Thích - Thương Gửi cậu

ngocanh2572003

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng hai 2018
340
287
101
20
Vĩnh Phúc
thcs vĩnh tường
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bức thư gửi cậu
Gửi tới cậu người mà mình luôn yêu mến,vì có cậu và biết đến cậu mà cuộc sống của mình có thêm gia vị cảm thấy có sức sống hơn thật đấy Mấy ngày gần đây cuộc sống bao quanh mình có chút lộn xộn mà trong sự lộn xộn ấy của mình có liên quan tới cậu Cậu biết không khi cậu cười mình sẽ cười cùng cậu khi cậu khóc thì mình cũng sẽ đứng đây khóc cùng cậu Mình đã từng 1 lần bỏ lỡ cậu rồi,thực sự mình đã quay lại với cậu rồi mình xin lỗi vì đã không ở bên và tin tưởng cậu ngay từ đầu.Mình muốn nói là dù trong hoàn cảnh nào mình cũng vẫn sẽ ở đây với cậu,mình vốn dĩ không phải là đứa dễ lay chuyển,một khi đã quyết định nắm tay thì sẽ nắm tới cùng Khi cậu buồn mình chẳng thể làm gì mình đau lòng lắm nhưng mình chắc chắn cậu còn đau lòng nhiều hơn nữa Cậu đã mắc sai lầm và phải chịu trách nhiệm với việc làm của mình ,mình không bênh cậu và còn giận cậu đó cậu biết không Nhưng mình giận không có nghĩa là mình buông tay Đã cùng cậu có những giây phút vui vẻ thì nhất định sẽ cùng cậu vượt qua khó khăn
Và nếu cậu tin tớ thì hãy đếm 1 2 3 chúng ta cùng vượt qua

Top Bottom