Hãy cho mọi người được biết mối tình của bạn hồi là teen đi nào

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kuckikute

chưa có ai dá thổ lộ à?????????????????????????Tớ sổtuột oy đấy.Nhanh lên nhá...

K

kuckikute

có nhiều người vào thế mà chẳng có ai chịu kể..Vậy để hôm sau tớ kể trước nhá.Bi h đi tìm đã..hihi

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
mình thì chưa rung động bởi ai cả nhưng mình lại đọc tiểu thuyết rất nhiều:p

Dolly Vân

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng ba 2017
17
24
114
19
giống mk. Mk thích đọc truyện xuyên ko và truyện teen!
bạn có thể giới thiệu cho mk vài cuốn đc ko?

Nguyễn Thánh Tiền

Mr Favoirite 2012
Thành viên
2 Tháng mười 2010
1,931
782
324
Hà Nội
cO VUA
Anh kể trước nhé

Ngày đó anh học lớp 10 anh có một cô bạn gái học cùng lớp . Vì anh học rất khá nên bạn ấy rất hay hỏi bài anh. Anh thấy bạn ấy chăm ngoan nên rất mến. Sau 1 năm học cùng , đầu năm lớp 11 anh quyết định tặng quà + 1 bức thư thật mùi mẫn. Và đó là dấu chấm hết cho tình bạn của anh và ấy. Ấy không nói với anh một câu nào nữa trong 2 năm. Anh rất tiếc tình bạn này . Và còn tiếc hơn vì ấy thi rớt đại học. Nếu anh không quyết định sai lầm thì ấy vẫn hỏi bài anh và có thể ấy sẽ học tốt hơn. .

Nguyễn Trần Thành Đạt

Giải Nhì "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Banned
25 Tháng bảy 2016
41
20
106
20
Lộc Nga- Bảo Lộc- Lâm Đồng
Em kể nhé. Thực sự mối tình đầu của em nó đến như gió. Nói đến là đến, bảo đi là đi. Hồi ấy em mới 40 tháng, ko hiểu sao đã biết "yêu" mà còn yêu một cách say đắm cơ. Tỏ tình bằng một lá giấy nhờ một người thân của em viết, sau đó em chạy đến cho bạn ấy và ném giấy vào cổng nhà bạn ấy, trong tờ giấy em nhờ người thân viết "Quyên ơi, nếu không có em anh không sống nổi" đúng là một câu chuyện li kì nhờ. Sau lần đó hai đứa thân nhau hơn, lên cấp 1 học chung lớp, em có hơi "gay" nhưng bạn ấy bênh em. Em có hơi yếu đuối thì bạn ấy cho em mượn vai. Có lần trong tiết mĩ thuật, hồi đó lớp 2, hai đứa bàn trên bàn dưới cứ lấy hộp màu có mặt trắng viết lên đó những câu tình tứ "Tết này Đạt có về quê không?", "Đạt về Quyên nhớ Đạt không?",... Nhưng lên cấp 2, hai đứa học khác lớp nên cũng ít gặp nhau. Em thì trình độ tán gái ngày càng cao nên đó chỉ là kỉ niệm tình đầu mà thôi. Chẳng biết nói gì hơn ngoài hai chữ "NGU NGỐC".Nguyễn Thánh Tiền

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom