Happy birthday to " PINKGEM " Vịt Vịt Cạc Cạc

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pinkgerm

N cảm ơn tất cả các bạn đã tới dự bữa tiệc của N. mấy bữa nay mạng nặng, hocmai nhiều ng vào quá, N on nhiều mà ko vô cảm ơn và mời cả nhà dùng tiệc cùng M đc, cho N xin lỗi các bạn :|
Hôm nay N on, N mời cả nhà dùng tiệc “dần dần” nhé :), bởi N ko dám chắc đúng hum N oe oe chào đời ý (hihi) N có thể on và mời cả nhà dùng tiệc đc nên bjờ N sẽ mời cả nhà luôn nhé :)

Vào bàn thôi cả nhà ơi :)
HinhAnhQuan
COLOR]

Last edited by a moderator:
P

pinkgerm

ôi thật vui, mọi ng tới dự tiệc sn tớ típ nhé, chung vui cùng tớ nhé ! :)

Cảm ơn các bạn đã tới dự bữa tiệc cùng N, M, cảm ơn nhiều lắm!
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Cảm ơn M, mày đã cho t một bữa tiệc thật vui, tao hạnh phúc lắm mà bjk ko?

:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

và đặc biệt, N gửi lời cảm ơn Học mãi - Ngôi trường chung của học trò Việt, nơi N và các bạn đc giao lưu, học hỏi, đc gặp nhau, đc có những giọt nước mắt, có nh nụ cười, có niềm hạnh phúc,....:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

Cảm ơn, cảm ơn thật nhiều!!!

L

letrang3003

oa! ^^ em thấy đây là bữa tiệc hoành tráng nhất mà em từng biết thế mà em lại đến muộn sr chị nhaz' chúc mừng sn
images

images

Hoa nữa nè :D
images

images

images

images

images

Chuc chị luôn vui vẻ, học giỏi và ngày càng xinh đẹp nhaz:-*@};-

P

pinkgerm

Nếu bầu trời có vẻ như bao phủ đầy mây xám mà em lại đi ra ngoài khi trời mưa… Nếu em đang mong nhìn thấy một chiếc cầu vồng rạng rỡ nhưng màu sắc của nó lại mang đến cho em nỗi buồn… Nếu quả đất vẫn tiếp tục quay mà em phải đi đến kết thúc… Nếu em đang tìm kiếm ánh sáng mặt trời mà tất cả những gì em nhìn thấy là bóng đêm tối mịt… Nếu tất cả xung quanh em là những niềm vui mà riêng với em chỉ là nỗi buồn… Néu em bạn đang quá sức mệt mỏi mà cuộc sống lại tiếp tục quật ngã em… Nếu em khóc…

Thì em hãy nghĩ những giọt nước mắt của em rơi xuống đất đã làm nên điều kỳ diệu: vẻ đẹp của những bông hoa như sự dịu dàng trên tay em. Thì em hãy cảm nhận không khí xung quanh em đang sực nức mùi cỏ mới cắt. Thì em hãy cười đùa với những đứa trẻ và nhận lấy sự ngây thơ từ chúng khi chúng cười đùa. Thì hãy tưởng tượng mình đang bay cùng một cô bướm xinh xinh trong một khu rừng đầy màu sắc. Thì em hãy lắng nghe tiếng thì thầm của đại dương và em để làn da của mình được mơn man bởi làn gió ấm áp của mùa hạ. Thì em hãy nếm một viên kẹo và cảm nhận vị ngọt ngào của những kỷ niệm thời thơ ấu đang dịu ngọt trên đầu lưỡi em. Thì em hãy lắng nghe giai điệu trong trẻo của những chú chim hót đón chào một ngày mới. Thì em hãy nhớ những nỗi dịu dàng quá đỗi mà em nhận được từ nụ hôn êm đềm của mẹ khi ôm chặt em vào lòng và thủ thỉ những lời yêu thương vô bờ.

cảm ơn những dòng vjk của anh trai. anh trai phải nhớ lời hứa vs e nha :)

P

pinkgerm

Giang cũng chỉ bít chúc Ngọc những gì tốt đẹp nhất nhé ^^!
HAPPY BIRTH DAY
1 tuổi mới đầy ắp những niềm zui nhé Vịt

lâu lém rùi hem gặp :) vẫn nhớ bạn Vịt này ha Giang :) Cảm ơn Giang nhiều !!!

Chúc mừng sinh nhật vui tươi
ban thêm một tuổi, hát cuời hả hê
Mừng ngày sinh nhật vui ghê!
Ban bè đông đúc cùng về chúc bac
Đèn hoa thắp sáng nhìn xem
Ai xinh rực rỡ khi thêm tuổi hồng?
Trên cao có ánh cầu vồng
Tô làn da mỏng sắc hồng thêm xinh
Tuổi xuân tựa buổi bình minh
Tương lai chớm mở muôn hình giấc mơ:
"Cuộc đời đẹp tựa bài thơ
Sống trong đầm ấm không giờ đổi thay"
Gửi ban lời chúc thật may:
"Tình yêu, ước vọng giang tay đón chào
Và vì sao sáng trên cao
Tiếp ban nghị lực buớc vào tương lai"

@conan193: cảm ơn lời chuk thành thơ của bn :)

P

pinkgerm

2, 3 dzô....
Mừng ngày sinh nhật của em.
Mừng ngày sinh nhật của em.
Mừng ngày đó em sinh ra đời.
Không có chi mặc trên người.
.................................................. ........
Mà em là ai vậy.??? Thôi kệ..

