Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 5 (14/5/07 - 20/5/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 5 (14/5/07 -

Chào các bạn,

Càng ngày, cuộc thi học bổng trên hệ thống www.hocmai.vn càng trở nên sôi nổi và quyết liệt. Vượt qua rất nhiều gương mặt xuất sắc 3 bạn học sinh là Lê Hiếu Hồng Phúc, Hoàng Dương và Trần Linh đã ghi tên mình vào bảng vàng thành tích của chương trình.

Lê Hiêu Hồng Phúc, tài khoản: achye. Bạn xếp thứ nhất với điểm số tuyệt đối 100/100 trong bài thi trắc nghiệm tốt nghiệp THPT 2007 môn Vật Lý theo cấu trúc chương trình Không phân ban.

Xếp thứ 2 là bạn Hoàng Dương, tài khoản: hduong89. Bạn cũng đạt điểm số tuyệt đối 100/100 với hình thức thi trắc nghiệm tuyển sinh đại học, cao đẳng năm 2007môn Sinh học, chương trình Phân ban.

Xếp thứ 3 là bạn Trần Linh, tài khoản suseo đạt điểm sô 100/100 với đề thi trắc nghiệm tốt nghiệp THPT 2007 môn Vật Lý, theo cấu trúc đề thi dành cho chương trình Không phân ban

Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần này. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

S

suseo

Em tên là : Trần Lê Mỹ Linh
Nick em la : suseo
học sinh lớp 12/7 trường THPT Nguyễn Huệ-Huế-Thừa Thiên Huế
Trước tiên em xin cam ơn bản quản lý và các thầy cô đã cho chúng em một địa chỉ học tập rất là bổ ích www.hocmai.vn .Điều này được thể hiện qua số lượng gần 45000 thành viên.
Trong tuần vửa rồi nhờ may mắn em đã có được suất học bổng. Nhưng do em chuẩn bị phải sang Mỹ, nên em rất mong muốn học bổng này sẽ dành cho những người cần thiết. Vậy em kính mong số tiền này sẽ được chuyển cho TT GD&DN trẻ em đường phố . Số 1 Lê Lợi. 820814
Cuối cùng em xin chúc trang web sẽ mãi là người bạn cho học sinh chúng em, và chúc các bạn có một mùa thi đạt kết quả tốt nhất

A

advcrbhge

Khâm phục

Mình biết để làm được 100/100 cần phải có vốn kiến thức rất sâu rộng .Liệu các bạn có thể chia sẽ với mọi người được ko ?

A

admin

Chào bạn Phương Linh,

Cám ơn sự quan tâm và cổ vũ của bạn đối với Hocmai. Chúng tôi cũng rất hoan nghênh nghĩa cử cao đẹp của bạn. Ban quản trị Hocmai sẽ chuyển giải thưởng của bạn đến địa như bạn nêu trên. Chúc bạn may mắn và thành công.

Ban quản trị Hocmai.vn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom