Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 8 (4/607 - 10/6/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 8 (4/607 - 10

Chào các bạn,

Vậy là cuộc thi học bổng trên hệ thống đã bước sang tuần thứ 8, thêm 3 gương mặt xuất sắc nữa đã ghi tên mình vào bảng vàng thành tích của hệ thống:

Với số điểm tuyệt đối 100/100, bạn Ngô Tuấn Anh (tài khoản: anh892007) đã xuất sắc đứng ở vị trí quán quân của tuần với bài thi môn Vật Lý tôt nghiệp THPT dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ hai là bạn Nguyễn Thanh Minh (tài khoản: tuyetsacthienlong) 100/100 điểm với bài thi tuyển sinh Đại học, Cao đẳng 2007 môn Sinh học dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ ba với điểm số 100/100 là bạn Nguyễn Quang Huy (tài khoản: keodua) với bài thi môn Hóa Học bổ túc THPT

Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần này. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

K

keodua

Hình như bài viết này bị mất tích một thời gian thì phải? Có đúng vậy không anh Moderator ??

H

hamy90

THANH MINH OI
BAN GIOI WE
CHUNG MIN LAM WEN NHA
NICH CHAT CUA MINH LA : LOVEYOU_FOREVER_04
OK NHA
NHO NHAN LAI CHO MINH NHA
BIBI MINH

D

dotn

THEO MINH NGHI CAC CAU DO CUNG GIOI THAT DAY NHUNG MINH NGHI CON CO NHIEU NGUOI GIOI HON HO NHUNG HO KO LO DIEN DAU HO DAU MINH DAY THOI LEN THGEO MINH CAC CAU DUNG LEN CHU QUAN NHE KIEN THUC CUA BON MINH CUNG CHI LAHAT CAT GIUA BAI XA MAC THOIMA

K

keodua

mình cũng chúc riêng bạn như vậy, chúc tất cả các bạn khác sẽ đỗ vào trường Đại học mơ ước của mình nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom