Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 10 (18/6/07 - 24/6/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 10 (18/6/07 -

Chào các bạn,

Một tuần nữa lại trôi qua với biết bao nỗ lực và cố gắng của các thí sinh trong cuộc thi học bổng, 3 gương mặt xuất sắc nào sẽ tiếp tục ghi tên mình trong bảng vàng thành tích của cuộc thi?

Với số điểm tuyệt đối 100/100, bạn Ngô Tuấn Anh (tài khoản: xuanhoavodich) đã tiếp tục xuất sắc đứng ở vị trí quán quân của tuần với bài thi môn Vật Lý tôt nghiệp THPT dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ hai là bạn Ngô Hằng (tài khoản: sdfkjh) 100/100 điểm với bài thi môn Vật Lý dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ ba với điểm số 100/100 là bạn Nguyễn Văn Huy (tài khoản: crystal89) với bài thi môn Vật Lý dành cho chương trình Không phân ban.

Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần này. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

C

crystal89

Nè, sao cái ông Neo gà thế không bít, làm chậm, làm ít thì không làm nhanh được trong 2 phút chứ còn sao mà cứ thắc mắc mãi nhỉ. COn trai gì mà tỉ mẩn hơn cả đàn bà con gái. Xấu mặt con trai wa' à.Tui đã nói thế rồi mà còn không hiểu.Cứ làm hết đáp án đi, cố mà nhớ, đến lúc làm sẵn mà click.Có thế mà cứ thắc mắc mãi.Chịu luôn đó.Ông xem có cô nào nói gì đâu, mà con trai gì cứ tỉ mẩn thế không biết.Bó tay.
Tui đã ủng họ xuất học bổng của tui cho trang web rồi,đâu có được gì mà cứ thắc mắc mãi. Lại một lần nữa BÓ TAY. COM luôn !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom