Cuộc sống Hè này bạn làm gì?

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Hè rồi, các bạn tính làm gì chưa?

Nếu vẫn còn phân vân chưa biết nên làm gì thì đừng lo vì mình có một vài ý tưởng dành cho bạn ^^
:Tonton141. Đăng ký đi trại hè để làm quen với môi trường tập thể và học được nhiều kỹ năng mềm bổ ích.
2. Học thêm/ trau dồi 1 tài lẻ nào đó (có một tài lẻ nổi bật chắc chắn sẽ giúp ích cho bạn trong các hoạt động xã giao).:Tonton7
:Tonton163. Du lịch khám phá cùng người thân.
4. Phụ giúp gia đình
(đây cũng là một công việc cực kỳ hữu ích để giúp người thân thương đó :D) :Tonton24
:Tonton65. Đi làm thêm (vừa có thu nhập vừa có thêm trải nghiệm và nhiều mối quan hệ mới).
6. Học hè (học thêm, học bồi dưỡng,…) :Tonton11

…..

Bạn đã chọn được ý tưởng nào cho mình chưa? Cùng chia sẻ với mình nha ^^

Hy vọng các bạn sẽ làm những việc có ích và có trải nghiệm thật ý nghĩa cho mùa hè 2022 này!

Phạm Ngọc Thảo VânMùa hè năm nay mặc dù chuẩn bị bước vào năm cuối cấp nhưng mà em vẫn kịp dành ra thời gian để đi du lịch cùng với gia đình, mặc dù ngắn nhưng thực sự rất tuyệt ^^ Ngoài ra, em cũng thử apply và lần đầu tiên được làm CTV cho một sự kiện offline, và nhờ đó em cũng học hỏi được thêm kha khá điều mới mẻ :D

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Mùa hè năm nay mặc dù chuẩn bị bước vào năm cuối cấp nhưng mà em vẫn kịp dành ra thời gian để đi du lịch cùng với gia đình, mặc dù ngắn nhưng thực sự rất tuyệt ^^ Ngoài ra, em cũng thử apply và lần đầu tiên được làm CTV cho một sự kiện offline, và nhờ đó em cũng học hỏi được thêm kha khá điều mới mẻ :D
Tống HuyChúc mừng em nhé. Nếu được thì cứ mạnh dạn thử sức trong các môi trường đặc biệt là đội nhóm sẽ tích lũy được nhiều kỹ năng hơn nè ^^

dangxuanchuon

Học sinh
Thành viên
31 Tháng bảy 2022
69
39
36
Phú Yên
Hè rồi, các bạn tính làm gì chưa?

Nếu vẫn còn phân vân chưa biết nên làm gì thì đừng lo vì mình có một vài ý tưởng dành cho bạn ^^
1. Đăng ký đi trại hè để làm quen với môi trường tập thể và học được nhiều kỹ năng mềm bổ ích.
2. Học thêm/ trau dồi 1 tài lẻ nào đó (có một tài lẻ nổi bật chắc chắn sẽ giúp ích cho bạn trong các hoạt động xã giao).
3. Du lịch khám phá cùng người thân.
4. Phụ giúp gia đình
(đây cũng là một công việc cực kỳ hữu ích để giúp người thân thương đó :D)
5. Đi làm thêm (vừa có thu nhập vừa có thêm trải nghiệm và nhiều mối quan hệ mới).
6. Học hè (học thêm, học bồi dưỡng,…)

…..

Bạn đã chọn được ý tưởng nào cho mình chưa? Cùng chia sẻ với mình nha ^^

Hy vọng các bạn sẽ làm những việc có ích và có trải nghiệm thật ý nghĩa cho mùa hè 2022 này!

Phạm Ngọc Thảo VânĐăng ký đi trại hè để làm quen với môi trường tập thể và học được nhiều kỹ năng mềm bổ ích.
Học thêm/ trau dồi 1 tài lẻ nào đó
Du lịch khám phá cùng người thân
Học hè
(đã làm)

Top Bottom