♥Gửi lời cảm ơn đến người bạn yêu quý trên diễn đàn

F

flora_quynh_anh

_quynh anh::nhí nhảnh phải học thật tốt nhá...................thỉnh thoảng cũng phải nghé qua chị im vậy là ko đc đâu

Chị ơi, em không nhỉ nhảnh đâu! :| Em chị chững chạc lắm đó!!! :|:|:|
Flora_quynh_anh : Cảm ơn bạn vjf đã kết bạn vs tớ , nhưng đối vs tớ , bản chất vk là như thjá ko cần thay đổi làm chj , tự bản thân vk sẽ tự bik sửa đổi , thời gian sẽ dạy bảo ko cần tớ phải ra tay

Ôi trời ơi!!!

Last edited by a moderator:
H

hongnhung.97

mình thực sự quá nhiều người để gửi lời tri âm
từ khi tham gia diễn đàn đến giờ
ai cũng luôn giúp đỡ mình
xin cảm ơn vì
- đã làm bạn với mình
- đã ngồi nói chuyện với mình dù mình đôi lúc đã nói những chuyện chẳng đầu chẳng đuôi gì cả, nói những chuyện thật... con nít
- đã chia sẻ với mình những niềm vui, nỗi buồn
- đã quan tâm đến mình
- và đã giúp mình có thêm những niềm vui trong cuộc sống
...
thanks all
mình xin được gửi lời tri âm này đến tất cả những người bạn của mình và gửi đến tất cả thành viên của diễn đàn lời chúc chân thành nhất
best wishes for you!!!

C

canhsatdacnhiem

thay mặt những người bạn mới mình xin gưi lời chúc tới :
trước tiên là con gấu bông yêu quý của chị luckybaby_98 chị chúc em luôn học giỏi ,nghe lời ông bà cha mẹ, xinh đẹp.......và mãi mãi là gấu bông dễ thương của chị nhé..........chị iu gấu của chị nhìu lắm!!!
tiếp đó là pengoc_dethuong_97 và flora_quynh_anh (chú lật đật của chị).chúc các em luôn mạnh khoẻ hạnh phúc hoc giỏi vá xinh đẹp................đừng bao giờ quên người chị gái cá tính này nhé!!!
nhóm thứ 3 là những người bạn sunflower10c1,diamon_jelly95và bạn trai duy nhất trong nhom pham_khanh_1995.......chúc các bạn luôn luôn mạnh khoẻ, chúc cho tình bạn của chúng mình không bao giờ phai mờ..............!!!!
................................mình iu tất cả mọi người..................................................

T

thao_won

Chả biết unnie có vào pic này ko nhưng em vẫn muốn nói :-*

Em đã quen unnie vì Suju

Chúng ta quen nhau bởi vì chúng ta đều yêu 13 con ng` đó :x

Ảo vẫn là ảo nhưng em đã thật sự cảm nhận dc sự ấm áp ,gần gũi trong gia đình ELF, nhờ unnie đếy ^^

Em chẳng biết diễn tả tình cảm của mình ra sao nữa ,chỉ biết em coi unnie như 1 ng` chị ,1 ng` chị thật của em

Em càng cảm ơn Suju ,càng yêu Suju ,bởi vì nhờ 13 oppa ,em đã có 1 ng` chị

Em iu unnie lém :-* Honeybaby :-* 1 cô gái ngọt ngào ;));));))

@sakura_1234 ,nhok_08: 2 đứa em iu của chị , cảm ơn vì đã làm em iêu quý của đứa

yêu quái như ta :">

@happykid : Tiền bối à ,em cũng ưa tiền bối lắm cơ :-*

@thaophuongnguyenxinh : 1 đứa dịu dàng ,1 đứa đằm thằm ,ăn nói nhỏ nhẹ ( trong mắt ta

là như vậy :"> ) ,cũng nhờ bà mà ta đã iu SHINee hơn đếy ;)) vì ta iu bà mà :-*

@thjenthantrongdem: Hường pig ,lúc đầu mẹ kế cũng ghét con lắm vì con là fan shit

Nhưng giờ mẹ kế đã nhận ra : Trong suốt time qua ,con là 1 trong những đứa nói nhiu` vs mẹ nhứt ( ko bjt có phải ko ;)) )

Cố gắng học tập con nhé :-*
( giống lời trăng trối quá :( )

@hongnhung_97 : Mài là đứa em ngơ của anh ,anh là anh lo cho mài lắm cơ ,mãi vẫn chưa có chồng :((

@nho_xinh: Đệ iu ,cố gắng học vượt mặt flora nhá :-*

@Flora : Cố gắng vượt mặt nho_xinh nhá ;))

@phiphikhanh : Đến bây giờ ck vs vk vẫn là vk ck nhở :))

Vk bjt ck cũng coi chuyện chúng ta là 1 trò đùa thôi phải ko ? Nhưng mà vk vẫn iêu ck nhiu` :))

@thuhuong0808: Hương là 1 học sjnh giỏi hoá ,ta khâm phục Hương :-*

@chàng : chúng ta đã xa cách lắm rồi nhỉ ,chắc chàng ko vào pic này đâu ,nhưng ta vẫn nói : May mắn vì ta đã gặp chàng trên thế giới ảo này :x

T

thjenthantrongdem_bg

@ chị sóc: e cũng yêu chị nhắm, cảm ơn chị vì tất cả :), e mong rằng sẽ có một lần đc gặp chị. yêu chị nhiều :-*

@ cuncon_baby: con cảm ơn sp :-*, con thạt sự chả bít nói gì hơn nữa, yêu sp nhiều :-*

@ giotbuonkhongten, thiensubinhminh123: đệ cảm ơn 2 huynh, đệ mãi mãi coi 2 huynh như 2 người chị gái của đệ

@ thuylinh_1996: người bạn thân nhất của tui :x. cảm ơn vì linh đã làm bạn vs tớ. tớ sẽ mãi mãi k quên linh đâu. nhớ nhé linh cũng đừng quên h :x

@ nganltt: pà ngân kut3. tui cũng quý pà lắm :x:x. mong có một lần vào lào cai chơi để gặp pà và cả pà thủy- congchuatuyet_Ic

@hanchiko: pà yêu quý:-* cảm ơn vì pà đã yêu quý tui :-*. nếu đi xa thì pà và những người tui trân trọng và quý mến, tui sẽ mãi mãi k quên . Cảm ơn bà vì tất cả pà nhé :x

@ mẹ thảo: lúc đầu con cũng ghét mẹ nhắm, vì ngày xưa mẹ ghét fan shit . Nhưng bây giờ con rất quý mẹ :-*. mẹ cug~ cố gắng mẹ nhé

@ trang và thành: Trang là đứa e gái đầu tiên của chị, chị iu e nhất đó :-*. hai vợ chồng e đối xử tốt với nhau nhá.

@0915549009: tui ghét pà ròi

@kira: chị hằng thối. keke, yêu chị nhiều ghê :-*

@ vnzoom: thầy yêu vấu :)), mong có ngày được chạm chán với thầy để so tài

@thaicuc95, anhsao3200: 2 người anh trai của e :-* cảm ơn 2 anh trai nhiều ,keke

@ thuha193: người chị đầu tiên của e. dù giờ chị ít ol . 2 chị e ít nói vs nhau nhưng e k quên chị đâu. chị gái yêu quý:-*

@cori: cảm ơn mày và cái lương nhá, nhờ có 2 mày mà tao cảm thấy tình bạn thật quý giá. tao yêu lớp 9a mình nhiều nhắm. ước gì thời gian trôi chậm lại để đc sống, đc học tập bên cạnh lớp mình.

all my friends: iu các bạn nhiều:x:-*

C

congchuatuyet_lc

Gửi đến gia đình HỌC MÃI YÊU THƯƠNG

Có lẽ đây là lần đầu tiên tôi tự trải lòng mình ra một thế giới khác,một thế giới ảo.
Chẳng biết nói thế nào cả nhưng vẫn mún nói lời cảm ơn đến tất cả mọi người.
Vào học mãi là một sự tình cờ,đầu tiên chỉ vào trang chủ làm các bài thi thôi với cái nick conang_8x sau đó đổi thành congchuatuyet_lc như bây giờ và yêu diễn đàn này hơn.
T muốn nói là......ai nhỉ <ứ biết nữa> là tất cả mọi người.Vào học mãi,Thuỷ luôn tìm đc một cảm giác của đại gia đình,có anh,có chj,có em,có ck,có vk,có sp...và nhiều người lắm.Họ luôn của Thuỷ thấy ấm lòng dù chỉ là những lời chúc nhỏ nhoi thôi,đơn giản thôi,lời hỏi thăm hay đơn giản là lời spam thì vẫn rất yêu cái gia đình nhỏ thứ hai : HOCMAI.VN.Dù mình chỉ là người bth,vào hm dưới cái tên congchuatuyet_lc < một thành viên bth,chưa có gì đáng nổi bật cả> nhưng có một điều mình luôn thấy tự hào là mình luôn YÊU HỌC MÃI BẰNG TÌNH YÊU CHÂN THÀNH NHẤT VÀ MỘT LẦN NỮA CẢM ƠN GIA ĐÌNH NHỎ HỌC MÃI.Đã có đôi lúc,Thuỷ tự hỏi nếu rời xa gia đình này rồi Thuỷ sẽ về đâu,chắc chắn rằng Thuỷ sẽ vẫn sống,vẫn học tập nhưng sẽ nhớ lắm ấy mỗi lần vào học mãi và đọc :"THÔNG BÁO CUẢ BẠN:...."hay vào pic học tập,thư giãn đc nc vs người bạn ở đây.Một lần nữa xjn gửi lời cảm ơn chân thành đến:
@hachiko: pa` giỏi ANh vs Văn thiệt đoá,hâm mộ bà ghê.
@ thjenthan: ck yêu của vk,yêu ck nhìu và cảm ơn ck an ủi và chia sẻ mỗi khi vk bùn
@ phiphikhanh: ông là nhóm trưởng nhóm 2 đấy nhé...tui tự hào về ông
@ mrluanno1: cảm ơn và muốn nói vs ông rằng ông là thằng bạn thân nhất của tui đấy
@ chuotnhatthuydung...: Dung là người bạn đầu tiên của Thuỷ trên học mãi đấy.
@ nganltt_lc: Ngân yêu quý! Tớ tự hào vì có người bạn cùng quê giỏi toán như cậu
@ toi0bix: sp yêu quý! lâu lắm rồi k0 nc vs sp....sp đừng nghĩ là con quên sp nhé tại con bận quá thôi
@ thiensubinhminh...: nhà trưởng ơi...yêu nhà trưởng nhìu
@ cuncon_baby: hì....e rất thik tán dóc vs chj
@ doigiaythuytinh: cảm ơn vì đk đọc nk vs những bài viết của chj...rất bổ ích
@ tanpopo_98: e gái yêu quý....chj yêu em nhìu
@fanbaothy: e đáng iu lắm:x
@ lehongki..: bà Vương Tố Uyên,bà hâm mộ lehongki giống tui đoá
Còn nhiều người mún cảm ơn lắm nhưng phải đi hok oy.......pp cả nhà na'

B

bugha

qua topic này, mình mún gửi lời cảm ơn đến những người bạn trong nhóm luyenthi.nhom. mình thật sự rất yêu quý các bạn, nhờ có các bạn, mình đã học được rất nhiều điều.
và chắc chắn là nhóm ta sẽ cùng nhau vượt wa kì thi ĐH 2011 thật tốt, rồi biết đâu chừng, một ngày nào đó sẽ có 1 buổi oflfline họp mặt mọi người đông đủ :)

T

thuylinh_1996

29/04/2009 được mẹ cho lắp mạng tôi vô cùng sung sướng. và trang web đầu tiên tôi vào đó chính là hocmai.vn. Lúc đầu tôi chỉ vào để làm bài kiểm tra thui vài tháng sau 11/07/2009 tôi bắt đầu biết gửi chủ đề. Ở học mãi tôi được mọi người giúp đỡ rất nhiều, tôi có thêm nhiều bạn. Hocmai.vn có thẻ nói la fmọt ngôi nhà mới của tôi, tôi nhận đc rất nh` tình yêu thương từ mọi ng` ở đây :x
@ haidang96: người bạn đầu tiên trên hm tớ biết, cảm ơn cậu rất nhiều :x
@ thobongkute: ngưwif bạn thân nhất cùng lớp vs tớ, chúc cậu thi đỗ vào chuyên lam sơn
@ thjenthantrongdem_bg: người bạn thân nhất của tớ trên 4rum này, tớ cũng kh bao h quên cậu đâu, tớ mong có thể đc gặp cậu dù chỉ 1 lần :x
@ kudo_sinichi: người bạn yêu vật lí gióng tớ, cảm ơn cậu rất nh` trong thời gian vừa qua
@ ngan_lc, congchuatuyet_lc cũng là 2 ng` bạn tốt
@ tichuot cảm ơn cậu về mọi thứ
@ thaicuc nữa nhỉ- 1 người anh tốt chúc anh học tốt nha
@ nguoiquaduong chị yêu của em
@ kunngocdangyeu nữa, chị là người đã giúp em nhiều trong thời gian vừa qua :x
@ thiensubinhminh: nhà trưởng E.F :x chúc chị vui vẻ
@ hachiko: cảm ơn cậu nhiều :x
....................
và còn nhiều người nữa mà Linh muốn gửi tới họ những lời chúc tốt đẹp nhất
Mình yêu học mãi
:x :x :x

N

nhoc_bi96

Bùn nhỉ...................

Lâu ùi mới vào lại 4rum có lẽ mọi người box hóa quên hết tui ùi :(:)(:)((

Tủi thân

@kira: cảm ơn chị hen, có lẽ có rất nhiều thứ e chưa bk nhưng nhờ chị giờ e mới bk về môn hóa.

@thao_won: có lẽ tôi với pà kok hợp nhau nhưng lại chung chí hướng. Bà đã giúp tôi có nhiều kiến thức về môn hóa hơn là tui giúp bà. Nhưng tại sao chưa có lần nào tui với bà là đối thủ để đối đầu với nhau về môn này nhỉ

@thienthan: oan gia, mắc nợ bà Hường. Nhưng nhờ chị kira mà 2 ta bk nhau :)). Nghĩ lại cũng vui thật

@goro: tuy anh không giúp đc gì nhiều cho em nhưng em vẫn xem anh là đại ca của em. Khó có thể nói quá.................

F

flora_quynh_anh

@nho_xinh: Đệ iu ,cố gắng học vượt mặt flora nhá :-*
@Flora : Cố gắng vượt mặt nho_xinh nhá ;))

Hmm........ Thế này là ý gì đây? Định chia rẽ tình bạn của tụi ta hả? Bả ý chém gió ta nhưng tụi ta vẫn là bạn tốt, hiểu chưa? Chúc thế cũng OK thoai nhưng cái icon kia coi .../:) Ý giề???

N

nhoc_bi96

Bùn nhỉ...................

Lâu ùi mới vào lại 4rum có lẽ mọi người box hóa quên hết tui ùi :(:)(:)((

Tủi thân

@kira: cảm ơn chị hen, có lẽ có rất nhiều thứ e chưa bk nhưng nhờ chị giờ e mới bk về môn hóa.

@thao_won: có lẽ tôi với pà kok hợp nhau nhưng lại chung chí hướng. Bà đã giúp tôi có nhiều kiến thức về môn hóa hơn là tui giúp bà. Nhưng tại sao chưa có lần nào tui với bà là đối thủ để đối đầu với nhau về môn này nhỉ

@thienthan: oan gia, mắc nợ bà Hường. Nhưng nhờ chị kira mà 2 ta bk nhau :)). Nghĩ lại cũng vui thật

@goro: tuy anh không giúp đc gì nhiều cho em nhưng em vẫn xem anh là đại ca của em. Khó có thể nói quá.................

N

nho_xinh

hì cho tui góp vui với nào!!!
@Thao_won : huynh thân yêu ko phải nói đểu đệ thế đâu đệ đang cố gắng mà .Huynh làm đệ bùn quá ghét huynh rùi đó!! Huynh thân yêu cố gắng lên đó. Đệ luôn ủng hộ huynh ( dù sai )
@ bà flora : tui quý bà lắm lắm đó !!Giúp đỡ tui nhiều nữa nha !!
@ nhoc_bi96: onl nhiều vào rùi giải bài cho tui nha !!Quý ông lắm đó!!
@ tvxq289 : thank anh nhiều , ở top 11 vẫn giải bài cho em , anh phát huy đó nha!!!

T

tranhoangquan96

cho mình chen chân vs !
phamcuc123 : m là người đầu tiên nc vs h khi h vào 4rum này ! dù có chuyện gì thì m vẫn luôn là m tốt của h !
flora_quynh_anh : cảm ơn bà đã nhiệt tình chỉ bảo nha ! Bà làm tui cảm thấy tự tin hơn nhìu đó ! Thank!
girltoanpro1995 : iu mama nhìu nhìu ! mà mama lấy ít ck thui ko con ko nhớ nổi tên papa thì chết :D !
thienthantrongdem_bg : 2 ! nói chuyện vs 2 là zui nhứt đó ! dù ko bik 2 là B hay G :D
hongnhung.97 : phát huy nhiệt tình nữa nhé em ! anh tin có em thì một ngày nào đó box Sinh sẽ lớn mạnh !
tomcangxanh ; thiensubinhminh123 : em sẽ cố gắng thử sức trong box văn ! mong chờ sự giúp đỡ của 2 người :D
...............
4rum quả là 1 ngôi nhà học tập và giao lưu tuyệt với ! Thank tất cả mọi người !

T

thuyhoa17

To all: chỉ biết nói cám ơn và xin lỗi mà thôi. :x
Thời gian trôi, đã 1 năm 8 ngày bước chân vào đây, thế giới này.
Tớ đã từng là 1 đứa ko đáng tin cậy, đã từng. Vì đây là diễn đàn đầu tiên mà tớ tham gia, 1 đứa chỉ biết đến cái thế giới thực của mình thì khi bước chân vào đây, tớ ko tin bất cứ thứ gì, nhưng THỜI GIAN, chính thời gian đã cho tớ biết mình phải sống, phải tin và phải gắn bó với nơi này.
và đến bây giờ, mãi mãi về sau tớ sẽ biết thế mà thôi.
Cám ơn những lần bị 1 cái thẻ đỏ và 1 cái thẻ vàng, đau lắm nhưng từ cái đau đó mà làm nhiều hơn để chữa lành nó.
Từ nơi này, tớ biết mình PHẢI cố gắng.
Tớ cám ơn và nhiều hơn nữa là BIẾT ƠN tất cả các bạn.

M

mummumkeo

điều mà tớ muốn là chì 2 chữ, 2 chữ mà thôi. 2 chữ ấy chứa bao niềm vui. 2 chữ mà có lẽ bạn đã biết rồi
__"CẢM ƠN BẠN" CẢM ƠN TẤT CẢ NHỮNG AI TRONG DIỂN ĐÀN...
vì khi tớ đến diển đàn này. nhiều điều diệu kì tốt đẹp nhất này đã đến với tớ ngay từ phút đầu tiên.
khi tớ bắt đầu viết bài đã có người khen tớ rằng "tớ thấy lịch học này rất hợp lí" bye... cuả bạn anhhaihung
tuy rằng tớ chỉ biết rằng đó chỉ là 1 lời nói qua đường thôi n biết bao cảm xúc đã dâng trào nơi tớ,
tớ rất vui.
rất rất vui vì lần đầu tiên có người khen tớ.
ở nơi này tớ có thể tự do trả lời bài viết của các cậu góp ý chia sẻ niền vui nỗi buồn,
những câu hỏi tớ k hiểu các cậu ào ạt chạy đến chia sẻ cùng tớ. cho tớ gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến các cậu

có lẻ điều đó chỉ xãy ra trong DĐ này thôi, bởi vì ở ngoài đời k ai tin tưởng tớ cả tớ góp ý mọi người bõ qua 1 bên tớ đặt câu hỏi k ai trả lời cả.
bởi vì tớ là 1 học sinh trung bình yếu... chẳng có gì nổi bật cả
_hãy cho tớ được cảm ơn người đã thành lập DĐ này, những thầy cô giáo trong trường học mãi, Moderator, các BQT của từng môn học. và tất cả những ai trong DĐ này tất cả đều là bạn của tớ cả " tớ hơi tham đúng k" nhưng k phải đâu bởi vì chúng mình học chung 1 trường mà
_"nơi này k có sự phân biệt đối xử tất cả đều có thể mạnh dạng phát biểu. điều mà trong trường tớ k bao giờ dám làm.
_5 lớp 9 đã có 1 người 1 người sẵng sàng giải đáp những thắc mắc của tớ.
chia sẻ cùng tớ điều mà tớ buồn nhất.
cảm ơn cậu vì cậu đã k xem thường tớ k xa lánh k gét bõ tớ... như bao người trong lớp đã làm với tớ,
xin lỗi vì tớ đã làm phiền đến cậu n` như thế.
tớ biết những câu tớ hỏi là ngớ ngẩn chứ nhưng k hiểu tại sao tớ vẫn hỏi bởi vì đó là những câu hỏi dồn nén ở trong lòng từ bấy lâu nay từ khi học lực tớ xuống cấp k ai muốn làm bạn với kẻ như tớ cả đến năm lớp 9 tớ đã đẩy nó cho cậu điều này có lẻ cậu không biết nhưng dù sao cũng cám ơn cậu nhiều,... nhiều lắm văn ạ. hi vọng cậu sẽ tìm được niềm vui và hạnh phúc ở nơi đó.
nơi mà cậu hằng ao ước được đặt chân vào ngôi trường chuyên.
bây giờ nó đã thành hiện thực rồi. tớ biết rằng sẽ chẵng bao giờ cậu đọc được nó nhưng tớ vẫn nói cảm ơn cậu nhiều lắm cho dù tớ đã nói nhiều lần rồi!...
_ cảm ơn minatohokage đã sáng tác truyện ngốc à!... tớ...thik cậu! cậu đã làm cho tớ khóc khi đọc truyện làm cho tớ nhớ lại những kỉ niệm vui buồn 5 lớp 9... cậu đã an ủi tớ khi tớ khóc...
_cảm ơn puu cậu cũng thế cậu đã an ủi tớ khi cậu đọc được những câu nói mà tớ nói với minatohokage
_cảm ơn cậu tanpopo_98 cậu là người thứ 3 an ủi tớ trong chuyện ấy!
tớ cảm thấy yêu nơi này nhiều lắm vì khi đến đây tớ có thể làm những điều mà tớ thick k bị gàn buộc 1 lần nữa cảm ơn diển đàn...
còn nữa:
_cám ơn cậu niều lắm bigbang95 có lẽ đó là lời đề nghị bất ngờ với cậu khi tớ gởi tin nhắn khách ấy đến với cậu tớ đã nhờ cậu giúp đõ trong học tập tớ sẽ làm lại từ đầu...
_cảm ơn cậu winer1995 vì những cuộc OL yahoo ngắn ấy cậu đã gới thiệu bigbang195 cho tớ và 2 người khác nữa tớ bất ngờ khi cậu cho tớ số đt đấy cậu k sợ bị làm phiền à! tớ đùa đấy
_ cảm ơn hội ô long viện sp cuncon_bayby, đsh muội k nhớ nick mong hunh đừng trách, nsh thiensubinhminh123,st thjenthantrongdem_bg và tất cả thành viên của hội cảm ơn tất cả mọi người đã bà 8 với tớ... ở nơi này

ĐÂY LÀ NHỮNG LỜI CẢM ƠN THÂN YÊU NHẤT TỚ GỞI ĐẾN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI!
xin hãy lắng nghe và thấu hiểu nó!

C

connhagiau_ht

uk ! cac ban viet lam tuj xuc dong qua ! muon khoc luon ! vay chung ta hay cung huong ung tham gia nhiet tinh hon nha ! minh tin cac ban lam dc va lam tot! mjnh xin guj loi cam on sau sac ! va cam on mot so nguoi da giup do mjnh ngay cang tro thanh mot thanh vjen than thjen cua hocmai ! xjn cam on !

L

legendismine

Tớ có một lời cảm ơn đến anh một người tên S......... Cảm ơn vì nhiều điều mà có lẽ tớ không nói được............ và cũng cảm ơn ba người tên N , D , N nhìeu .......thankss

C

caybutthanki

cam ơn những người bạn đã nhiệt tình giúp đỡ tôi trong suốt thời gian qua..................tôi yêu các bạn...........................i love you.my friends( triệu, anh, trâm, ....)

Top Bottom