Gửi lời CHÚC đến các sĩ tử!

N

nh0c_bee_95

tự tin vào bản thân mình và cố gắng vượt qua kì thi thật tốt nha anh ( chị )

p/s: chúc anh Hai thi tốt, về kịp sn e nhé :).
Chúc anh trai (đểu) thi thuận LỢI ;)), Tết về mua quà đền e nhá. :D

P

poro_poro

Chúc các anh chị tự tin, chiến thắng nỗi sợ, bình tĩnh và vào được ngôi trường đại học mìChúc các anh chị tự tin, chiến thắng nỗi sợ, bình tĩnh và vào được ngôi trường đại học mình mơ ước!

S

shuna

Chủ nhật này tớ cũng như các ấy,tớ cũng bước vào kì thi quan trọng của cuộc đời mình.Nỗi lo lắng,run sợ cũng đeo bám lấy tớ. Nhưng bây giờ,tớ đã lấy lại bình tĩnh và tự tin.Chỉ có tự tin mới giúp đầu óc thanh thản và minh mẫn.Tớ chúc các ấy cùng thi tốt nhé,cố gắng lên,dù kết quả ra sao thì chúng ta cũng phải cố gắng hết năng lực của mình.Con đường vẫn còn dài,đại học không phải là con đường duy nhất dẫn đến thành công,đại học chỉ là con đường ngắn nhất để giúp ta thành công,nhưng nếu không thể vượt qua,ta vẫn còn nhiều con đường khác ở phía trước.Vì thế,tất cả chúng ta phải bình tĩnh,tự tin và chiến thắng nhé!

Gửi lời chúc đến các sĩ tử [ 10B7 11D1 12D2 Trường THPT Thủ Đức ], các ấy ơi,thi tốt nha ! Yêu và nhớ các ấy nhiều lắm!

[ NTT ]

H

hoangtuonline_o0o

xin chúc tất cả các sĩ tử, các bạn thành công trong kỳ thi sắp tới.chúc mọi người gặt hái được tất cả nhưng gi mình mún.

G

gagodangthuong

Chúc tất cả các mem 12 thi tốt!
Mình cũng mem 12 =))

BÌNH TĨNH, TỰ TIN & CHIẾN THẮNG

C

congchuatuyet_lc

Chúc các anh chj bình tĩnh........thi hết mình..........và cố lên nhé........................
_________________________________****_______________________________________

G

gautrang_2793

các anh chị 12 ơi ! cố lên nhé! cánh cửa đại học đang chờ đón anh chị! và cả chúng em đây cũng đang chờ đón tin mừng của anh chị! cố lên........ên!!!

Last edited by a moderator:
N

nhobeo

Chúc các anh chỵ thy thất tốt nhá!!!!!!!!!!!!
Phải đạt được mục tiêu nhé!!!!!!!!!!

L

lamvan2004

Chúc tất cả các bạn lớp 12 thi thật tốt và sẽ đạt được những nguyện vọng của riêng mình.Thành công chỉ đến với những ai biết nỗ lực hết minh

C

cuphuc13

Anh em thi tốt nha ................. Cố gắng lên nào , đừng mang tâm trạng lo sợ vào p` thi nha ........... :D

P

phamminhkhoi

Hẹn giờ này ngày kia nghe thấy khúc khải hoàn của mem 12 lên đây rằng: " cảm ơn ad đã sinh ra học mãi" =)) (sr vì ăn cắp cái slogan):))

T

tuanminh702

Có lẽ đây là thời điểm mà các anh chị 12+ rất là lo lắng !
Nhưng hãy bình tĩnh anh chị nhé !
Hãy : BÌNH TĨNH - TỰ TIN - và giành CHIẾN THẮNG !
Chúc các anh chị sẽ vượt qua xuất sắc kì thi sắp tới !
CỐ LÊN CỐ LÊN CỐ LÊN !!!

H

haiyenbk93

Em chẳng biết phải chúc gì cả. Đôi khi tình cảm, ý nghĩ khó viết ra thành lời quá.
Chỉ mong các anh chị hãy thật bình tĩnh, sử dụng thật tốt vốn kiến thức mà mình đã tích luỹ được và sẽ gặt hái thành công nhé ;)
Hãy thi với tâm trạng thật thoải mái, đừng tạo áp lực quá cho mình
Thành công nhất định tới ;) Tự tin lên ;)

E

emtrongmattoi99

chúc các anh chị 12 bình tỉnh ,tự tin ,thành công trong kì thi Đại Học,đạt được ước mơ mà anh chị đã theo đuổi.cố lên!!cố lên!!!
:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

R

rahimasu

Cho thí sinh
trọ miễn phí

3 ngày thi khôí a 3,4,5/ 7
và khối b 8,9,10/7

31 bà lê chân p tân định q1 tphcm. Gần đường hai bà trưng và trần quang khải.

Chúc các bạn thi tốt

Top Bottom