Happy bỉrthday to son_9f_ltv và namthien0402

Status
Không mở trả lời sau này.
K

_killdevil_boy_95_

Ngày này .. ........ năm về trước, một cậu bé đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cậu bé ấy chính là anh, anh hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho anh. Và em, em muốn nói với anh rằng: chúc anh sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!
Em;
Quý Anh

C

caheosua

hic ngày 04/02 của 15 năm về trước, có một thằng bé chào đời, từ ngày đó tôi phải chia sẻ với nó hầu như là tất cả những gì tôi có, chia đồ dùng mẹ cho quà bánh cũng phải chia cho nó phần hơn, nhưng có lẽ có một thứ không bao h tôi được chia sẻ đó là những trận đòn ^^
Chúc cậu sinh nhật vui vẻ nha cậu em yêu dấu
chị mày nghèo không có quà, mày thích gì thì bảo để chị còn xin tiền mẹ mua cho ku:))

p/s Quý anh ngoan thật gọi ku Sơn nhà chị là anh cơ ak
sr Namthien0402 chúc bạn sinh nhật vui vẻ nhé tớ nghèo nên không có quà tặng bạn^^ thông cảm nha

Last edited by a moderator:
S

son_9f_ltv

Ngày này .. ........ năm về trước, một cậu bé đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cậu bé ấy chính là anh, anh hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho anh. Và em, em muốn nói với anh rằng: chúc anh sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!
Em;
Quý Anh
hjc!
cảm ơn e nha!!:D:D:D:D:D :D

L

letrang3003

Cảm ơn tất cả các bạn đã đến sn của namthien0402 và son ;))
@chị ca heo sua: phân biệt ùi nha
@ nam thien : sao ko thấy anh trai đâu ùi nhỉ ???

B

baobinh44

chúc mừng sinh nhật chúc sinh nhật vui vẻ nhé.........................................................................................

D

dth_287

chúc 2 em sinh nhật vui vẻ nha! học giỏi và hay ăn chóng nhớn nha.....(vẫn bé lắm...) :p:p:):):)

T

tranquynh_lc

chúc 2 bạn sinh nhật vui vẻ. lun hạnh phúc, đạt đưọc thành công trong cuộc sống và những điều mong ước!

T

teatrinh

tết vui vẻ nha, em của chị!

images

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom