Gửi lời CHÚC đến các sĩ tử!

T

tuyetroimuahe_vtn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vậy là tiếng ve gọi hè đã râm ran khắp các nẻo đường.Hè về hè mang theo cái nắng chói chang,mang theo cái không khí nóng nực đặc trưng ,.........Và mùa hè đến cũng là lúc các sĩ tử nhà ta tất bật chuẩn bị cho 1 kì thi cực kì quan trọng trong cả cuộc đời:
Thi đại học
Có lẽ đây là thời điểm quyết định đối với bản thân mõi sĩ tử,ngoài ý thức cá nhân,chắc hẳn sự động viên của mọi người sẽ là động lực vững chăc nhất để họ tự tin bước chân vào con đường mà họ đã chọn.Vì vậy tớ lập topic này ,hy vọng sẽ là món quà tinh thần để giúp các sĩ tử tự tin bước chân vào những kì thi phía trước.Rất mong các mem hãy ủng hộ và gửi những lời chúc tốt đẹp đến các anh chị lớp 12 nha
Chúc các anh chị học tập tốt ,tự tin bước đi trên con đường mà mình đã chọn

Hãy cố gắng để không phải hối tiếc về những việc mình làm

Chúc thành công

Last edited by a moderator:
T

tranthuha93

chúc các anh chị lớp 12, trc hết là thi đậu tốt nghiệp thật tốt , sau đó là tiến thẳng vào con đường đại học mà mình đã chọn

P

phuc.hello

• #
Wow . Có nhiều bạn muốn gửi lời chúc đến các sĩ tử lớp 12 quá ta, như cái này nè. Vậy thì tại sao các sĩ tử hocmai lại không cố gắng hết mình nhỉ, nỗ lực như chúng ta chưa từng nỗ lực. Để vì tương lai tươi sáng của các anh chị và vì sự kì vọng của gia đình, bạn bè và thầy cô nữa. Chúc các sĩ tử sẽ đạt được kết quả như mình mong muốn.
  • #
Nào chúng ta cùng gửi thật nhiều lời chúc hơn nữa đến các sĩ tử nào.

W

w41_t13z

Em chúc các anh chị lớp 12 thi thật tốt. Tự tin và thi đỗ vào trường mà các anh chị đã chọn

T

tuyetroimuahe_vtn

cái topic này không chỉ là để gửi lời chúc đâu ,các anh chị lớp 12 có thể viết cảm xúc của mình ở đây nữa ạ........

T

thuyhoa17

con đường đại học dài và rộng.
bức tường đại học cao và nhẵn nhụi.

Nhưng ko có gì là ko thể.

Con đường dù dài đến đâu, đôi chân ta cũng có thể đi hết.
Con đường dù rộng đến đâu, với đầy đủ kiến thức cần thiết thì các sĩ tử vẫn có thể trải đầy.

Bức tường có cao đến đâu, chỉ cần ta cố gắng thì sẽ vượt qua.
Bức tường có nhẵn nhụi đến đâu thì với vốn kiến thức thì đó sẽ là những bậc nấc quý báu giúp các sĩ tử vượt qua dễ dàng.

Chúc cho các anh chị 12 thi thật tốt, để san bằng thử thách, vượt qua bức tường đại học đầy khó khăn đó.
bên kia bức tường chính là ánh hào quang.
Các anh chị 12 ơi. Cố lên!!!

T

tuyetroimuahe_vtn

Mỗi ngày gửi một lời chúc đến các anh chị,chúc các anh chị thành công trên con đường mình đã chọn

Kẻ khốn cùng nhất trên thế giới này
không phải là người không một đồng xu dính túi,

mà là kẻ không có nổi một ước mơ

_Khuyết danh_

Henry Ford từng nói: “Cho dù bạn nghĩ rằng bạn có thể làm được hay không làm được một việc gì đó thì bạn cũng đều đúng cả”. Đừng bao giờ để người khác quyết định bạn có thể làm được hay không làm được những việc bạn đã quả quyết là có ý nghĩa quan trọng trong cuộc sống của mình”.

Don M.Green

Giám đốc điều hành quỹ Napoleon Hill

H

hoangoclan161

Chúc tất cả những sĩ tử của năm nay , chúc luôn cả mình nữa , sẽ đạt được thành công như mong đợi . Cho dù thành công bị trì hoãn thì cũng đừng nản lòng các bạn nhé :D

Mọi người hãy tự tin và làm bài thật tốt nhé :)

M

Moderator

Thay mặt Hocmai.vn và BQT Diễn đàn anh xin được gửi lời chúc tới tất cả các bạn sắp bước vào kì thi quan trọng này:

Học, Học nữa, Học mãi… Học để thành người, học để vững bước tương lai! Chúc các sĩ tử Hocmai.vn một mùa thi gặt hái thật nhiều thắng lợi, mang về vinh quang cho Hocmai.vn. Nào, chúng mình cố gắng nhé!”​

Admin​

C

conan_131

Chúc các anh chị thật bình tĩnh,tự tin và trở thành một sinh viên nhé.Gần thi rồi,đừng nhồi nhét gì nữa,thư giãn tí,đọc mấy lời này của tụi em để tăng sự tự tin rồi...năm sau nhớ ngồi đây gõ lại cho tụi em vài dòng nhé,nhớ đấy.....hihi.

S

starfish_blue_sea

Đã gần sát nút kì thi đại học rồi.
Em chúc cho tất cả các anh chị lớp 12 trên cả nước nói chung và diễn đàn hocmai nói riêng thi thật tốt.:)
Và đặc biệt:
- Chúc chị Linh (chichi_huahua), anh Quang (chuot_chjt), chị Vân (dammayhong), anh Tuyến (kts_bom_75), chị baby_kh0cnhe, anh Khôi (phamminhkhoi) đỗ đại học.
Mong mọi người giữ tinh thần thật thoải mái để làm bài.
Yêu các anh chị:-*.
@: khi nào em thi phải động viên đấy;)).

D

doansim

chúc các bạn thi tốt nhé.chúng ta sẽ cùng nhau cố gắng vượt wwa kì thi wwan trọng này nhé.ok men

T

trungkiem

Chúc các bạn thi thật tốt. Hãy làm hết sức mình các bạn nhé! Đơn giản vì chúng ta là Teen 92
Good luck

W

wolf95

Các anh chị 12 ơi! Các anh chị chuẩn bị được là sinh viên rồi! Sướng nhé! Em chúc anh chị tự tin, bình tĩnh và chiến thằng! Nhất định anh chị sẽ thành công! FIGHTING! Cố lên!

P

_phonglinh_

nhiều năm học cũng có lúc ng` ta bắt đầu bước qua cánh cửa thử thách, có gắng lên nhé. Mọi thứu đều có giá trị, cố gắng thật nhiều rồi sẽ thành công thôi! Đừng đểnhwungx sai lầm đáng tiếc làm mình thua cuộc các anh chị nhé!

H

happy_1809

- chúc các anh chị lớp 12 hoàn thành thật tốt bài thi ĐH của mình, có số điểm thật cao, ko bỏ công 12 năm trời học tập. NO PAIN _ NO GAIN...
- Chúc các anh chị lớp 9 thi tốt nghiệp thật tốt & thi vào được lớp chuyên như mình mong muốn

D

diema3

Chúc các anh chị lớp 12 các sĩ tử thân yêu của Hocmai.vn một mùa thi đại thắng !
Never say goodbye if you still want to try - never give up if you still feel you can go on - never say you don't love a person anymore if you can't let go.

If you're walking down the right path and you're willing to keep walking, eventually you'll make progress

Cùng cố gắng để làm nên thành công rực rỡ nhât!

Top Bottom