Happi birthday chị Hạnh iu của em !!!

Q

quynhdihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tiệc sinh nhật chị Hạnh-aapp. Mời bà con zô dự tiệc!!!

:khi (24): :khi (66): :khi (162): :khi (31): :khi (176): :khi (4): Happy birthday chị Hạnh . Mai là sinh nhật chị rùi nhỉ. Nhưng mà mai em khôngol sớm được nên giờ đành phải lập trước mấy tiếng. hihih. Hai đứa em của chị chúc chị mãi xinh này, học ngày càng giỏi này, thi đỗ DH mình yêu thích này, và mãi yêu đời như bây giờ này.......Oa,:khi (196): có nhiều lời chúc muốn nói quá mà k thể nói thành lời . hihi :khi (79): Để em đi kiếm bánh nha, hay làm bánh luôn. Chị đợi chút nha, nóng hổi, nóng hổi.....
Chị thích ăn kẹo không , uhm, lại còn phải đi kiếm nước uống nữa chứ, lại còn phải đi trang trí cái topic này cho hoành tráng chút, ...... để chị bất ngờ mà. hihi.

Last edited by a moderator:
H

honghai9x

Chúc bà ngày càng học giỏi:khi (197):.Cố gắng giữ phong độ xinh như ngày nào:khi (101):.Happy birthday Hạnh:khi (34):.Và tiện thể nói với bà từ nay không gặp được bà nữa:khi (133):..... Tui vẫn thiếu nợ bà mấy cái kẹo mút:khi (57):

H

honghai9x

show.php

show.php

kẹo nè

H

honghai9x

:khi (140)::khi (12):Chị HẠNH ui anh em em chúc chị một sinh nhật zui vẻ,hạnh phúc ,ngập tràn niềm vui:khi (34):\geqNhaan sinh nhật chị emHương và anh em (Hồng Hải) muốn nói với chị rằngwe love you Hãy luôn hạnh phúc và vui vẻ chị nhé:khi (12): :khi (24)::khi (34): yêu chị nhiềuMột lần nữa anh em em chúchijc vui vẻ

Q

quynhdihoc

Chiị ơi, huhu, em khôgn biết post ảnh lên làm sao cả. hichic, :khi (204): Em đành nhờ mấy bạn post hộ vậy, chị thông cảm nha. :khi (44): hihi. Em muốn nói với chị rằng : I love you :khi (12): :khi (32): :khi (79): Các bạn khác vào đây tham gia cho vui đi, có cả nhà mem hocmai thì thật là hạnh phúc. Cho 1 lời chúc là bạn nhận dc một niềm vui, cho 2 lời yêu thương là bạn nhận lại tất cả . hihi :khi (32):

Q

quynhdihoc

Chúc cchị sinhnhật vui vẻ , Mãi mãi là chị tốt của bọn em ^^!

Q

quynhdihoc

Chị à, em đã cố thử mà sao không up được ảnh lên thế nhỉ. hichic. chị thông cảm nha. em sẽ gửi cho chị qua yahoo nhé. hihi. được không :khi (142): hihi. chúc chị luôn cười tươi, hihi. :khi (65): Quà em tặng chị nè :khi (86): hihi sau những nỗ lực ..... cuối cùng em chỉ còn biết cách này :khi (139): Em không biết đâu, tại sao, taịi sao chứ, hihi, em không biết post ảnh. Em có lắm cái muốn tặngchị mà :khi (10): Nhưng không sao , giờ em hát chị nghe nè :khi (21): Cả múa nữa nhá :khi (60): hihi:
Happy birthday to you
Happy birthday to you
Happy birthday, dear Hanh
Happy birthday to you
Chắc sáng mai em không lên để gửi lời chúc sn chị được nhưng mà em sẽ lên vào chiều mai để khuấy động cái topic này. Chị yên tâm nha. Vui hết mình. Chơi hết sức. úi, ngược :khi (181):

Q

quynhdihoc

ngày hôm nay em muốn gửi vô vàn lời chúc chị sinh nhật vui vẻ tới chị, chúc chị sớm tìm dc nửa đằng ấy của mình, chả hiểu sao em thấy nói bao nhiêu vẫn thiếu

Q

quynhdihoc

Ngày mai là chị bao nhiêu tuổi í nhỉ, uhm , tròn 18 phải không, có phải là tuổi đẹp nhất không chị . Chị à, sáng mai, khi chị thức dậy sẽ là một buổi sáng thật tốt đẹp, thật may mắn đến với chị. Sẽ là như thế :)>- CHị hãy ăn thật nhiều nha, rồi đi ra ngoài, khi ra ngoài chị hãy hít một hơi thật dài, và... chị.....sẽ cảm nhận dc cuộc sống này thật đẹp đó. Good luck.

K

kachia_17

Mình cũng xin chúc mừng mai bạn 18 tuỗi nha ^^! Người ta nói đẹp nhất tuổi 18 mà ^^! Cho gửi lời Chúc :D

A

aapp

ui chị cảm động quá đi thôi, khóc rùi nè
cảm ơn các em đã nhớ tới sinh nhật chị
chị vui lắm
1 lần nữa cảm ơn các em rất nhìu, iu rất nhìu, iu các em lắm:khi (86)::khi (32)::khi (106)::khi (50)::M038::M012::khi (21):

A

aapp

chị gửi vô vàn lời cảm ơn tới các em
chị hạnh phúc lắm, nói ko hết được:x:x:x:x:x:x:x:x:khi (46):

B

butchimau_1111993

ngày sinh nhật là 1 trong những ngày vui nhất trong năm của em đó.hihi
dù ko biết chị là ai nhưng em cũng chúc chị luôn luôn tươi trẻ, tràn đầy sức khỏe ,tìm thấy trong cuộc sống thật nhìu điều mới mẻ và mua cái j cũng...............rẻ:D(thời buổi xăng dầu tăng giá mà:)>-:p)
mong một ngày gần đây sẽ biết chị:)

happy birthday to you

H

honghai9x

show.php

show.php

show.php

show.php

show.php

show.php

show.php

show.php

Kiếm được mấy cái bánh sinh nhật tặng bà.Nghèo nên chỉ có thế thôi:D:khi (189)::khi (196):

T

tuanvutran

chúc chị hạnh sinh nhật vui vẻ, luôn luôn xinh đẹp, hạnh phúc và đạt thủ khoa đại học, hihihi em cũng ko biết chị nữa nhưng khi chúc một người khác làm người khác vui thì mình càng vui hơn hihihihihi:D

Top Bottom