Hãy tìm 1 nửa cho mình trên hocmai nha!!!

T

thuyljnh

Tên forum : thuyljnh
Tên thật : Nguyễn T.Thúy Linh
Njck y/h : thienthanmituot_lovely_9x
Cá tính : Tớ nữ tính này ,yêu cái đẹp cũng hiền lank` nhưng nóng tính , dễ gần
Mẫu ng` : Ga lăng , biết quan tâm đến mọi người , chung thủy....
Sở thjck' : Tích ăn vặt thời trnag , đọc sáng , ol ,nghe nhạc....

T

trongthao17

lam wen

-----------------------------
nhắc nhở bạn hãy tuân thủ đúng nội quy diễn đàn

Last edited by a moderator:
T

thuha193

minh` cũng bon chen cái nhỉ

Tên forum : thuha193
Tên thật : đánh con mắt sang trái nào:D
Njck y/h : four_leaves_clover_93
Cá tính : tớ vui tính, hay cười, thik tự do; ghét ràng buộc, khuôn khổ, vv.....
Mẫu ng` :nói chuyện hợp gu, vui vẻ + biết quan tâm + chân thành.....(có nhìu wa' ko zi.)
Sở thjck' : thik nghe nhạc nhẹ, thik trời mưa, thik ăn kem vào mùa đông:D

S

snowprincess2794

Tên trên forum: snowprincess2794 (em rất thix tuyết mừ :D)
Tên thật: Anh Thư
Nick yahoo(để dễ làm quen ấy mà): cái nay cũng liên quan đến tuyết lun: congchuatuyet_phale_2794
Cá tính( tính cách): khá trầm, bướng bỉnh, thix tự do,...đặc biệt hay smile :)):)):))
Mẫu người mún chọn: dễ thương, bjk cách nói chiện,hay làm mình smile, (và tương đối cao hơn mình :D,chak cỡ như Wu Chun)
Sở thích: thích nghe nhạc, xem phim Hàn "Xẻng", thích ngắm trời mưa và đi dạo trong mưa :)),...

H

huyenpro167

toàn bọn con nít làm quen với nhau chả chịu học hành gì
giao lưu mới chết chứ =))

C

congaigiaitoan_5

Ối ois cứ kéo dàig tình hình này thì chết mất, người đăng kí ngày càng nhiều mà chưa dc một đôi nào cả:( Anh Tuấn tìm dc chưa vậy?Chị tuanh038 nữa! Mà mấy bữa nay lo "thơ văn" quá nên hôm nay mới ghé qua đây một hcuts, số người lên đến đỉnh điểm, chong mặt!

C

chuthanhtiep

Hớ Hớ có nhảy vào chơi cho zui tí!
có bạn nào muốn làm quen không****************************???????

T

tndh_00

Tưởng thế nào chứ Mos mà cũng chém thế này cơ à.Không = cái diễn đàn game.Quy củ hơn nhiều.Nói chung tôi vẫn yêu game hơn học.

T

tndh_00

À quên?Post này có được chém gió như game ko hả mấy bạn.Mình hay chạy lung tung ở mấy diễn đàn game.Hôm nay nhảy sang đây thấy cái này cũng có khác bên kia là mấy?

L

lilynguyen

1. lilynguyen.
2. lily
3.fatpanda_499@yahoo.com
3. tùy moi nguoi nhan xet, nhung chua quen sao bjt, hjhj!!!
4. handsome, good student, kind person
5. rất nhiều such as reading book, travel around the world and play sports and so on

.............................

Nếu một ngày bạn cảm thấy buồn và muốn khóc,hãy gọi cho tôi.
Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng có thể tôi sẽ khóc cùng với bạn.
Nếu một ngày bạn muốn chạy trốn tất cả hãy gọi cho tôi.Tôi không yêu cầu bạn dừng lại nhưng tôi sẽ chạy cùng với bạn.
Và nếu một ngày nào đó bạn không muốn nghe ai nói nữa,hãy gọi cho tôi nhé.Tôi sẽ đến bên bạn và chỉ im lặng.
Nhưng nếu một ngày bạn gọi đến tôi mà không thấy tôi hồi âm.Hãy chạy thật nhanh đến bên tôi nhé vì lúc đó tôi mới là người cần bạn.

L

lilynguyen

có bạn nào thik kết bạn hok? làm quen hem? Nếu dc thì add níck tuj vào nha!

.............................

Nếu một ngày bạn cảm thấy buồn và muốn khóc,hãy gọi cho tôi.
Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng có thể tôi sẽ khóc cùng với bạn.
Nếu một ngày bạn muốn chạy trốn tất cả hãy gọi cho tôi.Tôi không yêu cầu bạn dừng lại nhưng tôi sẽ chạy cùng với bạn.
Và nếu một ngày nào đó bạn không muốn nghe ai nói nữa,hãy gọi cho tôi nhé.Tôi sẽ đến bên bạn và chỉ im lặng.
Nhưng nếu một ngày bạn gọi đến tôi mà không thấy tôi hồi âm.Hãy chạy thật nhanh đến bên tôi nhé vì lúc đó tôi mới là người cần bạn.

C

congchuatuyet_2009

bạn cứ từ từ bình tĩnh, sẽ có ng` add nick bạn, còn tui hết hứng vs mấy trò này oy`! ;))

M

maple_leaf

nick trên HM : maple_leaf
tên thật : Nguyễn Thu Hà
nick YM : young_mapleleaf
tính cách : hoà đồng, lãng mạn, vui vẻ, lạc quan
thích làm quen với bạn : tốt bụng, hài hước, biết thông cảm và quan tâm tới người khác, rộng lượng và quyết đoán ^^ + iu động vật nữa ^^
sở thích của tui : nhạc quốc tế, nhạc ko lời, thiên nhiên hoang dã, làm đồ handmade, tất cả các hình thức nghệ thuật...

M

maruko_chan_thaison

nick trên HM: maruko_chan_thaison
Tên thật: Nguyễn Thái Sơn
Nick Y! : maruko_chan_95
Cá tính: hài hước, vui vẻ, lạc quan, quan tâm đến người khác, xí ngầu, iu động vật
Thích làm quen với những bạn: xí ngầu, ko cần ưa nhìn chỉ cần đệp trai :)), không cần giàu chỉ kần mua được tất kả những gì em thích:)), tốt bụng, quan tâm đến người khác, thích động vật, hài hước, thông minh, tính hơi hơi trẻ con một tí (như Xoăn trong BOF í hoặc hơn thế kũng được), chịu dc tính kủa em ...Thế thôi!!!!!!!:)):)):)):)):))
Sở thích : ăn bimbim+khoai tây+kem+ô mai+...., sưu tập đầu lâu, nghe nhạc ( mấy bài kủa Jesse McCartney, Westlife, Backstreetboys, ....), ngủ, phá người khác ( đặc biệt là bọn kon trai)...
HẾT RỒI
:-h:-h:-h:-h
vĩnh biệt mọi người

Top Bottom