Văn Gửi câu hỏi thắc mắc ôn thi cấp tốc môn Ngữ văn

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trịnh Thu Tuyết sẽ hỗ trợ giải đáp thắc mắc liên quan tới kiến thức môn Ngữ văn nhằm giúp các bạn học sinh ôn thi đúng trọng tâm trong những ngày còn lại thông qua nội dung bài viết trả lời các câu hỏi của học sinh. Các bạn có thể gửi câu hỏi tại topic này, nội dung xoay quanh các vấn đề sau:

• Giải đáp thắc mắc các kiến thức trong đề thi ĐH, CĐ
  • Tư vấn về phương pháp học, những điểm cần chú ý để đạt được mục tiêu đã đề ra cho kì thi ĐH, CĐ
  • Giải đáp liên quan tới khóa cấp tốc: Lộ trình học, các kiến thức được trình bày trong khóa học, phương pháp học cấp tốc hiệu quả...
Thời gian gửi câu hỏi: tới ngày 30/5/2012.

Ngoài gửi câu hỏi tại topic này, các bạn cũng có thể gửi câu hỏi về hòm mail info@hocmai.vn.

Dự kiến thông tin tư vấn này sẽ được cập nhật tại mục Bảng tin trường sau khi kì thi tốt nghiệp THPT kết thúc, các bạn chú ý theo dõi để nhanh chóng nắm được các thông tin tư vấn của giáo viên.

Last edited by a moderator:
S

s0cbay_kut3

Em muốn hỏi là: câu 2 điểm thì làm bao nhiêu trang giấy là vừa phải ạ? đơn thuần chỉ là tái hiện kiến thức hay cần phải phân tích nữa ạ?
Cảm ơn cô giáo.

H

hocmai.cskh

Nội dung giải đáp thắc mắc

Chào các em,

Nội dung tư vấn giải đáp thắc mắc của cô Trịnh Thu Tuyết đã được cập nhật tại bài viết "Bài văn như thế nào sẽ lấy được cảm tình của giám khảo?" (http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20772).
Mọi thắc mắc về trong quá trình ôn thi cấp tốc môn Ngữ văn các em có thể trao đổi tại Box luyện thi đại học cấp tốc. Hocmai.vn đóng topic này tại đây.

Chúc các em học tốt và có một kì thi thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom