Happi birthday chị Hạnh iu của em !!!

Q

quynhdihoc

HIHI. Mời cả nhà mem hocmai vô đây nè, đến tối là bữa tiệc sinh nhật bắt đầu nghen.:khi (189): Zo nào bà con ơi. Thay mặt ban tổ chức em xin kính mời tất cả bà con cô bác , dây mơ rễ má hay không với chị em đến dự bữa tiệc này. :khi (50): Thế nghen, mọi người vào đây chúc trước đi nghen, đợi emđi chuẩn bị ít đồ đã. hihi.

A

aapp

:khi (142)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (32):
chị gửi n cái hun tới các em

S

sockboy_9x

Chuc mung sinh nhat

Úi chu choa, cái bánh sinh nhật ...
400 x 608 - 149k - gif
www.trieuhoang.com Đây là bánh sinh nhật tớ nữa này, ...
346 x 260 - 18k - jpg
www8.ttvnol.com Bánh sinh nhật Mừng HNC 3 tuổi
691 x 479 - 109k - jpg
www.hanoicorner.com
[ Thêm từ photobucket.com ] ... /banh-sinh-nhat-trong-mo.jpg%5d
602 x 480 - 199k - jpg
my.opera.com

Clip gom cac hinh anh banh sinh nhat ...
448 x 336 - 18k - jpg
clip.vn ... là sinh nhật chú nhưng mà anh ...
393 x 400 - 54k - jpg
fit.hnue.edu.vn Ảnh chụp sân khấu Bánh sinh nhật
500 x 334 - 162k - jpg
www.webtretho.com
[ Thêm từ flickr.com ] Cái này là bánh sinh nhật làm cho ...
640 x 450 - 48k - jpg
www.webtretho.com

Q

quynhdihoc

Start. lets go!!!

Chị à, bữa tiệc bắt đầu thôi nhỉ, đánh chén ra trò nha bà con, hihi, chị hạnh lên hát bài cho toàn thể bà con mem hocmai nghe đi. hihi. :khi (12): còn em đi trang điểm chút đã :khi (24): :khi (66): :khi (23): uhm, chắc xinh lắm rồi nhỉ :khi (195): hihi, cho chị hát đầu rồi em sẽ theo sau nha, góp vui mấy bài :khi (21): Mọi người nhớ vỗ tay hoan hô nhiệt tình nha :khi (53): . Xong phần hát hò, giờ đến phần đánh chén, mọi người thích ăn thì cứ tự nhiên nha , còn em chỉ thích uống nước ngọt thôi :khi (140): Mời cả nhà nghe :khi (31): Mấy anh chị vô đây hưởng ứng đi nào , đang nhộn nhịp thế này mà :khi (53): :khi (189): :khi (60): :khi (177):

X

xilaxilo

hôm nay mới thật sự SN chị. hát tặng chị 1 bài lun
shalalala lalala shashasha lalala happybirthday CHỊ HẠNH

Q

quynhdihoc

ÔI trời ơi, bà Quỳnh ơi, điệu vừa thôi, trang điểm cho ai xem chứ . Hôm nay phải để chị hạnh nổi bật nhất chứ :khi (33): Chị Hạnh nhỉ :khi (75): mà chị không cần trang điểm cũng xinh rồi,kệ con bé đó, đúng là ............:khi (39): À, những dịp như thế này đáng nhẽ phải lưu lại mộtít kỉ niệm chứ nhỉ, để em kiếm máy ảnh nha :khi (29)::khi (29)::khi (29)::khi (176)::khi (176)::khi (176): Được rồi đó, mọi người đứng vào nào, em sẽ chụp thật này :khi (197): :Mfoyourinfo:

Q

quynhdihoc

hôm nay mới thật sự SN chị. hát tặng chị 1 bài lun
shalalala lalala shashasha lalala happybirthday CHỊ HẠNH

hehe, ông hát kiểu gì mà tôi dịch hoài hổng ra thế. Chắc bài này tự chế hả, uhm, cũng dc , thể hiện thành ý hem :khi (128): Bài này phải thêm chút dance nữa mới bốc :khi (128): :khi (139): :khi (42): :khi (116): :khi (165): Thêm chút thái cực quyền phụ đạo thì khỏi chê :khi (5): :khi (5): :khi (5): HIHI

T

thancuc_bg

tuy em ko biết chị là ai nhưng dù sao cũng happy birthday sinh nhật vui vẻ nha chị !
tặng chị 1 món quà rất đặc biệt ,cực kì đáng iu:khi (195): đó là em đó:khi (16):1 người bạn mới nha chị em hát cho chị ghe nha:Mloa_loa::M034:sinh nhật vui vẻ

Q

quynhdihoc

Chị Hạnh à, trời ơi, em đánh chén còn chưa no mà giờ lại phải cáo từ mọi người rồi, hichic. Mọi người vui típ nha. Bye bye. Một buổi tối vui vẻ :khi (32): :khi (32): :khi (32): ĐỂ lần sau em hát típ nha. hihi. :khi (133)::khi (133)::khi (133):

H

honghai9x

Mọi người đánh chén xong hết cả rồi à, bà Hạnh có chừa cho tôi cái kẹo nào không đấy.

A

aapp

trời ơi, nhộn nhịp quá mà không gọi chị, để chị còn sắm sửa kẹo mút mời các em chứ:khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57)::khi (57):
hôm nay chị đền nhá, cho mỗi em 17 cái kẹo mút luôn, mâý cái mà hải tặng đó. đánh chén đi chứ còn gì nữa

thanks các em :khi (101):

Y

yenthang

[/COLOR]
ớ thế sinh nhật lại đãi kẹo mút ah ?
Ăn kệo vào đem lại h0k ngủ n0i? !
Bây giờ không ai ăn kẹo nữa !

Top Bottom