gửi thầy Vũ Khắc Ngọc

N

nhatbach

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào thầy! em đang theo học khóa đảm bảo hóa của thầy Sơn... nhưng em cảm thấy rất thích cách dạy của thầy, vì thế em cũng muốn học thêm ở thầy, nhưng giờ đã là tháng 12 rồi, chuơng trình thầy dạy cũng đi qua 1 phần, và em biết hoc hóa thì phải nắm chắc sgk, có thời gian tự rèn bài tập, vì thế em sợ em không đủ thời gian, thầy có thể cho em xin í kiến không, em có lợi thế chỉ thi 1 khối B thôi, nên chỉ học 3 môn, nhưng em thi y duợc vì thế hóa không thể duới 8 điểm đuợc, thầy có thể tư vấn giúp em đuợc chứ , vì em nghĩ thầy là nguời đề ra giáo trình thì thầy sẽ cho em lời khuyên hợp lí, em biết sẽ hơi khó cho thầy nhưng với em thầy và thầy Sơn là những người đã đem lại sự hứng thú học hóa cho em, vì thế em hi vọng sẽ nhận đuợc lời khuyên chân thành từ thầy:p, mà em cũng không biết thi đại hoc là và lúc nào nữa, mong thầy sớm hồi âm, chúc thầy sức khỏe và làm việc tốt

V

vnbot99

đảm bảo với bạn "KHÔNG THEO KỊP"
mình theo từng ngày chỉ bỏ 1 tuần giờ đuổi đã k nổi, học lý thuyết rồi tự rèn luyện bt thật nhiều vào

N

nhatbach

mình đăng kí rồi, thôi đành cố gắng vậy chứ biết làm sao, mà có vẻ bt thầy cho nhiều hơn thầy sơn

Top Bottom