Góp ý

D

dodaihoc24diem

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em có đề xuất
Mỗi mod sẽ dc hoạt động trong 3-5 tháng.Sau mỗi 3-5 tháng ta sẽ có một cuộc bầu lại mod từ đầu. Khi đó, những mod là chủ chốt của mỗi box thì đương nhiên là ko phải bầu lại.Những mod dc tất cả các mod cùng box ủng hộ hay dc chính mod trên ủng hộ thì ko cần bầu lại(khoảng 5 mod). Ngoài ra ta cũng cần đề cử thêm những thành viên khác hay chính thành viên đó tự ứng cử làm mod.Tất cả các thành viên có từ 50 bài viết trở nên sẽ có quyền bầu cử
Như vậy, mỗi mod sẽ phải tự cố gắng hết mình để hoàn thành tốt nhiệm vụ, ngoài ra những thành viên khác cũng có nhiều cơ hội làm mod hơn.Tuy nhiên, những thành viên này nếu dc bầu làm mod thì vẫn cần phải vượt qua nhiều thử thách khác.
Thực ra nói thì dễ nhưng mà thực hiện ko phải là đơn giản.Việc bầu này sẽ tốn nhiều thời gian và có thể có gian lận.trong thời gian bầu cử. Có lẽ nên để các mod vẫn tiếp tục làm việc.Nếu như tất cả các box đều bầu cử 1 lúc thì khá lằng nhằng.Vì vậy chắc cần chia ra làm các đợt.
Xin cảm ơn đã lứng nghe!

H

hocmai.diendan

Chào em!

BQT diễn đàn cảm ơn em đã đưa ra một ý tưởng mới mẻ.

Trong thời gian tới, BQT diễn đàn sẽ tham khảo ý kiến của em trong quá trình xây dựng đội ngũ nhân sự BQT để có định hướng hợp lý.

Cảm ơn em!
Chúc em học tốt!

Top Bottom