HÃY KHÓC NẾU BẠN BUỒN

H

hose

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

BÀ CON ạ!
Cuôc đời không phải bao giờ cũng bằng phẳng.Con người ai mà chẳng buồn ít nhất 1 lần.Mỗi khi buồn BÀ CON thường làm gì?hãy khóc nếu muốn.Đừng cố gắng kìm nén ,hãy khóc đi.Cuộc đời sẽ đầy hoa nếu bạn luôn cười nhưng sẽ rất nhàm chán nếu bạn không khóc.Hạnh phúc có lúc ở bên cạnh ta nhưng ta cứ đi tìm nó ở nơi khác.Thất bại thật đáng sợ nhưng không bao giờ thất bại càng đáng sợ hơn.
Mỗi khi bạn buồn thì hãy khóc dù bạn là nam hay nữ. :(( :D

H

heocondangyeu

nếu tui bùn ---->tui sẽ làm những gì tui thích
nếu tui bùn---->tui sẽ gặp bọn bạn tui để nghe chúng nó phân tích tâm trạng(bùn cười chít đi được)nếu tui bùn--->tui sẽ vào diễn đàn này lập một cái topic hoành tráng và kêu gọi mọi người pm!!! bạn thử làm như tui xem, đừng khóc bạn ạ, tuy khóc cũng là một cách "chăm sóc măt" nhưng mừ.......có nhìu cách chăm sóc mắt mừ!!!!hì, tui hok bao vờ thích khóc cả, nhưng mừ nếu như tui gặp những chuyện bùn mà cách của tui hok hiệu quả---> tui sẽ thử cách của bạn!!!

M

metostyle

Sao không nghe nhạc kinh dị cho đỡ bùn

B

bonjour

buồn hả
buồn thì ăn no , ngủ 1 giấc , ngồi thẫn thờ 1 lúc chả suy nghĩ gì cả =>hết buồn
tôi hay làm như vậy :D
nhưng chả mấy khi tôi buồn cả :-S :D

L

lehoanganh007

tui mà bùn á thì ngồi thơ thẫn cả ngày
cũng có lúc khóc nếu bùn quá mà tui hay bùn lắm nhất là trong chuyện............^^

Z

zonzon90

khóc chẳng giải quyết đc vấn đề gì cả...=>đừng có khóc nhá.............mít ướt là ko tốt đâu

D

duongbg

Có nhiều cảm giác dẫn đến buồn
Những lúc buồn tui chỉ đánh một giấc
Buồn quá thì...khóc
Đừng chê là mít ướt bởi vì khóc là cách làm giảm cảm giác buồn hiệu quả nhất

C

chriss

sao lại ko khóc khi buồn, khóc cũng tốt lắm chứ :(( . Nhưng hay nhất là khóc xong nhớ tìm đứa bạn thân để xả cho hết& nghe nó tư vấn, chia sẻ dùm, nỗi bùn sẽ quên đi nhanh chóng---> kinh nghiêm xương máu :x , (gặm nhấm nỗi bùn 1 mình là ko thể& "nguy hỉm"... lỡ nghĩ quẩn thì chít!! B-) )

Y

yukikani

heocondangyeu said:
nếu tui bùn ---->tui sẽ làm những gì tui thích
nếu tui bùn---->tui sẽ gặp bọn bạn tui để nghe chúng nó phân tích tâm trạng(bùn cười chít đi được)nếu tui bùn--->tui sẽ vào diễn đàn này lập một cái topic hoành tráng và kêu gọi mọi người pm!!! bạn thử làm như tui xem, đừng khóc bạn ạ, tuy khóc cũng là một cách "chăm sóc măt" nhưng mừ.......có nhìu cách chăm sóc mắt mừ!!!!hì, tui hok bao vờ thích khóc cả, nhưng mừ nếu như tui gặp những chuyện bùn mà cách của tui hok hiệu quả---> tui sẽ thử cách của bạn!!!
NHƯNG NƯỚC MẮT NÓ CỨ TUÔN THÌ BÍT LÀM THÍA NÀO
HUM WA ĐÁ BÓNG THUA=====>>> NGỒI KHÓC NGON Ơ :(( :(( :(( ====> SONG LẠI CƯỜI NGAY Í MÀ :)) :D :)) ==========> CỨ KHÓC CHO THOẢI MÁI :p

L

liknight_kamihame

Con trai thì không thể khóc.... Cứng rắn lên, cười với số phận như Lik đây này

T

trinhluan

khóc xong sẽ cảm thấy người dễ chịu hơn, mình làm nhiều rồi nên quen.

T

trinhluan

khóc xong sẽ cảm thấy người dễ chịu hơn, mình làm nhiều rồi nên quen.

Top Bottom