[Góp ý] Về topic

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vuduyhungchuot

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em xin có 2 ý kiến này:
*1: Ở mỗi topic, member lập ra topic ấy có quyền quản lí topic của mình, cùng với các MOD (tức là "giúp việc" luôn cho các MOD để họ đỡ mệt trong việc quản lí).
*2: Các phiếu thăm dò có thể sửa được, và trong 1 topic có thể có nhiều phiếu thăm dò.
Mọi người xem ý kiến của em thế nào ạ.

S

smile10

Em xin có 2 ý kiến này:
*1: Ở mỗi topic, member lập ra topic ấy có quyền quản lí topic của mình, cùng với các MOD (tức là "giúp việc" luôn cho các MOD để họ đỡ mệt trong việc quản lí).
*2: Các phiếu thăm dò có thể sửa được, và trong 1 topic có thể có nhiều phiếu thăm dò.
Mọi người xem ý kiến của em thế nào ạ.

*1 >>> Loạn em ơi! vậy thì sinh ra mod để làm j nữa!!!!!!
*2 >>> chả hiểu ý em nói j, mỗi topic chỉ nên tạo thăm dò về một chủ đề nhất định tránh tạo thăm dò lung tung!:|

N

nani_tam999

1/ Ơ hay nhể, thế cái người chủ topic muốn làm gì cũng đc à ? Thế thì mod = mem rồi :)) Đó là chưa kể làm như bạn thì chưa biết sẽ có bao nhiêu chuyện khác xảy ra nữa đâu :-j Ko khéo lại ko giúp đc gì mà còn làm hại người ta :)) Tốt nhất cứ để như cũ !
2/ Lúc thăm dò thì suy nghĩ cho kĩ rồi mới tạo, xong post lên luôn, khỏi sửa siết gì hết ? Mà trong 1 pic có thể làm 10 phiếu cơ mà, zậy là quá "thừa" rồi ! Còn muốn chi nữa :-j?

@ Cho em hỏi mem thì có đc phép trả lời ko ạ ? Kẻo lại có người nói "mem quèn mà cũng bày đặt lanh chanh" ;))

Last edited by a moderator:
K

kira_l

mod đc sinh ra chỉ để giúp mem ! xử nhưgx mem có hành vi phá hoại !

để mem đỡ vất vả mod tình quyện làm giúp mem mọi việc

đâu pải mem nào cũng thick spam ! nhưng cũng đâu pải mem nào cũng gương mẫu !

có những bài đáng cần , ko xóa mà mem tự động del đi hay có nhiều bất cập vấn đề đc xảy ra nữa !

ai sẽ chịu trách nhiệm !

4r sẽ ngày càng hỗn loạn vì cái sự bất phân này :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom