Hãy cho tớ 1 lời khuyên nha

thanhthuy2k

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng tư 2016
58
20
96
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ học lớp 11, ở ngoại thành HN, hè này tớ dự định vào nội thành học thêm hóa thầy Ngọc nhưng nhà hơi xa. Các cậu có nghĩ tớ nên đi không? Hay lớp 12, chỉ cần học các khóa pen trên hocmai của thầy Ngọc? Các cậu cho tớ lời khuyên được không?

Cao Lan

Học sinh
Thành viên
20 Tháng ba 2017
25
6
31
22
em đang học lớp 9 nên em góp ý với chị một chút :p : Nếu mà chị cảm thấy mình cần thêm nhiều kiến thức môn Hóa, thích học môn hóa và có đủ điều kiện (Như là: Phương tiện, thời gian,..) thì em nghĩ là chị nên đi ý. Em thấy học trực tiếp với thầy mình mới tiếp thu đc nhanh hơn
JFBQ00171070307A:c10r107:D;)

• Like
Reactions: thanhthuy2k

thanhthuy2k

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng tư 2016
58
20
96
em đang học lớp 9 nên em góp ý với chị một chút :p : Nếu mà chị cảm thấy mình cần thêm nhiều kiến thức môn Hóa, thích học môn hóa và có đủ điều kiện (Như là: Phương tiện, thời gian,..) thì em nghĩ là chị nên đi ý. Em thấy học trực tiếp với thầy mình mới tiếp thu đc nhanh hơn
Thanks em nha^^. Chị cũng thích đi học lắm nhưng hơi phân vân chút:p

• Like
Reactions: Cao Lan

Vân Trần

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng hai 2017
13
3
86
25
Tớ học lớp 11, ở ngoại thành HN, hè này tớ dự định vào nội thành học thêm hóa thầy Ngọc nhưng nhà hơi xa. Các cậu có nghĩ tớ nên đi không? Hay lớp 12, chỉ cần học các khóa pen trên hocmai của thầy Ngọc? Các cậu cho tớ lời khuyên được không?

Chị cũng nghỉ là nên học trực tiếp. Nhưng nếu tính em là con người dễ bị bạn bè phân tâm như chị thì theo chị thì học trên PEN sẽ phù hợp hơn nhé <3

• Like
Reactions: thanhthuy2k
Top Bottom