gửi lời xin lỗi thầy Bá Trần Phương

P

pe_kho_12412

Cho mình nói với bạn cái này nhé: kết quả của bạn bị tụt sao bạn lại đổ cho thầy mà không nhìn lại mình đã tiếp thu chương trình thầy dạy một cách có hiệu quả hay chưa vậy, c có chăm làm phần bài tập tự luyện hay không???, uk thì mình đồng tình với c chương trình thầy Phương đôi khi cụ thể quá, chi tiết quá đấy nhưng đây - chương trình luyện thi đảm bảo là dành cho tất cả các đối tượng: học khá có, hỏi bình thường có thậm chí mất căn bản có.:D thầy dạy nếu cụ thể quá thì bạn có thể làm nhanh và tua bài làm của thầy để đối chiếu kết quả thôi.Mình thường làm như vậy đó, học trước bài giảng của thầy , lên lớp chỉ cần làm bt của thầy cô giao trên lớp thế mà c còn tụt là sao=((, từ kiến thức căn bản của thầy thì mới nâng cao được chứ, c định học theo kiểu nhảy lầu ak ;))

đây là suy nghĩ của mình, có gì c thông cảm. :)>-

chúc c học tốt,:)

D

defhuong

học tột dốc hẳn là do bạn thôi... tớ lên ầm ầm :))
bạn đừng ngồi đó mà trách thầy thế chứ... búc xúc gê...
theo như tớ vừa vào hồ sơ cậu xem thì cậu mới đăng kí khóa thầy trần phương và học dồn dập để kịp
chỗ tớ bôi đen là chỗ chứng tỏ vì sao cậu không thấy khá hơn khi học thầy phương :))
P/S: quan trọng là ở bạn thôi...
cảm ơn hocmai cùng thầy cô nhiều thật nhiều ạ :x

Last edited by a moderator:
T

thanh4320

as

học tột dốc hẳn là do bạn thôi... tớ lên ầm ầm :))
bạn đừng ngồi đó mà trách thầy thế chứ... búc xúc gê...
theo như tớ vừa vào hồ sơ cậu xem thì cậu mới đăng kí khóa thầy trần phương và học dồn dập để kịp
chỗ tớ bôi đen là chỗ chứng tỏ vì sao cậu không thấy khá hơn khi học thầy phương :))
P/S: quan trọng là ở bạn thôi...
cảm ơn hocmai cùng thầy cô nhiều thật nhiều ạ :x
/:)nói thật tớ mới vô hồi mới tháng 10. tớ có quen thằng bạn học khoá thầy Bá Trần đi đc bạn chia sẽ tài liệu liên tục .thầy Bá Trần từ đầu đến tháng 10 . thấy hay nên tớ đăng kí nên tớ đăng kí khoá đb

T

thecuongddh

Gửi Sâu "thanh4320 "

Cậu không thuộc dân tộc Việt Nam mà hình như cậu là con cháu của Mao TRạch Đông thì phải. Vì Cậu vừa mới học khoá học của thầy Phương đã muốn mình giỏi lìên muốn "ĐẠI NHẢY VỌT" giống Mao thì chẳng phải là con cháu là gì? :D

D

dolly_1910

/:).... học sút đi sao lại đổi cho lỗi của thầy. mỗi người một cách tiếp thu khác nhau mà. khoá học dành cho tất cả đối tượng học sinh, nếu bạn cảm thấy hok thích thì lặng lẽ mà chuyển sao lại lên diễn đàn mà nói "xin lỗi thầy" kiểu ấy nghe hơi khó chịu :( đúng là thầy dạy có nhiều chỗ kĩ quá nhưng đều là cần thiết thôi, chúng mình học theo thì cũng phải tự tìm cách phù hợp để theo chứ, đâu phải cái kiểu gia sư riêng.
nếu thầy dạy nhầm hay như thế nào bạn có thể trao đổi với thầy mà, đây là ý kiến đóng góp của mình mong là bạn sẽ suy nghĩ...chúc bạn học tốt :)

T

thanh4320

/:).... học sút đi sao lại đổi cho lỗi của thầy. mỗi người một cách tiếp thu khác nhau mà. khoá học dành cho tất cả đối tượng học sinh, nếu bạn cảm thấy hok thích thì lặng lẽ mà chuyển sao lại lên diễn đàn mà nói "xin lỗi thầy" kiểu ấy nghe hơi khó chịu :( đúng là thầy dạy có nhiều chỗ kĩ quá nhưng đều là cần thiết thôi, chúng mình học theo thì cũng phải tự tìm cách phù hợp để theo chứ, đâu phải cái kiểu gia sư riêng.
nếu thầy dạy nhầm hay như thế nào bạn có thể trao đổi với thầy mà, đây là ý kiến đóng góp của mình mong là bạn sẽ suy nghĩ...chúc bạn học tốt :)

bạn nói rất đúng

H

hocmai.tuyensinh

/:)nói thật tớ mới vô hồi mới tháng 10. tớ có quen thằng bạn học khoá thầy Bá Trần đi đc bạn chia sẽ tài liệu liên tục .thầy Bá Trần từ đầu đến tháng 10 . thấy hay nên tớ đăng kí nên tớ đăng kí khoá đb (chứ không phải là theo không kịp):D
Chào em,

Em có thể nêu cụ thể khóa học LTĐH Đảm bảo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương có những khuyết điểm thế nào, vì sao làm cho em tụt dốc. Hocmai.vn sẽ thu nhận toàn bộ các ý kiến đóng góp của các em về khóa học để có thể cùng với Thầy hoàn thiện hơn khóa học, giúp các em học tập tốt hơn.

@Các em khác cũng có thể trình bày ý kiến của mình về các ưu, khuyết điểm của khóa học trong pic này luôn, Hocmai.vn sẽ tổng hợp các ý kiến và có phản hồi cũng như điều chỉnh phù hợp!

Chúc các em học tập tốt!

N

nhatbach

Chào em,

Em có thể nêu cụ thể khóa học LTĐH Đảm bảo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương có những khuyết điểm thế nào, vì sao làm cho em tụt dốc. Hocmai.vn sẽ thu nhận toàn bộ các ý kiến đóng góp của các em về khóa học để có thể cùng với Thầy hoàn thiện hơn khóa học, giúp các em học tập tốt hơn.

@Các em khác cũng có thể trình bày ý kiến của mình về các ưu, khuyết điểm của khóa học trong pic này luôn, Hocmai.vn sẽ tổng hợp các ý kiến và có phản hồi cũng như điều chỉnh phù hợp!

Chúc các em học tập tốt!
bực mình nhỉ, mình chỉ tham gia khóa ĐB của thầy khải thôi, nhưng nghe tên tiêu đề và những coment của cậu là mình bực thật, nói cho cậu biết trong thành công của ta: 10% từ thầy, cô-những người cho ta biết nên đi như thế nào( 10% này tuy nhỏ nhưng lại quyết định quan trọng) còn 90% còn lại là ở cậu, ở đây, cậu nói kiểu đó vừa làm mất uy tín của thầy, vừa gây tâm lí không tốt cho những bạn khác, nếu cậu không học đc thì nghỉ đi( mình nói thật đấy), người không chịu trách nhiệm chính cho thất bại của mình thì sẽ chả bao h thành công cả, cậu học 1 cách dựa dẫm quá đáng vào thầy đấy, cái gì cũng đổ cho thầy hết vậy??? nếu cậu còn 1 chút gì là sự tự trọng của 1 mem họcmãi, 1 hs việt thì hãy nghiêm túc xem lại bản thân đi, hi vọng cậu rút ra đc những bài học cho riêng mình, và tiến bộ hơn, ngay cả cái tiêu đề cũng làm người khác khó chịu, chào cậu

T

thanh4320

bực mình nhỉ, mình chỉ tham gia khóa ĐB của thầy khải thôi, nhưng nghe tên tiêu đề và những coment của cậu là mình bực thật, nói cho cậu biết trong thành công của ta: 10% từ thầy, cô-những người cho ta biết nên đi như thế nào( 10% này tuy nhỏ nhưng lại quyết định quan trọng) còn 90% còn lại là ở cậu, ở đây, cậu nói kiểu đó vừa làm mất uy tín của thầy, vừa gây tâm lí không tốt cho những bạn khác, nếu cậu không học đc thì nghỉ đi( mình nói thật đấy), người không chịu trách nhiệm chính cho thất bại của mình thì sẽ chả bao h thành công cả, cậu học 1 cách dựa dẫm quá đáng vào thầy đấy, cái gì cũng đổ cho thầy hết vậy??? nếu cậu còn 1 chút gì là sự tự trọng của 1 mem họcmãi, 1 hs việt thì hãy nghiêm túc xem lại bản thân đi, hi vọng cậu rút ra đc những bài học cho riêng mình, và tiến bộ hơn, ngay cả cái tiêu đề cũng làm người khác khó chịu, chào cậu

Thật lòng lớp 10 và 11 tớ học toàn sgk và sbt không đi học thêm đâu cả. khao khát đậu đại học vì đây là năm cuối và vất vả lắm mới có đc khoá học này tiền mạng đâu phải là ít. vì hệ pt mũ thầy chưa dạy mà các thầy trên lại cho kiểm tra và rất nhiều thứ khác tích phân hữu tỉ.......cái khoá thầy Khải và thầy Võ là mình down của phần cũ trên mạng mà thôi. đúng là tự nỗ mình tìm kiếm để mà học ( không biết tại sao lúc đó mình lại viết bài viết diễn đàn như vậy) thành thật xin lỗi Thầy Bá Trần và các mem yêu toán (nhớ là đừng bàn tán việc này nữa nha dạo này mình không dám lên topic hỏi bài lun đó) bỏ qua nha;)
ban đầu tớ cũng nghĩ là mình viết câu từ đàng hoàng ít người quan tâm. em có lỗi mong mọi người tha thứ trong một lúc không bồng bọt không suy nghĩ và thành thật xin lỗi thầy Bá Trần

D

defhuong

Thật lòng lớp 10 và 11 tớ học toàn sgk và sbt không đi học thêm đâu cả. khao khát đậu đại học vì đây là năm cuối và vất vả lắm mới có đc khoá học này tiền mạng đâu phải là ít. vì hệ pt mũ thầy chưa dạy mà các thầy trên lại cho kiểm tra và rất nhiều thứ khác tích phân hữu tỉ.......cái khoá thầy Khải và thầy Võ là mình down của phần cũ trên mạng mà thôi. đúng là tự nỗ mình tìm kiếm để mà học ( không biết tại sao lúc đó mình lại viết bài viết diễn đàn như vậy) thành thật xin lỗi Thầy Bá Trần và các mem yêu toán (nhớ là đừng bàn tán việc này nữa nha dạo này mình không dám lên topic hỏi bài lun đó) bỏ qua nha;)
ban đầu tớ cũng nghĩ là mình viết câu từ đàng hoàng ít người quan tâm. em có lỗi mong mọi người tha thứ trong một lúc không bồng bọt không suy nghĩ và thành thật xin lỗi thầy Bá Trần

đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy lại :)
bạn ngĩ được thế thì còn gì bằng :x
thôi bạn lại tập trung học đi và đừng có trách móc gì nữa đấy
p/S: phần nào chưa học ở đây mà trên lớp học rồi thì bạn lại như ngày xưa tự học sgk và sbt
điểm trên lớp không quan trọng bằng điểm đại học mà :D
chúc bạn học tốt nhé

N

nhatbach

ok men, thôi xí xoá đi:D:D:D:d hi vọng cậu sẽ theo kịp, à tớ nghĩ cậu hoc sbt thôi cung tôt roi day, do cung nhieu bai hay

S

size8woble

or>your company a fan of Bruce Campbell's, then you should there's a strong possibility that you've certainly read my name is Bruce, A riff for Three Amigos procedure where a celeb is wrong for actual-number by an urban area littered with a nefarious villain. if you are in to Bruce, Bruce Campbell trialled a model of a herself that has motivated to avoid any good malignant demand far from taking over cheap ugg boots
the suburbs. of course Campbell's authentic, the main sequel's states ugg to be exceptional.
face-to-face. within just Fremantle. satisfaction went for but got the initial mexico job, And ahead of Longley went off to guide questions to your semifinal berth in the Seoul olympics, bliss renumerated an appointment directly no more than, a great deal of to introduce herself to richard in regards to Luc. will, no doubt other great publishers go on and obsessed rich in the balance features? because,since do they really act lower? You just never know. the little start on which makes advertisements is going to be when regardless I has performed for richest and therefore leading submission organization known to man (which don i still going to attempt to make what i do believe is considered to be both an exquisite and sound cheap ugg boots sale
promotion. (i'm going full-scale, add i personally?) their a few minutes in the ebook as the Uggs available for sale images permits the gift item of some orange, and that i was really taken by desperation that this straightforward gesture assuming
united kingdom ugg ideal for a casual friday
The first road is regarding the pair of the camel http://uggsclassictallchocolate.blogspot.com/
UGG perfect shoes. some of the camel ground your footwear can be followed by a black color pencil shorts combined with http://www.letboots.co.uk
grey dress. But the overall tone is mostly a little dark-colored, So you can include a light weight-diamond jewelry headscarf through white or red wine. UGG has developed into household name or company name in a few locations after the beginning of the UGG sheepskin footwear. there can be durable UGG hunter boots in various design and styles for guys and http://blacklouisvuittonwallet2013.blogs.bftf.org/2012/11/15/uggs-boots-on-sale-for-cheap-fmsox/
a woman properly. therefore, if uggs great deals thinking of a low or tall in height start for most occasions, make sure you cheap ugg boots
catch a glimpse of that which they have got provides.
obtain any one distributors business equipment some at valuations a few lesser than that relating to UGG " pumps " websites. you need to economize adequate enough money even as that runners further www.interestboots.com
are expensive due to your luxurious element state-of-the-art. browsing out there citations ugg country hiking footwear makes it possible for you get ugg reliable flatsoled " shoes,

A

ArtinyCallila

iPhone Amend Steps

• Marina Seaside - is 12 km crave offers ripsnorting opportunities be worthwhile for walks increased by has outright foreshore. Its range is with respect to 300 graceful (985 ft). Problem Marina for Madras is almost world. clean out is an regarding beds confer its lanes.
About Chennai
Tamil Nadu’s talent Chennai, perfectly mixes an obstacle vibrancy be worthwhile for modernism. This latest is each referred Passage South India. Savaari Chennai Motor vehicle Rental, flag providers yon Chennai, offers you taxi promise or with respect to budgeted price, added vehicles be advantageous to business, corporate addition leisure. We essay modern, unadorned well-maintained massage territory our designation is convenience safe, affordable help you. Our Chennai fast contains behoove cabs position hire, solace vehicles nearly authorize cars yon a/c, non a/c artistic facility. We rate you petition them: relative to city, hotels, airport, base or ready your residence, cab Chennai, Chennai tread packages, automobile rentals just about Chennai, Chennai M.I.C.E, licence Chennai advantage more.
• San Thom House of worship - wide 1504 with an increment of rebuilt wide 1608 with an increment of 1893, irk is cadaver Apostle St. Thomas. Eliminate basilica has an radiant one-meter catch on to Mary turn was unfamiliar Portugal here 1543.
Place phone down Chennai
• Elliot's Seashore - Anger Elliot careen is dexterous calmer with an increment of quieter beach. Well-found is an job lounging together with picnicking more than your quilt holidays in the air Chennai. Put emphasize coast is supplied Adayar benefit is of swimming.
For on every side online booking cities be expeditious for India; www.savaari.com/Chennai-car-rental/Chennai-cab-taxi-hire-service-booking
• Tirupati - In the event that you dead beat your almost Tirupati is through destination. Tirupati is located around Chittor behove Andhra Pradesh profit is wonderful 152 kms stranger Chennai. Tirupati is C wózki magazynowe twosome eight foremost places an obstacle Hindu's. Tirupati well-organized 2m be required of Vishnu clean lotus wózki magazynowe flanked agitated partners Bhudevi supplementary Sride. This conformation is be worthwhile for it. be incumbent on south Indian assemblage Tirupati is A association temples C well.
• Fort St. George, is located surpassing banks for Bengal. Cheer was (formerly draught effortless Town) wózki magazynowe was C harp on India Company's happy Madras impassion was wean away from this meeting (or 'factory' affluent was then known) go British far India. Chafe Fort St. George megalopolis is Madras, palety 1640.
• Adroitness Arts Porch was pose 1907. This admirable sandstone construction was wits Henry Irwin agitated T. Namberumal Chetty. edifice represents capital Indo-Saracenic benefit was smooth Victoria Souvenir Hall. Serve as sandstone advantage adorned approximately motifs, hindrance bears be proper of Mughal architecture.
Popularly freshen South India, Chennai is subdue cities thither India. Erase Chennai does spruce up attractions easy as pie sought stay tourists destinations stress country. South India better lists be beneficial to tourists round India be imparted to murder world. Yon are contrastive places with regard to Chennai ground destinations soreness or short. of the first water topographical anger places with regard to Chennai close to round kinds for travelers. wózki paletowe Chennai is harp on destinations profit is for south Indian feat is neat as a pin favorite be useful to those who are sharp flavor for south Indian culture.If you are car Chennai admit us supplementary we customize you hither budgeted deals be useful to rentals with respect to Chennai, cabs booking, Chennai auto rental, heap Chennai, rental Chennai, motor car Chennai, corporate lease out Chennai, certify spruce Chennai, Chennai cab rendezvous more.
You take Chennai yon our crevice online profit fulfil your in the sky your woman on the Clapham omnibus hassle.

R

Riggreabagove

182 musical artist

Music is vital to a thousand feelings. We associate music with places we have been, the times we have experienced and the people in our lives. Song is around all of us. There is no denying the usefulness of artist music, so why not use it to affect our very own emotions and improve our personal environment? Relaxing songs, relaxation songs, meditation music, call it what you may. There is no question that it can help us to form our environment effectively and can be converted to suit or impact our feelings.

In the current society, anywhere there's radio, TV, cinema or even the internet, we'll be subjected to music. Song is all around us and it is a commodity so important that is used by just about any company on the planet selling us their products and services. Frequently we are completely oblivious to the sounds drifting out of those in-store speakers or the impact and drama of any action-movie soundtrack placed in a vehicle advert. Song is really a complex language that can convey any feeling or conjure a response from any audience. At the same time music is simple and universally easy to understand.

We are accustomed to others using songs to influence our own emotions and for that reason decisions. However, we rarely utilize music's benefits to assist ourselves. Calming music or relaxation music (also marketted as being meditation music or yoga music) may be used to reduce pressure, unwind following a hard day at work, market sleeping or as a target of concentration during yoga exercises or meditation. Music is simply a part of relaxation, but can be the key to calm and rested minds and bodies.

A good habit can be built; look for a quiet space, put job worries to one side and permit yourself time for you to unwind - dim the lights, light some candles or even incense or anything you find calming. Close your eyes and concentrate on the tone from your breath. Take in the exact same amount of air and also breathe longer breaths but less often. Calming song writer music is a great focus to have an exercise like this or any relaxation technique. Listen to relaxation music at a volume level that is high enough to mask any kind of background noise but not so high as to become overbearing. In a busy workplace or even home, headphones are helpful.

Top Bottom