@pit_pheromon:D Cảm ơn nhé! ngày đó thì 100% chúng ta ko mặc gì trên ng bạn àh :))

chị ngọc sinh cùng ngày zới em rùi. rất vui nếu đc làm wen với ng có cùng ngày tháng sinh với em và chúc chi 1 sn vui vẻ.

@custar: Vậy chị cũng chúc em sn vui vẻ nha :) chị em mình góp gạo thổi cơm chung mời cả nhà tới chung vui nák :D

P

pinkgerm

chúc NGọc sinh nhật vui vẻ he;) mãi là thàh viên tik cực;)
luôn là 'con ngoan trò giỏi cháu ngoan bác hồ nhé';)) :D

nhất định là vậy bạn àh :D

[URL="http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=860190" said:
melody_mimi[/URL]]Thân mến:
Melody_mimi
(tớ có gặp cậu bao giờ chưa nhỉ^^ :)) )
Ha ha,đùa thôi,đã ở Hocmai.vn thì ai chả là bạn

gặp rồi, vừa mới gặp đó thôi :D , bọn mình gặp nhau tại topic sn tớ mà :)

P

pinkgerm

Woa!!! Sinh nhật to quá ha!
Chắc là chủ nhân của bữa tiệc này đang hạnh phúc lắm đây! Nhỉ!!!
(Tuyệt hơn nữa là tớ thấy bạn có những người bạn rất tuyệt vời đấy!!!)
Uhm......Chúc bạn sinh nhật vui vẻ , lun mạnh khoẻ ,ăn nhiều , ngủ khoẻ và học tốt nha!
HAPPY BIRTHDAY TO YOU! SINH NHẬT VUI VẺ ^^!
Rất vui vì đc làm quen vs bạn Add nick mình nhé khicon306 Hẹn gặp lại !
(Ghé qua topic của bạn làm mình nhớ tới những ngày tháng hoàng kim của tụi mình ngày tr'c Hic :p)

hi, tớ hạnh phúc khôn tả khỉ con àh, mà sao topic lại làm bạn nhớ đến ngày tháng haòng kim... ngày trc? tớ ko hiểu lắm :| Chắc lúc trước bạn cũng từng đc trải qua nh s ph hp như tớ đang tận hưởng thế này àh?

P

pinkgerm

Mày nghe thấy chưa hả, sinh nhật to quá đấy, sắp nổ trời rồi ^^ hé hé :D Mày có đang HẠNH PHÚC QUÁ KO , hay MÀY CÓ ĐANG TỰ SƯỚNG QUÁ KO :p Có mà sướng nổ cả mũi ấy chứ :p

Mà tớ cũng xin dám chắc những ai ĐỦ KIÊN NHẪN ĐỌC HẾT TOPIC CHÚC MỪNG SINH NHẬT PIKGEM này thì tớ dám khẳng định là như thế này : " BẠN ƠI, BẠN QUẢ CẢM THẬT ĐẤY.ĐIỀU ĐÓ CŨNG ĐỒNG NGHĨA LÀ BẠN RẤT QUAN TÂM ĐẾN CHÚNG TÔI " ;)

rồi, tao bjk rồi, tao hạnh phúc đến gần nghẹt thở rùi nỳ :-*:-*:-*

Mày viết chữ theo cái lối gì thế , tao đọc khổ lắm mày ko biết hả. Tao bị cận thị mày quên hả, sao còn bắt tao đọc chữ kiểu này để lúc đọc xong mắt nó lòi ra hả :rolleyes:

:)) :))

P

pinkgerm

Á chúc mừng sinh nhật naz' mày :)) ( hơi láo nhưng tại ss gọi thế trc naz' , lâu oy nhưngg nhớ hơi bị dai à nha )
Thui quay trở lại chúc mừng sinh nhật sjs zui zẻ thêm 1 tuổi mới , 1 niềm vui , 1 may mắn mới ....
Chúc tất cả những gì mấy ng` kia chúc =))

con bé này, vẫn "ngoan" như xưa :))
ss cảm ơn em :-*:-*

P

pinkgerm

Nhà tao rất nhiều gấu bông, mày xem thích con nào rồi tao gửi chuyển phát nhanh tặng mày cho đúng dịp sinh nhật nhá :

mày ui, tao thjx cái con đang nằm ý :D mày gửi ho t đc hem :D hem đc thì giữ giùm tao, hồi nào gặp "trả" tao nák :D

nhỡ ngày mai ngày mốt hay cái hôm gần sinh nhật hay cái hôm sinh nhật lại có tiết mục gì đặc sắc của ba chấm thì sao. Tao ko dám đoán chắc

mày ui, tao đã dịnh ko hỏi rùi, nhưng mà ngày mai, ngày mốt, ngày nay rùi, và ngày mai là sn chính thức of tao ùi, tiết mục đặt sắc của ba chấm... ??? mày làm tao hồi hộp ùi, nói đi :D nói ngay đi bạn iu nák :)

BẠN TÔI ƠI, TÔI MUỐN NÓI TÔI YÊU BẠN RẤT NHIỀU !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom