CLB Âm nhạc Guitar and Piano

namphuong_2k3

Cựu Mod Anh|Quán quân TE S1
Thành viên
1 Tháng tư 2017
566
1,215
254
21
Bình Định
Chị ơi, cho bạn e xin sheet được không?? Nó tìm hoài mà không thấy, nó bảo nó tự mò nên hơi không hay :v
Em đi học có giáo viên dạy :v
Ráng học nha e, khi nào thành thục rồi đánh cho chị nghe ké :D
Chị đánh được piano và giutar nhưng organ thì chịu
Ủa vậy hả @@ hồi giờ tui cứ tưởng đánh được piano thì sẽ chơi đc organ hoặc ngược lại chứ @@

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Chị ơi, cho bạn e xin sheet được không?? Nó tìm hoài mà không thấy, nó bảo nó tự mò nên hơi không hay :v

Ráng học nha e, khi nào thành thục rồi đánh cho chị nghe ké :D

Ủa vậy hả @@ hồi giờ tui cứ tưởng đánh được piano thì sẽ chơi đc organ hoặc ngược lại chứ @@
tui thì khác. tui bị ngược người ta lắm. lần sau có đăng mấy cái về âm nhạc nhớ tag tui nha.

• Like
Reactions: namphuong_2k3

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Thật sự là mình cũng chả biết đăng vào box nào cho hợp :3 Nên thôi đăng đại vào đây cũng được ^^
Chia sẻ tí: Mình rất thích tiếng đàn guitar, nhờ vậy nên mình mới có động lực để học =))
Mà dạo gần đây, khi nhìn những ngón tay 'dẻo dai' trên phím đàn, cùng với 'thần thái' khi chơi đàn, với cả tiếng piano cũng ấm nữa, nghe nó nhẹ nhàng sao sao ấy. (nghe xong muốn học :v)
Mình vừa mới nghe bài Mình cùng nhau đóng băng, được cover cả bằng guitar và piano. Nên share cho các bạn nhận xét thử xem tiếng đàn nào hay hơn nhé (cái này tùy vào cảm nhận mỗi người thôi nhé ^^)
Bản piano:
Bản guitar:
Riêng mình thì mình vẫn thấy guitar nghe có vẻ phong phú hơn (trung thành :D)
@Nguyễn Lê Lệ Quỳnh @Tuấn Anh Phan Nguyễn @Phạm Ngọc Thảo Vân @hatsune miku## (chị dân uku, guitar cho ý kiến thử đi chị ^^) ...
Chị cũng thích guitar hơn, đơn giản, mộc mạc gắn với thời học sinh nữa nên nghe thế nào cũng hay ( nhìn tay anh đánh đàn phải nói là đã :D) Piano cũng hay nhưng nó thích hợp với sân khấu lớn hơn chẳng hạn :D

namphuong_2k3

Cựu Mod Anh|Quán quân TE S1
Thành viên
1 Tháng tư 2017
566
1,215
254
21
Bình Định
tui thì khác. tui bị ngược người ta lắm. lần sau có đăng mấy cái về âm nhạc nhớ tag tui nha.
Gặp bạn cùng tư tưởng rồi ư ư :D
Chị cũng thích guitar hơn, đơn giản, mộc mạc gắn với thời học sinh nữa nên nghe thế nào cũng hay ( nhìn tay anh đánh đàn phải nói là đã :D) Piano cũng hay nhưng nó thích hợp với sân khấu lớn hơn chẳng hạn :D
Hahaha
Vậy đa số mọi người trả lời bài viết này đều thích guitar hơn nhỉ ^^

Top Bottom