Hội - nhóm Gửi các bạn năm nay thi vào lớp 6!

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry!!
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu bạn năm nay thi vào lớp 6 thì bạn giống mik đấy! Ngày mai, Trường Nguyễn Tất Thành tổ chức ĐGNL ( đánh giá năng lực ) cho các bạn lớp 5 lên lớp 6. Mik hơi lo một chút, ai cũng thi Nguyễn Tất Thành không? Môn bạn lo nhất khi thi là gì? Các bạn chia sẻ nha!

Anais Watterson

Học sinh gương mẫu
Thành viên
6 Tháng tám 2019
789
5,419
476
Bắc Ninh
THPT Chuyên Bắc Ninh
Nếu bạn năm nay thi vào lớp 6 thì bạn giống mik đấy! Ngày mai, Trường Nguyễn Tất Thành tổ chức ĐGNL ( đánh giá năng lực ) cho các bạn lớp 5 lên lớp 6. Mik hơi lo một chút, ai cũng thi Nguyễn Tất Thành không? Môn bạn lo nhất khi thi là gì? Các bạn chia sẻ nha!
Lúc mình thi môn lo nhất là môn toán á :D

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Last edited by a moderator:

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
Bọn bạn chị năm ngoái thi Nguyễn Tất Thành á , roài có đúng 1 đứa đỗ. Theo chị môn nèo cũng cần chú ý hết nhé , nhất là Toán và Tiếng Anh
p/s : em đăng sai box rồi nhé , đăng vào phần "Tâm sự " mới đúng nè

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Em cảm ơn ạ
Bọn bạn chị năm ngoái thi Nguyễn Tất Thành á , roài có đúng 1 đứa đỗ. Theo chị môn nèo cũng cần chú ý hết nhé , nhất là Toán và Tiếng Anh
Em cảm ơn ạ. Em sợ nhất là tiếng anh, năm nay thi có 30 phút ạ

Bọn chị có mấy người ạ

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kiều Anh.
Top Bottom