HÃY KHÓC NẾU BẠN BUỒN

D

duongthienhan

còn tui
buồn thì ăn những món mình thích, làm và chơi những gì mình muốn........nếu hem hết buồn thì trùm chăn khóc.......khóc bao giờ hết buồn thì thui...........rùi ngủ wen lúc nào hem bít........khi tỉnh dậy........mọi chuyện sẽ wa

D

duongthienhan

hem thì ngồi nghĩ vu vơ.........tưởng tượng ra một tương lai tốt đẹp..........đẹp như trong phim hàn vậy

0

0ops

buồn àh? nghe 1 bài nhạc, VD là bài guitar: "romeo and juliette" chẳng hạn, rồi khóc 1 trận no nê.
Hoặc là đạp xe đi dọc con đường gió...

M

miucondangyeu

miucon thấy khóc không những làm...sạch mắt mà còn giúp lòng mình nhẹ nhàng hơn...nhưng miu hok muốn khóc trước mặt người khác...

0

_0nline_

con trai mà khóc thì có j là sai?
tại sao con trai hok nên khóc vì sợ bị coi là yếu đuối, là hèn nhát ư?
tại sao?tại sao? phải như vậy?
Tại sao chúng ta phải che dấu cảm xúc của m`?
Chẳng việc j bạn phải lam thế cả
nếu muốn khóc thì bạn có thể khóc
nếu vui bạn hãy nở 1 nụ cười thật tươi
khi đó bạn sẽ cảm thấy m` nhẹ nhõm hơn
bạn sẽ cảm thấy đc chia sẻ
và bạn sẽ thấy cuộc sống này thật tươi đẹp
bạn sẽ thấy m` thật hạnh phúc
bạn thấy đó biểu hiện cảm xúc của m` chẳng có j la hok tốt cả
vậy tại sao chúng ta phải che dấu cảm xúc của m`?

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

chẳng có gì mà phải sợ hãy làm những gì mình thich,khóc cũng tốt nó sẽ làm mình đỡ bùn hơn nhưng ko phải lúc nào cũng khó đụng cái là khóc

S

sunflower0610

khóc là để giải tỏa những bức xúc trong chính mình là một điều tốt nhưng hok phải lúc nào cũng có thể khóc được đâu bạn ạ.
Có những lúc mún khóc nhưng lại không thể khóc được,tùy vào hoàn cảnh nào thì mới có thể khóc hoặc phải cố ko đc khóc.
Nếu như sống ở đời mà đc làm những điều mình muốn thì có phải quá dễ dàng ko?

0

_0nline_

conmuabuon_uotlanhhontoi_ said:
chẳng có gì mà phải sợ hãy làm những gì mình thich,khóc cũng tốt nó sẽ làm mình đỡ bùn hơn nhưng ko phải lúc nào cũng khó đụng cái là khóc
uhm những người dụng tí là khóc mới gọi là mít ướt

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

_online_ đã viết

_0nline_ said:
conmuabuon_uotlanhhontoi_ said:
uhm những người dụng tí là khóc mới gọi là mít ướt
đúng rùi mà mít ướt thì xấu lắmko thích đâu!mà hạn chế khóc đi hãy bít cách khắc phục điều mình sai chứ

L

lehoanganh007

ko cần phải cố ra vẻ mình mạnh mẽ
khi nào buồn muốn khóc cứ khóc

V

vananhkc

Nếu như khóc có thể làm bạn vơi đi đc nỗi buồn thì hãy cứ khóc lên
Khóc cho lòng đc thanh thản
Khóc để quên đi những chuyện đau buồn
Khóc đâu phải là xấu
Chỉ những người ngốc nghếch khóc vì những chuyện ko đâu thì mới đáng trách thui

Z

zonzon90

khóc đc xem alf một biểu hiện của yếu đuối => nhìu ng` hem chịu khóc.............bọn con trai cũng zay mà........zay nên khóc hay ko? :-/

Top Bottom