[hài]

P

pokco

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[giảm sì trét trước những ngày thi- vào nhanh kẻo phí]

Hế lú bà con !!! :))
Em xin tự giới thiệu
Em là : Tôm siêu nhân !!
Người luôn đem lại niềm vui cho mọi người !!!
Em thì viết văn ngu nên mở tốp líc này để mọi người cùng vào giảm sờ trét trong những ngày cuối của năm học 12

Để mọi người thấy thoải mái đề nghị mọi người hãy viết lên những câu chuyện nực cười của cuộc sống mà ta từng gặp để mọi cười cùng đọc và cùng cười :)) :))

em mạn phép kể câu chuyện em từng gặp : Ê hềm ! em sinh ra thì đã nữ tính roài thế mà có thằng nó bảo em là á định đánh nó mới chết chứ !!! em có khối lượng < 40kg thế mà nó kêu thế ?? mà lại là thằng nữa chứ ??? mọi người hỏi xem thèng đó là người ntn chứ ???:)) :))
1,có khiếu đùa
2,xấu tính
3,quá tồi
:D

Last edited by a moderator:
P

pokco

Em buồn cười nhi ??? sao lại xỉ nhục cậu ấy thế ??? nhưng anh công nhận là ?? anh sống 18 năm rồi mà chưa thấy thằng nào nó đến mức đấy em ạ !!! nhưng nói thì nói chứ bây giờ những người như thế phải bị xã hội đào thải chứ nhỉ ??? đi nói thế cũng nói đc ?? may anh hiền đấy ?? ko là cho ăn đấm luôn . Ak xong nó còn cho sđt của anh đi cho bạn nó nháy nhủ chứ ??? anh bảo sao bạn làm thế ?? nó còn ko nhận ?? đúng là sao lại có người như thía nhỉ ?? :p

D

diema3

ơ hơ ! mấy bác quen em rồi ak !
đáng lẽ phải biểu em trước 1 tiếng chứ bộ :(:)(:)(:)(:)(( ứ chơi với mấy bác !

P

pokco

Quên thế nào được em !!! có gì đâu ??? hôm nay anh lớn rùi !!! nói chuyện chính trị ý ?? phân tích xem với một số hạng người trong XH cần phải có bước đối phó riêng ??? như em vào địa vị của anh thì em làm gì với cái thằng kìa ??? anh ko hiểu giờ boy nó để xĩ diện ở đâu nhỉ ??? nó đổ điêu mà ko biết ngại ??? như truyện hài ý ??? giờ boy chấp vặt hơn cả girl :)) =))

G

greenstar131

Anh tôm phải bình tĩnh, đâu còn có đó, chém gió phải chém từ ngoài vào trong:))
Thêm câu hỏi nữa đi anh, để chọn đáp án;))

T

tomcangxanh

Sĩ diện chứ anh =)) (thêm chữ "hão" nữa mới đẹp) =))

Có đáp án E ko? KHỐN NẠN chẳng hạn =))

Nữ nhi chân yếu tay mềm mà nói người ta thế :-< Đổ riệt tiếng tăm tội lỗi :-< hầy :-< Quà 8/3 hay ghê :-<

@anh trên: bỏ chữ đầu tiên đi :">

P

pokco

Anh tôm phải bình tĩnh, đâu còn có đó, chém gió phải chém từ ngoài vào trong:))
Thêm câu hỏi nữa đi anh, để chọn đáp án;))

Câu nữa :
Em nghĩ sao khi boy vay tiền girl ??? ( chúng ta đang là học sinh ) vậy boy đó có phải là lợi dụng ???
Khi gặp hạng người lấy sĩ diện để mượn tiền ( boy ú ) thì chúng ta cần phải làm ntn ???

G

greenstar131

anh tôm chú ý! pic này là chỉ nêu hình tượng kiểu người ra thôi, không được lôi thôi cụ thể;))

G

greenstar131

Câu nữa :
Em nghĩ sao khi boy vay tiền girl ??? ( chúng ta đang là học sinh ) vậy boy đó có phải là lợi dụng ???
Khi gặp hạng người lấy sĩ diện để mượn tiền ( boy ú ) thì chúng ta cần phải làm ntn ???

boy vay tiền g thì phải xem b ở địa vị nào
1. Bạn thân- có thể cho vay và bỏ qua
2. đứa tán tỉnh mình- vứt đi, không cho vay gì sất. Cần thì bye bye:))

P

pokco

Sĩ diện chứ anh =)) (thêm chữ "hão" nữa mới đẹp) =))

Có đáp án E ko? KHỐN NẠN chẳng hạn =))

Nữ nhi chân yếu tay mềm mà nói người ta thế :-< Đổ riệt tiếng tăm tội lỗi :-< hầy :-< Quà 8/3 hay ghê :-<

@anh trên: bỏ chữ đầu tiên đi :">
ừ ha!!! kể cũng phải ??? nhưng anh dám cá vs em , loại người KHỐN NẠN như thế này á ???nguy cơ tuyệt trủng cao :)) cần đc đưa vào viện bảo tàng :)) :)), hiếm người KHỐN NẠN như thía lắm :)) :)). Thằng kiểu này ăn nói hoa mĩ lắm , các em cẩn thận nhá :)

P

pokco

boy vay tiền g thì phải xem b ở địa vị nào
1. Bạn thân- có thể cho vay và bỏ qua
2. đứa tán tỉnh mình- vứt đi, không cho vay gì sất. Cần thì bye bye:))

đó , kiểu này là lợi dụng đấy , mình trẻ người non dạ, bọn sói ấy kinh lắm :)) . Biết girl mình hay thương người nó lợi dụng kinh :)) :)). Bọn này thì ko còn tí sỹ diện rùi :)) =))

D

diema3

đó , kiểu này là lợi dụng đấy , mình trẻ người non dạ, bọn sói ấy kinh lắm :)) . Biết girl mình hay thương người nó lợi dụng kinh :)) :)). Bọn này thì ko còn tí sỹ diện rùi :)) =))

quá chuẩn bác Tôm!
nhưng mà những kẻ đó từ trước tới giờ có sĩ diện đâu mà bị mất chứ~ :))
bác T! lẽ ra nó phải được liệt kê danh sách tội phậm ngay hiểm cấp quốc gia rồi ! =)) :)) không biết tụi cảnh sát làm gì mà lại buông tha hắn không biết ?

Last edited by a moderator:
T

tomcangxanh

Thằng bên cạnh em cơ, vay nó 100k, nó đưa 2 đồng 50k, sáng hôm sau trả cho nó 1 đồng 50k, 2 đồng 20 vs 1 đồng 10k thế là nó "tiền gì lẻ thế này????" "sao tiền lại bị nhàu thế kia???" Rồi nó hy sinh vào muộn tiết 2 để đi mua xôi cho con ngồi bàn trên để đc đổi thành đồng 100k chẵn =))

~> Loại như thế thì gọi là gì =))

@CHỊ: viết xai trính tã một cách giã man, viết đúng trính tã dất đơn giãn mà tại xao mọi người lại vẩn viết xai?

A

along0

tuỳ người thui bạn ạ. không phải boy nào cũng xấu đâu. ví dụ như tui đây chẳng hạn.:D
tui đã từng vay tiền của con gái rùi đây nè. vay rất nhiều.
nói thật nha. vay tiền của con gái dễ hơn vay của con trai đó, mà khi nào trả cũng được.

0

08021994

úi. cụ thể người đó xấu chỗ nào mới bình phẩm chứ********************************************************????

A

along0

không là loại gì cả. đơn giản chỉ là cậu bạn đó không thích cầm tiền lẻ. thế thui

Top Bottom