hãy cung nhau noi lên những suy nghĩ của mình

P

phamvanquyet

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình xin chào tất cả các bạn.mình lên diễn đàn và thực sự cảm thấy rất hoang mang khi biết tin thầy Ngọc có thể xẽ ko tiếp tục giảng dạy môn hoá trên hocmai.vn nữa.nếu các bạn đã từng được nghe thầy giảng thì mình tin chắc là các bạn xẽ thấy rất lo lắng như mình vậy.Thầy có dạy tiếp hay ko dạy nữa thì có rất nhiều lí do mà chỉ người trong cuộc mới hiểu hết.Nhưng chúng mình đều hi vọng là điều sấu nhất ấy xẽ ko xảy ra phải ko các bạn.nhưng hi vọng xẽ mãi vẫn chỉ là hi vọng nếu chúng mình ko làm gì cả.Nếu các bạn thực sự kính trọng thực sực mong muốn được học thầy thì các bạn phải nói ra điều đó chứ.chúng mình đừng im lặng như thế.(0985052510 - đây là số của thầy mà mình đã tìm thấy trên blog của thầy).bằng hình thức này hay hình thức khác bạn hãy nói lên những gì mình đang nghĩ với thầy các bạn nhé.

L

lache

ban oi sao lai nhu vay ban co the cho minh hoi li do duoc khong.minh cung rat thich hoc thay. thay day rat de hieu va can ke nua
minh moi thay dia chi cua thay pet len cho moi nguoi: vukhacngoc@gmail.com

Last edited by a moderator:
T

trucha1994

Thay oi, em dang la mot trong nhung thanh vien cua hocmai. Em biet thay dang buon va co le thay se khong nhiet huyet giang day chung em nua. Em cung nhu cac ban dang hoc khoa hoc cua thay. Day la thoi gian chung em on tap rat vat va va rat can thay duoc chia se nhung kinh nghiem trong qua trinh on luyen cung nhu di thi. Mon hoa la mon hoc rat kho, doi hoi phai tu duy, suy luan rat cao, lai la mon kho lay diem nhat. Nhung bai giang cua thay rat hay, rat tuyet voi, chung em van mot long trung thanh voi thay du thay thay doi the nao di chang nua. Khi tham gia khoa hoc cua thay, em da nghi hoc them o ngoai, chi hoc khoa hoc cua thay. Sau nhung loi bay to cua chung em, hy vong thay se suy nghi lai

P

pe_kho_12412

mình xin chào tất cả các bạn.mình lên diễn đàn và thực sự cảm thấy rất hoang mang khi biết tin thầy Ngọc có thể xẽ ko tiếp tục giảng dạy môn hoá trên hocmai.vn nữa.nếu các bạn đã từng được nghe thầy giảng thì mình tin chắc là các bạn xẽ thấy rất lo lắng như mình vậy.Thầy có dạy tiếp hay ko dạy nữa thì có rất nhiều lí do mà chỉ người trong cuộc mới hiểu hết.Nhưng chúng mình đều hi vọng là điều sấu nhất ấy xẽ ko xảy ra phải ko các bạn.nhưng hi vọng xẽ mãi vẫn chỉ là hi vọng nếu chúng mình ko làm gì cả.Nếu các bạn thực sự kính trọng thực sực mong muốn được học thầy thì các bạn phải nói ra điều đó chứ.chúng mình đừng im lặng như thế.(0985052510 - đây là số của thầy mà mình đã tìm thấy trên blog của thầy).bằng hình thức này hay hình thức khác bạn hãy nói lên những gì mình đang nghĩ với thầy các bạn nhé.[/QUOTE

trời ơi chuyện gì đang xảy ra thế , mình không đi học ngoài ở đâu hết bây giờ thầy mà nghỉ dạy thì biết làm thế nào,:((. thầy ơi đừng bỏ chúng em..............

V

vnbot99

haha thầy ngọc bớt vài lời trấn an đi, các bạn hoảng rồi, có mấy bạn còn không ngủ được nữa kia đấy.

P

phamvanquyet

may rùi thày vừa bot bài mới lên rùi.thạt là vui quá phải ko các bạn.chúng mình cùng nhau cố gáng học để ko phụ tình cảm của thầy các bạn nhe......

Top Bottom