Happy birthday to " PINKGEM " Vịt Vịt Cạc Cạc

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tsukushi493

chúc bạn sinh nhậ vui vẻ nha, chúc bạn học tập ngày càng tiến tới gấp trăm gấp vạn năm cũ ( hì hì ) , luôn tươi cười
tớ nhận thiệp hơi muộn nên ko chuẩn bị đc quà gì , rất xin lỗi bạn

P

pinkgerm

@chị kold.gem: ùi, em lười lém chị àh, hjx hjx, dạo nỳ rét + mới ốm dậy >> toàn ngủ, hjxhjx... mà chị cho bọn em xin tí kinh nghiệm đi, đã đc là sv, lại còn của đhqg hn nữa, nơi mà em chắc chỉ có mơ mới thấy :|

@laban95: ồh, pé nỳ,cchị sẽ sn vui vẻ, nh sao gọi chị "sư mẫu" lạ wá àh @-)
Muộn đâu mà muộn, cậu ko đọc kĩ bài viết của tớ hả :D Bí mật nhá, tận ngày 2 tháng 12 mới là ngày sinh nhật chính thức mà ^^ Cảm ơn cậu nhiều đấy, mời một cái đến ngay ko trậm trễ ;) VERY GOOD :p

bạn yêu! sửa ngay, hc văn mà sai chính tả àh? "chậm trễ" nák!

@ Lan Anh: cảm ơn em iu! bữa ny sao tự nhận mình là gà vậy :)

I

ichi94

dù ko quen nhau nhưng em cũng muốn góp vui.Chúc chị sinh nhật vui vẻ và chúc chị thi đỗ đại học trong kì thi sắp tới nhé!

P

pinkgerm

Tớ vào muộn oi`
Chúc bạn sinh nhật vui vẻ
Học tập càng ngày càng như "Thăng Long"

ồh, sự có mặt của bạn vs tớ, vs bữa tiệc sn mà bạn iu tớ tổ chức cho tớ là chưa muộn và ko bjờ muộn bn àh. Còn hơn 1 tuần nữa mới tới sn tớ.. Cảm ơn bạn đã ghé thăm và chúc mừng sn tớ, 1 lần nữa tớ muốn nói Cảm ơn Bạn, Cảm ơn thật nhiều!!!

P

pinkgerm

mày ơi! tao đc nhận thật nhiều lời chúc thật hay, thật nhiều quà thật đẹp... tao nhận đc thật nhiều tình cảm của mày, của mọi ng... tao vui lắm mày ui :) ko bjk nói j hơn ngoài 1 lời cảm ơn xuông :| hjxhjx, thế thì ko đc mày nhỉ, t pải cố gắng hơn, m cũng pải cố gắng hơn nữa, t v m nhất định pải đậu đh ( ko đậu đh chắc t cũng chẳng dám gặp m đâu :( )
Cố lên M ơi, cố lên tôi ơi! Bọn mình sẽ cùng chiến thắng, sẽ cùng vượt qua nh bước đi gập ghềnh, con đường trải đầy hoa hồng đang đợi mnhfi ở con đg phía trcs! Cố lên!!!
thui, N off đây, n pải hc bài thôi, N pải thực hiện đc lời hứa vs mọi ng, vs M : N sẽ đậu đh ( để còn gặp M, gặp mọi ng và nhận thật nhiều tc nữa chứ :) ) Tạm biệt cả nhà! Cảm ơn cả nhà!

P

pucca_garu_fun

chúc mừng sinh nhật nha :)
chúc bạn sinh nhật vui vẻ, tuổi mới có nhiu` niềm vui :)
tặng bạn món quà nhỏ:)

resize.php

resize.php

resize.php

1

1131994

e chào chị Hồng Ngọc na!
Chúc chị sinh nhật vui vẽ , có được nhiều thành công trong cuộc sống cũng như công việc học tập của chị và thi đậu đại học trong năm săp' tới .Điều wan trọng nữa là e chúc tình bạn của chị và chị My sẽ mãi là một tình bạn tốt đẹp nhất tri kỉ mãi mãi và vĩnh cửu trong sáng với đầy tình thương của hai chị dành cho nhau

G

gororo

Chúc mừng sinh nhật chị
(Mặc dù em ko quen ^^)
Chúc chị luôn xinh đẹp và học giỏi!
Ko biết nói gì nữa >"<!

T

thuyljnh

Á chúc mừng sinh nhật naz' mày :)) ( hơi láo nhưng tại ss gọi thế trc naz' , lâu oy nhưngg nhớ hơi bị dai à nha )
Thui quay trở lại chúc mừng sinh nhật sjs zui zẻ thêm 1 tuổi mới , 1 niềm vui , 1 may mắn mới ....
Chúc tất cả những gì mấy ng` kia chúc =))

D

dethuongqua

dù không went bít pinkgem nhưng mình có lới chúc
chúc bạn xinh đẹp nì học giỏi nì và có nhìu thật nhìu thành công trong cuộc sống
quà cho bạn đê:khi (197)::khi (197)::khi (4)::khi (4)::khi (175)::khi (175):

Last edited by a moderator:
S

silvery93

quen nhau trong tình huống đbiệt
chị em mình tưởng là bạn chớ

chúc chị SN vui vẻ
thi đỗ khối D chị nhez'

C

cotich_tinhyeu_95

chúc chị SN zui zẻ nká, nhận đc nhìu quà

chúc chị thêm một tủi mới sẽ có thêm thật nhìu niềm zui mới, chúc chị lun hạnh phúc :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom