[GS Box Âm Nhạc] Phỏng vấn BGK cuộc thi HỌC MÃI IDOL VER.2

A

anh_anh_1321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cuộc thi của chúng ta có tất cả 34 thí sinh đăng kí dự thi
Những bài dự thi đầu tiên đã rất hay, tạo cho BGK chúng tớ nhiều căng thẳng (cả tự kỉ nữa).

Và bây giờ, tớ tạo pic này là để phỏng vấn, hiểu rõ về những căng thẳng và khó khăn để lựa chọn ra 12 thí sinh đi tiếp vào vòng 2 cuộc thi HỌC MÃI IDOL VER.2 của BGK

Mọi người có thể đặt câu hỏi vs bất kì BGK nào, nhưng nhớ ghi rõ là hỏi ai nhé ^^

NGHIÊM CẤM SPAM

Last edited by a moderator:
A

anh_anh_1321

Đầu tiên: Xin hỏi BGK Phalaibuon:
Năm nay là năm đầu tiên cuộc thi Idol quy mô nhất, mới mẻ nhất của 4r. Chị có cảm nghĩ gì về cuộc thi cũng như chất lượng thí sinh (qua 1 số bài đầu tiên) của Idol năm nay?

Last edited by a moderator:
M

merimi

@anh_anh_1321: nếu năm nay chất lượng thí sinh quá đồng đều => bgk có nghĩ tới chuyện tăng số lượng thí sinh vào vòng 2 không? ^^

P

phalaibuon

Đầu tiên: Xin hỏi BGK Phalaibuon:
Năm nay là năm đầu tiên chị làm BGK Hocmai Idol và cũng là lần Idol quy mô nhất, mới mẻ nhất của 4r. Chị có cảm nghĩ gì về cuộc thi cũng như chất lượng thí sinh (qua 1 số bài đầu tiên) của Idol năm nay?

Hình như cô này nhầm , năm nào tôi cũng làm Giám Khảo mà :-s.

Nhưng thật sự tôi đang choáng. Các bạn ấy hát hay quá , tôi bị tự kỉ mất.

E

echcon_lonton_dihoc

gửi anh_anh_1321
bạn có ý định chuyển hết các bài hát của các bạn sang dạng youtobe như vol trước hok?như thế sẽ rất thuận tiện cho người nghe
nói thật là ngoai ng đâu ra không nghe được ai nưa luôn :(

A

anh_anh_1321

gửi anh_anh_1321
bạn có ý định chuyển hết các bài hát của các bạn sang dạng youtobe như vol trước hok?như thế sẽ rất thuận tiện cho người nghe
nói thật là ngoai ng đâu ra không nghe được ai nưa luôn :(

làm sao tớ chuyển hết sang youtube đc :-SS
mấy hôm nay đang bận down video vs dung lượng lớn nên chậm lắm

A

anh_anh_1321

@Chị Oanh: Các bạn ấy thật là đáng ngưỡng mộ, em cũng tự kỉ rồi nè
hình như giám khảo nh0c_bee_95 và cũng là Idol lần trước cũng đang tự kỉ
Thu ơi, vào đây nói vài lời đi em ;))

P

phalaibuon

Thu đang chông chênh , ko dám post bài hát mình thu âm để cổ động cuộc thi vì sợ bị ăn gạch đá.

=))

N

nh0c_bee_95

tình hình là e đang rất chông chênh, chống chếnh, chồng chềnh... =((
các bạn ấy hát hay qá, năm ngoái e thật sự may mắn khi đc "vinh danh" Idol, năm nay nếu mà e tgia thi, chắc chắn sẽ k may mắn thế đâu ạ. :( ^^ E cũg muốn góp vui 1 bài nhưg mic e bị hư, chỉ rec đc = đt, nhưg chất lượng chán qá, e ko dám post lên. :(( e sẽ cố luyện tập 1 bài và post lên khi sớm nhất để cổ vũ tinh thần các bạn. Các bạn ơi, nào ta cùg "hét" =))
E sẽ cố gắg hơn nhiều nữa. :d, chữa cái bệnh tự kỉ gấp gẫy. =]]

A

anh_anh_1321

tình hình là e đang rất chông chênh, chống chếnh, chồng chềnh... =((
các bạn ấy hát hay qá, năm ngoái e thật sự may mắn khi đc "vinh danh" Idol, năm nay nếu mà e tgia thi, chắc chắn sẽ k may mắn thế đâu ạ. :( ^^ E cũg muốn góp vui 1 bài nhưg mic e bị hư, chỉ rec đc = đt, nhưg chất lượng chán qá, e ko dám post lên. :(( e sẽ cố luyện tập 1 bài và post lên khi sớm nhất để cổ vũ tinh thần các bạn. Các bạn ơi, nào ta cùg "hét" =))
E sẽ cố gắg hơn nhiều nữa. :d, chữa cái bệnh tự kỉ gấp gẫy. =]]

Hình như nghe bài của chị xong, mọi người cũng háo hức đi mua ... trứng =))
cơ mà mình có Idol năm trc đỡ đạn cho rồi =))

A

anh_anh_1321

Xin hỏi chị Oanh và bé Thu: liệu tình trạng tự kỉ của BGK có kết thúc sau khi chấm xong vòng 1 ;;)

A

anh_anh_1321

@Chị Oanh: Liệu ai sẽ làm MC trong ngày mai, ngày thông báo kết quả hả chị ;;)

G

gioxanh

xin hỏi giám khảo anh_anh: tại sao giám khảo để cho 2 người kia tự nhận ăn gạch mà không tự mình post mấy bài lên cho thiên hạ thưởng thức :-"

Top Bottom