Hãy tìm 1 nửa cho mình trên hocmai nha!!!

T

thienduong123

mà tìm 1 nữa cho mih` là tìm người # giới a`!cứ tưởng là tìm người cùng giới chứ****************************???hjhjhj:D
mà sao mọi người ko tự tìm cho mình ý,,,chứ 1 đống người như thế này ,làm sao mà tìm nỗi,mọi người tự chủ động tìm cho minh` đj!

N

nguyenbaolinh_19

Còn hạn ko ạ, em quên mất, đăng ký phát nhờ;))

Tên trên 4r: nguyenbaolinh_19
Tên thật : Tâm
Nick yh( để dễ làm quen ý mà ) ;)) : nguyenbaolinh_19
Cá tính ( tính cách ) lúc hiền, lúc dữ , rất hay khóc nhè, biệt danh mít ướt mờ, sr các pác, tính em nó thế :D
Mẫu người mình thích: Chịu dc tính hay khóc của mình, tốt bụng là OK;)
Sở thích : đọc truyện, ol, xem phim ....hết
P/s: em 14 tuổi

Last edited by a moderator:
K

keodungkd_271

Hì hì , sao toàn boy vậy ta , ai chủ động mời thì hay hơn chứ nhỉ , tìm kiểu này..kì kì soa í .

N

nhongocxit_9x

hic ...thi cái này coá cần ảnh kok nhỉ ************************************************....................lỡ mà ...ngó mặt kok hợp thì chết

P

phuonglinh_13

Có ai tình nguyện làm 1 nửa của mjk` ko?
Ko cần biết n`, tính mjk` lúc nắng lúc mưa, khó nói!

H

hoanglinh_95

em vào góp vui với nhé!
nic 4r : hoanglinh_95
tên thật : nguyễn lê hoàng linh
là boy 100%
sở thik : thích chơi đá bóng, cầu lông, game
tích cách :vui tính( tự sướng ) bình thường thì em rất hiền, nóng lên thì ... trời cũng nhỏ! hì
đôi nét về lịch sử bản thân: xong hè này là em lên thớt! hic! ( lên lớp 9 ý, lo quá)

X

xuanduy_1110

tính này chắc không có cô gái nào chịu được đâu
hotgirl thì phải mạng mẽ chứ ai ngồi mà chịu đựng được cái tính như thế chứ
bạn khó thế sợ ế lắm hjhj
bạn phải biết tự tin là 1 đức tính tốt của thành công chứ nhỉ ? mình tuy có lúc nóng nhưng bảo đảm không bao giờ dám đụng tới mylove đâu !
mà hotgirl cũng phải chịu thua hotboy thôi chứ làm sao hơn được đúng hông ? vì vậy yêu cầu có hơi kì kì chứ có gì đâu

N

nguyethaha

bạn phải biết tự tin là 1 đức tính tốt của thành công chứ nhỉ ? mình tuy có lúc nóng nhưng bảo đảm không bao giờ dám đụng tới mylove đâu !
mà hotgirl cũng phải chịu thua hotboy thôi chứ làm sao hơn được đúng hông ? vì vậy yêu cầu có hơi kì kì chứ có gì đâu
ai bảo hotgirl là thua hotboy chứ ko có đâu nha
mà tính bạn như thế ai biết sẽ ko đụng đến mylove chứ
khó tin quá đi mất tính như vậy thì ai biết được chứ hjhj

T

trang14

Tự nhận mình là hotboy ;))
Có tự tin thái quá không đấy? Hay là đầu óc có vấn đề b-(

C

congaigiaitoan_5

Mọi người ơi, có ai tìm dc nửa kia cho chị tuanh039 chưa;));));))
@chi tuanh: Em giúp chị hết mức có thể đấy, ko tin thì chị đi dạo một vong trong tinn hắn khách xem!;));));))

H

huynh_trung

cái này cũng hay đấy mình tên là trung(boy) ở Quảng Ngãi mong tìm được một người hợp với mình,nick yahoo của mình là : boy_vagabond_talent_happy

Last edited by a moderator:
T

tuanh038

Mọi người ơi, có ai tìm dc nửa kia cho chị tuanh039 chưa;));));))
@chi tuanh: Em giúp chị hết mức có thể đấy, ko tin thì chị đi dạo một vong trong tinn hắn khách xem!;));));))
ừm
thank em nhé
hì hì, nhưng chơi trò này chỉ cho vui thôi mà, đâu fải thật đâu mà em fải làm thế cho mệt:D:D::D:D cảm ơn em nhen:D:D: chỵ cũng thếy em send vào tin nhắn kahchs rùi:D

H

hocmai9876

Nhưng mà cho em hỏi, cứ theo đà này, có đủ thời gian để tìm cho tất cả mọi người hok ạ?
Trang nghĩ như bạn đó
nhưng các bạn an tâm nha, 2 ngày tìm bạn cho Giang, nhưng các bạn khác vẫn được tìm mà, sau 2 ngày Giang chưa ưng ai thì những ngày còn lại Giang vẫn được tuyển chọn mà, tuy nhiên mọi người sẽ ko tìm giúp thế thui
còn các bạn khác vẫn đăng kí và tìm nha, có thể các bạn ko cần 2 ngày không cần mọi người tìm hộ đúng ko, nếu thế thì báo cho Trang biết sớm nha:):)
Yên tâm ai cũng có phần

H

hocmai9876

thông báo mới nhận được từ anh tramngam là
tuanh038 đã tìm được 1 nửa của mình( chính là anh, nên chúng ta chuyển đối ttượng khác để tìm cắp đôi
heeeeeee
chụi ko tuanh038

Top Bottom