[Góp ý] Về việc tìm kiếm

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vuduyhungchuot

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

.Em thấy, hiện nay, chúng ta đã có công cụ tìm kiếm trang web (thanh google), công cụ tìm kiếm bài, tìm kiếm chủ đề, tìm kiếm bài viết được cảm ơn. Nhưng sao lại không có công cụ tìm kiếm thành viên? Em thấy phải sốt ruột khi cứ phải tìm bài của từng thành viên để vào trang thành viên. Lại thêm 1 cái nữa: Có nhiều junior member (tức là không hề có bài viết nào đăng cả), nên không thể tìm kiếm dựa vào bài viết được. Vậy mong Admin xử lí việc này.

V

vuduyhungchuot

Nói thật với anh là công cụ tìm kiếm này lâu lắm. Em nghĩ, nó nên giống như công cụ tìm kiếm bài của hocmai ta cơ. Chỉ cần nhập tên là có thể tìm đc profile của họ rồi.

V

vuduyhungchuot

Tất nhiên là để học tập rồi ạ. Nhưng mà nếu như cần gặp ai đó mà không biết địa chỉ profile để vào thì thật là phiền phức.

M

merimi

với công cụ tìm kiếm thành viên của diễn đàn chỉ cần chừng 1' là tìm đc profile mà em!!!

V

vuduyhungchuot

Giả dụ anh là junior member nhé, mà em lại không kết bạn với anh. Nếu như em có vấn đề gì đấy cần gặp anh, mà không tìm đc bài viết (do làm gì có bài viết) thì làm sao mà tìm được?

M

merimi

Trên đó có bảng chữ cái, nếu em biết tên của mem đó thì cứ từ đó mà tra ra thôi có gì đâu!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom