Happy birthday to Phalaibuon ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
S

s2_kiki_cassiopeia

Chúc pà chj sn vui vẻ.
Học càng giỏi,
và càng xinh dệp nha!

images

Tặng chj mí cái vòng

images

images

images

M

meotamky1998

Chúc chị 1 sn vui vẻ nha:D........................................................................................

T

tvxqfighting

Chị phalaibuon đã 21 rồi ạ?
chúc mừng sinh nhật chị nhé
lúc đầu em cứ tưởng chị mới lớp 10 :D:D

M

maunguyet.hilton

Happy birth day to sis!

Tuy không mời nhưng em vẫn mom mem mò tới...|-).Dù sao cũng hâm mộ muốn kết bạn với chị,sẵn tiện nhân đây là cơ hội tốt.
Dạ nhân dịp sinh nhật 21 của chị,em gửi đến chị lời chúc an lành nhứt.Chúc cho những năm tháng đại học,cao đẳng của chị thuận buồm xuôi gió,đạt được những kết quả mĩ mãn.Công tác trên diễn đàn cũng như những hoạt động khác đều có được những thành quả nhất định,đỉnh ơi là đỉnh:)>-.Gia đình hạnh phúc,sum vầy.Cuộc sống tràn đầy niềm vui và giàu mơ ước.Ngoài ra nhớ cho ra lò nhiều tác phẩm truyện ngắn cho em được học hỏi với nhé! ^^ Khi nào có send link em với.Rất thích tác phẩm truyện của chị ạ!

Còn đây là quà mừng sinh nhật dành cho chị.Hông có "xiền" nên quà bé bé thôi.Hỳ nhưng mà tấm lòng thì bát ngát,khỏi có thước đo,cân đếm được đâu nhơ!:D:D
~~> Này là một chiếc quạt mini mới toe,rất tiện cho ngày nắng nóng này.:)

~~> Còn đây là những cái móc di động khá là "cíu tiiiii" :)>-

Cuối cùng là hai quyển sách em vô cùng yêu mến! Gữi chị làm quà (khi nào có dịp mua thật luôn thử nha chị,rất có ý nghĩa trong cuộc sống này đó chị!)

H

huynh_lovely

chúc chị phalabuon sẽ thành công trong cuộc sống và có thật nhiều niềm vui!!

Last edited by a moderator:
H

hoangoclan161

Chúc chị sinh nhật zui zẻ, ăn no chóng nhớn :) Thông cảm, dạo này em ................... hết xiền :p

L

linh030294

(*) Chúc mừng sinh nhật chị :) Sinh nhật vui vẻ , mọi chuyện tốt đẹp ngày hôm nay sẽ tới với chị !

P

phuonglinh_zz

hì.phải đi trước một bước " ấy " của chị chớ
;))
chúc chị sinh nhật vui vẻ,thành công với sự nghiệp trồng người của mình ạ
Em đi sinh nhật chị không bánh và không hoa.
hihi
HPBD

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom