Happy bỉrtday to cháu yêu - Ki (congchua9x)

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nangxinh

Happy Birthday to you

C

congchua9x

Hehe em mời mọi người sang đấy nhưng có ai them sang đâu, huhu, qua sinh nhật cháu đi bác, cháu iu bác lắm, cả chị Dung nữa, huhu sang đi mà............

J

juka_1994

blog

cho chồng béo ú lun! ăn nhìu vào nghe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Last edited by a moderator:
J

juka_1994

@truongtrang12: sao nhanh tay nhanh chân thế! hjk!
@c uj! đang định lập một topic chúc mừng sinh nhật c thì cái cô truongtrang c cua bang chủ cái bang tranh trước hjk!
nhân danh v của congchua9x! tuj xin cảm ơn mọi người đã tham gia lễ viếng thăm của gia đình chúng tuj!(uj nhầm! lễ sinh nhật của c tuj!:d)
sau đây là truyện cười tuj tự sáng tác dành tặng chồng tuj!
trong giờ sử: cô giáo kiểm tra bài cũ! congchua9x cho cô biết ngày nước ta giải phóng?
congchua9x: dạ! thưa cô ngày nước ta giải phóng là ngày.......ơ......ơ....... e k pit ạ!
cô giáo (tức điên): có cái ngày giải phóng cũng không pit thì cô pit cái gj ha?
congchua9x:dạ! em chỉ pit ngày 17/5/1994 thui ạ!
cô giáo!thế ak! đó là ngày xảy ra sự kiện j đấy!
congchua9x! dạ đó là ngày e chào đời ạ!
cô giáo!????????????
thưa pa kon cô bác già trẻ gái trai dù không biết aj ! ngayf 17/5/1994 là một ngày đặc biệt đối vs c tuj chứ chẳng wan trọng vs tuj cho lắm!:))
đó là ngày một pe gái oe!oe! chào đời! vs cái tên kim anh!(nghe tên pit đanh đá!):)
pe gái đó càng ngày càng lớn và xinh đẹp như bánhmif kẹp thịt! hjk! đc mỗi cái đổi giới tính thành boy lúc nào k aj pit!
sau ngày 1/5 sau khi tuj gặp pe trai dễ 'xương' đó( mặc dù người pe toàn thịt) pe ta đã bắt tuj kết hôn vs pe (k đồ sính lễ tổ chức đàng bằng lời nói củ!a pe!)hjk! chỉ khổ tuj thuj!:(( ! và bây gjo lại sắp đến cái ngày mà tuj coi là ngày "huỷ diệt" đó !hjk! "nhanh như gió" ngày 17/5/2010.(sau cái ngày này! k pit chồng tuj có biến đổi giới tính k nữa! tuj chỉ sợ lại một lần nữa chồng tuj bỏ nhà đi theo "zai":)((! nếu chuyện đó xảy ra chắc tuj cũng sẽ po nhà đi theo "gái" :) tuj k bao gjo để mình bị thiệt đâu! kaka!người thông minh mà lại!):))
và lại một lần nữa tuj lại hát vang bài hát chúc mừng sinh nhật chồng tuj( thật ra là lần đầu tiên!:)):happy bỉth day to you! happy bỉth day to you! happy bỉth day happy bỉth day! happy bỉth day "thằng chồng đáng ghét!=)))tujj mà hát bài này chắc k còn răng ăn cơm bởi vì chồng tui là đồ "vũ phu" suốt ngày chỉ pit......ngồi một chỗ cho tuj đánh mắng:)) (ngoan dễ sợ):))
và đén cái ngày đó! tuj pit chồng tuj sẽ tự an ủi mình bằng bài hát: ngày huỷ diệt sắp đến rùi! ngày huỷ diệt sắp đén rùi! ngày bỏ vợ sẽ không còn bao xa nữa!ố la la là lá la!(theo nhac bài happy bỉth day!):)):)):))và rùi cóle chính chồng tui ms là người pair húp cháo loãng qua ngày! vì khong còn răng mà ăn!:))=))=))=))=))keke!
một ngày mà tui định để nó qua đi "tĩnh lặng như rừng" thì hắn lại " vững chãi như núi" bắt tui tổ chức sinh nhật thật linh đinh cho hắn trên hocmai!hjk!(đúng là bóc lột sưc lao động của trẻ e dưới 18t mà!:(:))) khổ thân tui quá!)=)))tui k đồng ý thì hắn lại "dữ dội như lửa" mặc dù tui đã tạt cho hắn một gáo nước lạnh,nhưng cuối cùng vs sức lưc kém cỏi của mình! tui đành làm theo lời hắn! hjk:(

HAPPY BIRTH DAY TO YOU! HAPPY BIRTH DAY TO YOU!HAPPY BIRTH DAY HAPPY BIRTH DAY! HAPPY BỈRTH DAY CHỒNG JU QUÝ!
LỜI CUỐI CÙNG MUỐN NÓI: V JU CHỒNG NHÌU LẮM!KAKA(CÔNG NHẬN MÌNH NÓI DỐI K PIT NGƯỢNG MỒM!:))
:)):)):)):)):)):)):)):)):))=))=))
CHAACJ! GÕ NHÌU ĐAU TAY QUÁ! NHƯNG TẤT CẢ VÌ CHỒNG THÂN IU VỢ SẼ HJ SJNH TẤT CẢ!KAKA:-SS:-SS:-SS:khi (97)::khi (43)::khi (11)::khi (55)::khi (119)::khi (194)::khi (
162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (66)::khi (66)::khi (66):

J

juka_1994

tui bảo ông vô chúc mừng sinh nhật chồng tui mà ông dám bảo bị ép hả********************************************************??????thật đáng ghét!:))

T

truongtrang12

@ Juka: ngoài chị D và anh T , V không được gọi truongtrang12 là cô.

truongtrang không nhanh chân mà do juka chậm chân thôi :)):))

@ Cháu yêu :x Vui vẻ đi nghen ;)

C

congchuateen258

dù ko quen
nhưng cũng chúc congchua9x sinh nhật zui zẻ
lun đạt đc nhưng điều bạn mún
tất cả nhưng lời chúc tốt đẹp nhứt dành cho bạn nhak

bạn thi hk tốt chứ

V

vietnam_pro_princess

Happy birthday to you!
Một tuổi mới thật may mắn và thành công nhé bạn!

C

congchua9x

dù ko quen
nhưng cũng chúc congchua9x sinh nhật zui zẻ
lun đạt đc nhưng điều bạn mún
tất cả nhưng lời chúc tốt đẹp nhứt dành cho bạn nhak

bạn thi hk tốt chứ

Thi nói chung k tốt lắm nhưng vẫn có tinh thần để chơi.^^

@pác ui chán thế sinh nhật năm nay lại giống mọi năm thôi hic
@Vợ iu: viết cái j dài thế chồng ứ đọc tha lỗi cho chồng nhé.Có tha k?k tha ông cắt cổ haha

A

anhhothan

Chúc mừng sinh nhật em nha :) Chúc em sang một tuổi mới lun gặp nhìu niềm vui, học hành càng ngày càng giỏi nha. Mà em ăn bánh kem ít thui lại béo hú lên là xấu lắm đó nha =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom