hãy hứa với tôi!!!!!!!![sưu tầm]

T

thienthan_kute97

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn ơi ,hãy hứa với tôi rằng bạn sẽ luôn là chính mình và luôn đối xử tốt với bản thân .Mỗi buổi sáng hãy ngắm mình trong gương và mỉm cười để bắt đầu một ngày mới ;và khi tối đến ,hãy ngắm nhìn những vì sao trên bầu trời mà thầm ước như ngày còn bé.Hãy trở nên mạnh mẽ và nuôi dưỡng niềm tin và tình yêu cuộc sống trong trái tim mink.Nỗi đau rồi sẽ sớm qua ,đừng giữ mãi trong lòng những muộn phiền ,lo lắng.Mỗi phút giây của cuộc đời này đều đặc biệt biết bao ,đừng lẵng phí dù chỉ là một khoảnh khắc.Có biết bao điều bạn nên làm -hãy nghe một giai điệu bản nhạc để khơi gợi lại ký ức đẹp ,tìm nguồn cảm hứng từ thiên nhiên hay lắng nghe cuộc sống để tìm lại chính mink.

Hãy hứa với tôi,rưgf bạn sẽ tiếp tục tin vào những câu truyện cổ tick và phép màu của những giấc mơ.Dù bạn có ước mơ gì xa xôi ,thì một ngày nào đó nó sẽ trở thành sự thật. Hãy ngẩng cao đầu để tận hưởng ánh nắng chan hoà .Đừng bao giờ mất niềm tin ,dù trong hoàn cảnh nào đi nữa vẫn giữ nụ cười trên môi .Bạn cũng phải luôn nhớ rằng bạn luôn có một thiên thần hộ mệnh ở cạnh bên ,luôn dõi theo và bảo vệ bạn ,Bạn hãy là bạn và chân thành kiếm tìm ,bạn sẽ có được tình yêu ,hạnh phúc và thành công thật sự .

Hãy hứa với tôi và làm như vậy ,bạn nhé !Vì qua bao vất vả tôi thấy như vậy là tốt nhất cho cuộc sống của mình.

HÃY NÊU CẢM NHẬN VÀ ĐỪNG WÊN NHẤN CHỮ CẢM ƠN NHÉ;)

Top Bottom