happy birthday to lollipop_ilu_42

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thienthannho_nt30

hehe sinh nhật vui vẻnha sạch túi ùi sao h ^^

Last edited by a moderator:
D

doduchuong

chúc cậu sinh nhật vui vẻ nha! Hãy sống thật vui nha cậu. Hãy nhớ rằng trên đời này luôn có ít nhất một người mong cậu sống vui và hạnh phúc! happy birthday!

C

congchua_bongbong318

Chào.mjh lâu oy k lên hocmai nên chak co lẽ là chuk mừng sinh nhat wa muộn.jhxhxhjx,nhưng thà có còn hơn k.chuk pan tuoi moi sinh hơn,học giỏi hơn,za có nhìu pan.chúng mjh la ban nha!

C

congchuadautay_laal

hi
minh thay cai nay trong tin nhan khach cu minh
chuc ban sinh nhat vui ve ,hanh phuc , va chuc ban them mot tuoi moi se co them nhiu dieu moi me
happy brithday

1

160795

CHÚC CHÚC MỪNG SINH NHẬT . Chúc bạn có nhiều may mắn đến với bạn , học thật giỏi nè và ngày càng xinh hơn nữa

1

160795

CHÚC CHÚC MỪNG SINH NHẬT . Chúc bạn có nhiều may mắn đến với bạn , học thật giỏi nè và ngày càng xinh hơn nữa

L

letuananh1991

chuc em sinh nhat vui ve! them tuoi moi co nhieu niem vui, hp va hoc joi hon!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

B

baobinh44

chúc mừng sinh nhật chúc bạn co một sinh nhật vui vẻ.....................................................................

P

phuongthuy_tx

tuy chúc mừng xinh nhật bạn hơi muộn nhưng mình vẫn muồn chúc bạn là:;) Happy brithday:khi (196):

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

chúc bạn sinh nhật vui vẻ nhá! chúc sang một tuổi mới sẽ có nhìu nhìu điều may mắn và hạnh phúc sẽ đến với bạn!

Q

qunhlinh1997

chúc mừng sinh nhật bạn...sorry vì mình không chuẩn bị được quà..để sau nha

S

smile2601

chúc sn vui vẻ nhá, chả biết sn ngày nào cả!^^! mong bạn thêm 1 tuổi mới đầy niềm vui và hạnh phúc,!
~~> Viết chữ có dấu . Đã sửa

Last edited by a moderator:
N

nhung13895

Happy birthday

chúc sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc, thêm một tuổi mới học giỏi hơn, vui vẻ hơn,vv...
chẳng biết chúc j nhiều
thôi
cứ chúc bạn ước j dc nấy nha

S

scorpion6542

Lâu nay không lên mạng, nay lên thì .... ôi thôi muộn rồi :(
Thôi thà có còn hơn không, chúc bạn nào đó (chưa làm quen :D) 1 sinh nhật vui vẻ, tuổi mới xinh hơn, học giỏi hơn, ..... nhiều nhiều nữa. Best wishes - đại loại thế :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom