(^.^)happy birthday to hathu1996

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thien_nga_1995

chị không quen em nè nhưng nghe kể về em rùi được quỳnh anh mời vào nên chị cũng vào chúc sn em
chúc em một sn vui vẻ xinh gái rùi nhưng vẫn chúc xinh hơn học giỏi hơn và nhất là luôn luôn mạnh khỏe nhé !!!!!!!!!!1

C

cobonla_1996

Happy birthday to you. chúc cậu sinh nhật vui vẻ mặc dù tớ kh biết cậu là ai nhưng cậu là bạn của thjenthan nên mình chúc cậu hạnh phúc nha

H

hothithuyduong

Chúc em có một sinh nhật vui vẻ nhá
Bước sang tuổi mới đạt nhìu thành tích tốt :D
Ngày càng học giỏi xinh gái :D
wa của chị nàk:

D

diep_2802

CHúc chị thêm tuổi mới thật nhìu sức khỏe+may mắn+hạnh phúc nhak:x.Và nhận dc nhiều quà nữa hì hì

R

ruacon_a4

HAPPY BIRTH DAY TO YOU !!!!!!!!!!!

chúc bạn thêm tuổi mới thêm sức khoẻ, học giỏi và luôn thành công trong cuộc sống

P

pham_khanh_1995

sinh nhật vui vẻ nha em gái . anh chúc em có 1 ngày sinh nhật thật vui vẻ, chúc em học tập thật tốt để có thể thi đậu trường chuyen nha.

T

trcodu

mà 25 mới sn mà
sao mọi người chúc sớm thế
_______________:))________:))____________________

D

donquanhao_ub

Chúc cưng sinh nhật vv nha ^^!

Tháng này giáp Tết, tiền mua quần áo hết ràu :))

K có quà ràu, của ít lòng nhiều :">

N

nho_xinh

trời ơi
tui đến muôn quá mất mặt ghê bạn của bà mà ko có mặt trong giờ phút bà cắt bánh để bây giờ huhu chả có bánh mà ăn
nhưng ko sao tại bà QA gửi thiếp muộn nên tui vào muộn ( trách bà ấy đi đừng trách tui vào muộn)
Thu ơi tui ko a dua theo bà con học mãi chơi quà ảnh mà chơi hẳn quà thiệt ở ngoài đời cơ nên sinh nhật bà tui tặng quà sau nha( khi nào tui đc ăn bánh đó thì tui tặng)
chết, suýt quên vấn đề chính chúc bà sinh nhật vui vẻ nha!!!!!!!!!!!!!

A

aoko_1210

Hi!Chúc bạn sinh nhật vui vẻ nha.
học giỏi này
khoẻ mạnh này....
hạnh phúc này...
lạc quan này....
may mắn....
Nhoaz!!!!!!!!!!!

C

cuncon_baby

Happy bớt đêy( lười viết tiếng anh;;);;)) chúc e học zoải, xinh gái, tết chúc nhận tiền lì xì( chia cho chị tí:x:x:x)
Đi dù sao mang theo ít lễ;));))

;));)) khỏi mau đồ tết nhóa;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom