happy birthday to dinhlamduc

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranhoangquan96

happy birthday papa ! con là con của mama nên gọi pa là papa lun ! ;))
quà con trai tặng papa đây :))

khi nào hết nói con nha papa :))

C

cuncon_baby

chúc mưng sn nhá
p/s thjenthanbongdem_bg: rứ con có số đi tổ chức sn cho mọi người hí =))

images

N

nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi

Đầu tiên mình xin dành những lời chúc tốt đẹp nhất đến bạn!:

Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng ...năm ngày sinh của Bạn.

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....
Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you!

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Mọi điều tốt lành nha anh.
I and my wife wish you a very happy birthday. Always remember to build yourself a wonderful family with fantastic and romantic woman, full of children, but not with my wife.
Già làng ơi già làng. Bớt học hành, bớt ăn chơi mà lo ấy vợ đi nha.

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

Hết trên đây là tất cả những gì tốt đẹp nhất mình muốn chúc bạn!

G

girltoanpro1995

Đầu tiên mình xin dành những lời chúc tốt đẹp nhất đến bạn!:

Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng ...năm ngày sinh của Bạn.

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....
Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you!

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Mọi điều tốt lành nha anh.I and my wife wish you a very happy birthday. Always remember to build yourself a wonderful family with fantastic and romantic woman, full of children, but not with my wife.
Già làng ơi già làng. Bớt học hành, bớt ăn chơi mà lo ấy vợ đi nha.

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

Hết trên đây là tất cả những gì tốt đẹp nhất mình muốn chúc bạn!
Duy ui, đã đến sn đâu mà dùng từ "ngày hum nay: =)). Đến tận 5/11 cơ ;)) .Bj h chưa phải sn nhưng lập pic tr'c để đến 5/11 ck tớ .....bất ngờ ;)). K bjk từ h đến lúc ý tớ có giữ đc bí mật k nhỉ ;)). Lo wa' àh :) K bjk lúc ý ck tớ vui + bất ngờ k nữa :">

T

thjenthantrongdem_bg

@nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi: tổ chức sn còn to hơn mình =))=))=))

..................................

J

judy_96

Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
tớ- bạn vk cậu
chúc cậu:
sn zz, Ngàn lần như ý, Vạn lần như mơ, Triệu sự bất ngờ, Tỷ lần hạnh phúc
1 ngày lượm cọc tiền, 1tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ ^^"

P

phiphikhanh

Ôi ta đang kinh doanh:khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56)::khi (56): nếu mún có cái chăn tằm tơ như cái này thj` xoè tiền ra ta tặng cho 1 cái miễn phí chỉ với giá 1000000000000000000 đồng thuj , rẻ mà:))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Cho xem hàng thử nè:

images

Riêng chủ nhà sjnh nhật thik cái nào thj` lấy nhá:))

P

phiphikhanh

Con à , dù là con hay người dưng cũng phải tính đến tiền bạc ko được nghĩ cứ tình pa _ con là được miễn đâu nhá, nhắc lại mún mua thj` xoè tiền ra:))=))=))=))=))=))=))=))...

P

phiphikhanh

Bố mẹ li dị lâu rồi con ạ, mẹ con đj làm người đàn bà Thượng Hải rồi:))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

T

thjenthantrongdem_bg

ôi tội nghịp bố mènh quá :)):))

li dị từ bao giờ thế bố

sao con k bít nhở

p/s: sang trang cá nhân xì pam đi, ở đây là chỗ sn nhà người ta :|

G

giotbuonkhongten

Hep pi bớt đây

Best wishes 4u :x

Dùng quà ké của tam đệ :))

p/s tam đệ: sp kinh, đệ chưa cam kết ak :))

A

anhhaihung

Chuc mung sinh nhat ban nha!Chuc hoc gioi & luon luon duoc hoc sinh gioi nha ban!<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p:khi (80)::khi (80)::khi (80)::khi (80)::khi (80)::khi (80)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::khi (132)::khi (132)::khi (132)::khi (132)::khi (132)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133):

G

girltoanpro1995

Tớ rất sốc nhưng phải nói với pà kon xã tắc 1 điều:
Dinhlamduc hìh như.....mất trí nhớ :(( . Sau ngày 1 tháng 11 năm 2010, tức là sao khj tớ đòi chja tay với Đức ....Đức đã bị mất trí nhớ k hoàn toàn =.=!. Đức nói k hề wen bjk gì tớ?? Như vậy là sao? Chả lẽ chỉ sau 1 đêm mà Đức có thể quên bạn gái mìh ?? Hay Đức bị j đó ?? Tớ lo lắng đy hỏi nguoiquaduong01 là bạn cùng lớp với Đức và đc bjk....mấy ngày nay Đức k hề có dấu hiệu mất trí nhớ?? Vậy tại sao Đức k nhớ tớ ?? Tớ có nói chuỵn với Đức nhưng thay vì nói những câu dễ gần như xưa thỳ Đức ....xúc phạm tớ =.=! Đức bảo thần kjh tớ có vấn đề....bảo tớ đy chữa đy....v.... Tớ sốc kjh khủng =.=! K ngờ có ngày người mìh yêu lại như vậy đối với mìh....thất vọng và tủi thân..... . K bjk sao lúc ấy...khóe mi tớ lệ cứ tuôn trào...cay wa'!Thật sự tớ rất mún bjk sự thật là sao. Tớ hỏi thỳ Đức nói 6 tháng nay k hề onl , cậu ấy k hề có njk ở 4rum chúng ta. Và điều wan trọng là cái số đt mà hum 20-10 Đức nhắn tjn chúc tớ....khj tớ gọi vào thỳ Đức nghe máy và làm như k hề wen bjk! Vậy là sao...?Nếu có thể njk yh bị ai đó dùng 6 tháng wa thỳ sao cả số đt? Tớ thật k hiểu nổi! Tớ đã nói thẳng là Đức đừng dối nữa, cậu ấy vẫn là cậu ấy như xưa thôi nhưng....."cậu thần kjh àh? Đy chữa đy! Đừng có sủa ở njk tôi.vv.." Thật sự....tớ k bjk phải nói sao nữa. Đức bây h như 1 kon người #. Xa lạ và lạh lung` wa' :((. Đức k như xưa nữa....! Đức xa tớ lắm....tớ cố níu kéo thỳ càng bị đối xử thậm tệ....! Tớ k bjk phải sao nữa. Tớ lao vào bế tắc, vô vọng.... . K ngờ có ngày tớ trở nên là 1 kon điên trog mắt Đức....!
Ai bjk cách nào để bjk tớ phải làm sao thỳ khuyên tớ với? Tớ rất nhớ Đức tr'c đây mà tớ đã từng wen bjk và yêu. Bây h, tớ nhớ Đức ngày xưa lắm. Đức bây h k phải của tớ nữa. Bạn tớ khuyên tớ nên quên đy....nhưng tớ k thể quên :((. K khj nào tớ quên đc :((

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom