tư vấn giúp mình không? Mình chân thành cảm ơn rất nhiều !!!!!!

Top Bottom