Gửi thày lê bá trần phương và hocmai

C

conquylentroi

L

lolemchamhoc93

mấy b học nhanh quá chắc m k theo kịp rồi
m học thầy Khải mới đến chương tích phân ...hix

S

spring_bud1935

Đúng rồi, chúng em mong thầy đấy nhanh tiến độ bài giảng. Vì tụi em đã học và làm bài tập các phần thầy giảng hết rồi ạ. Xin lỗi vì đã "hối" thầy, nhưng tại thầy dạy dễ hiểu nên buộc lòng tụi em phải học nhanh chứ đâu còn cách nào khác.

À, nhân tiện có 1 chuyện là ở ĐỀ KIỂM TRA ĐỊNH KÌ SỐ 1 có sự nhầm lẫn về đáp án, hình như lời giải là của 1 đề khác, còn HƯỚNG DẪN ĐỀ KTĐK số 2 mới là ĐA của ĐỀ 1! Mong hocmai chỉnh sửa ạ!

Em cũng có mong muốn là hocmai tăng thêm số lượng bài tập khó ở mỗi bài giảng của thầy, hạn chế giải những bài tập dễ ( chỉ nêu đáp số) để tụi em có nhiều bài tập hơn ạ!
Cảm ơn thầy và hocmai!

X

xuantruong007

đúng rồi thầy ạ. Cả khoá giải đề nữa. Em nghĩ thầy nên đẩy nhanh tốc độ nên 1 tí. Vì sắp đến ngày thi rùi mà thầy mới chữa được có 4 đề. Em mong thầy sẽ cố gắng giúp bọn em. Em cảm ơn ạ

D

dark_dn92

thầy ơi ! cho e hỏi cái chương pt của thầy e chẳng biết học những phần nào để làm câu 2b hết thầy ak, gần thi rồi e cũng ko có nhiều thời gian để học bất pt nên e bỏ ( nói chung là câu 5)

thầy cho e hỏi thi đh có ra tổ hợp xác xuất ko thầy, sao e thấy thầy ko giảng, ??

N

nguyentu94

trích dẫn từ dark_dn92 (thầy cho e hỏi thi đh có ra tổ hợp xác xuất ko thầy, sao e thấy thầy ko giảng, ??)

thầy giáo có phải là nguời ra đề thi đâu mà bạn hỏi thế.....:D
có những năm thi phần tổ hợp xác xuất đó bạn........

Last edited by a moderator:
L

le_phuong93

chắc ko có đâu. trong khoá học đảm bảo ko có tổ hợp xác suất mà
Trước mình cũng phân vân chỗ này nên đi hỏi một bạn khác. Không có nhưng vẫn phải học nha các bạn. Thầy đảm bảo là 8 điểm thôi mà vì vậy trong bài giảng không có tổ hợp xác suất nhưng nếu trong đề thi có thì các phần thầy dạy còn lại vẫn được 8 điểm. đúng không? phần này dễ, nên học. mấy năm nay bộ không ra nhưng trong cấu trúc đề thi vẫn có, nhỡ may năm nay đề ra phần này mà mình không làm được thì uổng.

C

changtraithang12_anhxtanh

Ui tuj đăng kí chưa lâu nên bây j đang chạy chương trình,bây giờ còn phần logarit,hình giải tích trong mf,phương trình,hệ phương trình, số phức,có muộn k các pn

Top Bottom