[Góp ý] Về mục thống kê!

M

merimi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em nghĩ admin nên bỏ cái mục "Chủ đề sôi nổi nhất" trong mục thống kê đầu diễn đàn đi bởi chúng ta đang có quy định look tất cả những chủ đề có số bài viết >1000 nên theo em để cái này gần như là vô nghĩa ngoài việc biết được xem topic nào đi quá giới hạn 1000 bài thôi!!!

V

vuduyhungchuot

Em xin phép đưa ra ý kiến của mình (tránh lại bài viết của anh Tuấn):
Tất cả những chủ đề sôi nổi mà anh Hân lập trình để hiện lên ở đầu diễn đàn thì chắc chắn, các MOD cũng phải vào kiểm tra thường xuyên để tránh hiện tượng spam rồi. Cho nên, chẳng cần phải xóa hay lock các topic này đâu (nhân tiện nói luôn, từ lock của người ta, anh biến đổi thành look, tức là nhìn rồi đấy).

Last edited by a moderator:
M

merimi

Em xin phép thay anh Hân trả lời vấn đề này (tuy em chẳng có chức tước gì :D):
Tất cả những chủ đề sôi nổi mà anh Hân lập trình để hiện lên ở đầu diễn đàn thì chắc chắn, các MOD cũng phải vào kiểm tra thường xuyên để tránh hiện tượng spam rồi. Cho nên, chẳng cần phải xóa hay lock các topic này đâu (nhân tiện nói luôn, từ lock của người ta, anh biến đổi thành look, tức là nhìn rồi đấy).

Kể cả những topic đã khoá hả em??? (Đọc cho kĩ những gì anh ghi ấy)

(em cũng nên coi lại ngôn từ của mình. Em có thể tự đưa ra ý kiến nhưng không thể thay mặt admin trả lời đc ngoại trừ admin đã uỷ quyền cho em)

T

truonghan_h

Cảm ơn em đã có ý kiến về việc này.
Và nhắc lại: Chỉ lock chứ không xóa các Pic có trên 1000 bài viết. Vì thế mục này hoàn toàn có thể để được trên trang chủ. Nó không ảnh hưởng, hơn nữa nó đã đi vào truyền thống của diễn đàn ta.

Top Bottom