happy birthday boon_angel_93

Status
Không mở trả lời sau này.
S

siengnangnhe

tớ ít on nên hok chuẩn bị quà cho cậu sr nhé
chúc cậu sinh nhật vui vẻ ngày càng học giỏi và sinh đẹp nhen

C

cuncon_baby

sinh nhật e chuc chị ngày cáng chẹp gái học giỏi nah và nhận được nhìu wà đó.........................................:D:D:D:D:p:p:p:p:):):):)@};-(*)(*)<):)<):):-h:-h<:p<:p<:p=))=))=D>=D>:khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (79)::khi (65)::khi (65)::khi (86)::khi (86)::khi (8)::khi (8)::khi (16)::khi (16)::khi (91)::khi (91)::Mhi::Mhi:
url]

Last edited by a moderator:
R

roses_123

hi,giờ mình biết thêm một người có cùng SN vào ngày 28-3.Chúc cậu sinh nhật vui vẻ,luôn luôn yêu đời,có nhìu sức khoẻ :D dể học thiệt giỏi nha !!!!! Quà cậu này :)
nbmbbnfx.bmp
[
/IMG]huhu sao ko gửi được hình thế này :((
PHP:

S

silvery21

28.................................................t sẽ ko lên

buồn và thất vọng quá nh`............................lời cuối cùng

mong c sinh nhật vui vẻ

B

bolide93

Chúc mừng sinh nhật bạn, mình đến muộn quá phải ko? Mình có câu danh ngôn này tặng bạn (mình rất thích đọc danh ngôn:)
Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua[/COLOR][/B].
khi có một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Ðiều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng, hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình.[/COLOR]
Đừng bao giờ nói không còn yêu nữa nếu nước mắt của người kia vẫn có thể giữ chân bạn .

Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
[/COLOR]

[Bạn chưa cần đến 3 giây để nói “I love you”, chưa đến 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó , nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ. [/COLOR]
~~> ko sử dụng chữ màu đỏ nhé :D

P

puu

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ
Được nhiều người san sẻ nhiều niềm vui
Và ngày càng trẻ khỏe ra
Happy bỉthday

C

chinhphuc_math

Happy Birth day muộn nhưng vẫn chúc hì.................................................

G

giotbuonkhongten

TT ơi nói thật thì đệ đệ định chơi bài happy birthday và làm clip tặng tt nhưng thời gian ko có và hum nay và hum qua mất điện. Sr tt nhiều
Ăn kẹo và thổi nến thui nhá ;)
picture.php

picture.php

picture.php

D

diarygalaxy_pisces

Chúc Mừng sinh nhật chj, dù tới hơi muộn nhưng vẫn muốn chúc chj sn vui vẻ và nhiều may mắn!!! ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom