Hãy nêu lên sở thích của bạn nào

P

phanvuthienkhuong

Nếu nói sở thích thì anh thích skateboard, chơi bóng chuyền + cầu lông và anh thích học E+Chemical :D

T

trang14

:) box mình hoạt động kém hiểu quả nhỉ bạn nào có cách gì dụ dỗ mọi người zô đi

Nếu chỉ zô đây để kể lể về sở thik thì cũng không thu hút được mấy người đâu bạn ạ ^^
trang14 nghĩ rằng box chúng ta nên có trò chơi gì đó về sở thik của mọi người
có thể mọi ngưồi sẽ hăng hái tham gia hơn, biết đâu đấy chúng ta lại có thể tìm dc bạn tốt cùng sở thik từ đây thì sao ^^

@phanvuthienkhuong: em cũng thích học hoá lắm anh ạ
cho em làm quen nhá ^^

G

gianlinh

tớ thì thích ngủ vì có lẽ ko có thời gian. hì hì. hs 12 mà, à mình thích có nhiều bạn tốt nữa. nếu tham lam hơn chút nữa tớ thích mình đủ ý chí và nghị lực để thành công trong mọi việc

H

hobgoblin

Nếu chỉ zô đây để kể lể về sở thik thì cũng không thu hút được mấy người đâu bạn ạ ^^
trang14 nghĩ rằng box chúng ta nên có trò chơi gì đó về sở thik của mọi người
có thể mọi ngưồi sẽ hăng hái tham gia hơn, biết đâu đấy chúng ta lại có thể tìm dc bạn tốt cùng sở thik từ đây thì sao ^^

@phanvuthienkhuong: em cũng thích học hoá lắm anh ạ
cho em làm quen nhá ^^

Cám ơn bạn đã góp ý thật sự đây là một ý kiến rất hay!!! Nhưng bạn hình như chưa hiểu ý của mình thì phải??? Thực ra thì mình lập ra cái topic này chẳng qua là để tham khảo các sở thích của mọi người rồi củng cố lại box "cùng sở thích" vì hiện nay tình trạng spam và "bừa" ở box này khá nhiều

Mình muốn dựa trên những gì các bạn thông báo ở đây để lập ra các topic cố định phụ vụ nhu cầu chia sẻ sở thích của các bạn :D

Mà các bạn ghé qua topic này thì nên đọc bài tớ viết đầu tiên để khỏi thắc mắc về topic nhé :)

S

stary

Em thích nhất là được lên mạng, tham gia vào diễn đàn, nghe nhạc và nằm ngủ nứơng cả ngày. Nhưng điều em thích nhất là ko học mà cũng giỏi mới hay!! ^^
@hobcoblin: Nếu anh múôn bõ này đựơc nhiều người biết đến thì anh hãy gửi link cho mọi người trong diễn đàn và ngoài Y!M đấy!!!

H

hd_kinh_can_90

sở thích của em là được ngồi trên xe bus đi 1 vòng quanh Hà Nội, rồi lại quay về Hồ Gươm ngồi ngắm hồ, sở thích đơn giản đúng không ? hi hi ^^

C

chungtinh_4311

tèn tèn ten đóng góp zô cho vui
tui thích 1 đọc chuyện+xem phim(đặc biệt phim hoạt hình)+game(nhưng giờ đã bỏ)+ăn kem vào mùa đông+nghe nhạc giữa mùa đông càng lạnh càng tôt+vẽ(vẽ cũng không đến nỗi nao)......v.v.........

H

hd_kinh_can_90

tèn tèn ten đóng góp zô cho vui
tui thích 1 đọc chuyện+xem phim(đặc biệt phim hoạt hình)+game(nhưng giờ đã bỏ)+ăn kem vào mùa đông+nghe nhạc giữa mùa đông càng lạnh càng tôt+vẽ(vẽ cũng không đến nỗi nao)......v.v.........
sở thích này hình như ai cũng thích thì phải, hi hi :) :) :) :) :) :) :) :)

N

nguyenbaolinh_19

Mình thích kẹo ngọt, chơi game, đọc truyện, nghe nhạc nữa. Ai có sở thích giống mình thì lên tiếng nha

H

hd_kinh_can_90

tớ nè, tớ cũng thích nghe nhạc, nhưng không hiểu sao càng nghe nhạc buồn buồn thì lại càng thấy hay, :(( :(( :((

S

shura_ouji

tớ tham gia với nào........tớ thik manga nè, thik rock nè(đặc biệt Jrock), thik ngủ nè, thik vẽ nè, thik guitar nè, thik đọc sách nè, đặc biệt có một sở thik quái đản đó là vik thư cho con pạn cùng lớp (bọn tớ hay vik cho nhau lắm ấy)

H

hobgoblin

Các bạn hình như ko đọc bài đầu tiên của topic thì phải :). Tớ muốn lập topic này để các bạn đưa ra 1 sở thích (thích nhất) của các bạn để thống kê lại box cùng sở thích chứ đâu phải để các bạn nêu ra những sở thích của mình đâu

Nhưng dù sao thấy mọi người ủng hộ nhiệt tình tớ cảm thấy rất vui :)

B

babykh0cnhe

thích nhất:đọc truyện;thích nhì : đi chơi; thích ba: mua sắm................
đó sở thích tui đóa...........

Y

yo_ko_khoc_nhe_9x

Sở thích của tui là cái gì lanh mạnh bổ ích ...............................:)):)):)):)):)):):)):)):)):)):)):))

M

minhvu_94

Mình thích học Toán, Lí, Anh, Văn...

Mình còn rất thích đọc truyện tranh (đọc Cô nan), đọc tiểu thuyết (Ko gia đình, Hai vạn dặm dưới đáy biển, ruồi trâu,... ),đọc Hạt giống tâm hồn, ...

Nhiều nhiều lắm !!!!!!
he he he he he!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thanhvipbs

Tui rất thik nghe nhạc (cả ngày mà ko bít chán ) nhưng ko thik nghe rock lắm
nhẹ nhàng và tình cảm rất hợp với tui

H

hobgoblin

Sắp thi học kì rồi có bạn nào muốn đi coi phim ở HN ko ghi danh nhé (đừng spam đi được hãy đăng kí).

Đăng kí để thi xong đi!!! Phim lần này tớ chọn là Dragon ball Evolution :)

Vì còn là học sinh nên tớ sẽ tổ chức đi coi ở Trung tâm Chiếu phim Quốc gia bì giá vé có 25k/người

B

bequangbu

Em thích nhất là chơi game(Game offline thôi nhé,Game Online thì em cực kỳ ghét).Trong các game em thích nhất là chơi các game có cốt truyện sâu sắc một chút để vừa chơi vừa cảm nhận(đôi khi là khóc)nữa.

M

mogamigirl

UI mình thích ăn kem, đọc truyện, tiếng anh.(thích nhất đó)

Last edited by a moderator:
C

congaigiaitoan_5

Em à?Em thik nhất là đọc truyện đô- rê- mon!!!************************************************................

Top Bottom