[góp ý] Về điểm bài kiểm tra trên hocmai!

L

lengohuyphan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay 30/4 Em làm bài kiểm tra trên hocmai rất nhiều lần nhưng điểm đề đều là 0 điểm và đề thi thì moi lần lưu lại thì đều bi thay thành bài mới toanh.:confused::confused::confused:
Kính mong BQT có ý kiến xem xét lại để không còn lỗi nay trên hocmai !:):):)

Last edited by a moderator:
K

kplus

về chấm điểm

ơ hay tại sao em lam bài xong đem chấm thì lại chấm sang bài khác bài của em thi lại được không điểm:mad:?

Z

z1102

ờ đúng
Em cũng bị như vậy
Mong ban quản trị nhanh chóng xem xét và khắc phục lỗi

A

atom_bomb

Sao mãi mà chưa thấy ai trả lời gì nhi??.........................................///////****************************??

T

thienkiem2

mình cũng bị như vậy!! tât cả bài kiểm tra có 2 tra luôn! chấm đều O điểm. Để ý mới thấy trang nào cũng có những câu hỏi giống nhau! khi làm xong Kiểm tra lại mấy trang trước thì thấy chưa CHỌN==> SOCK NẶNG :((. quay lại trang mới làm thì cũng ko thấy chưa CHỌN!! NẾU TÌNH TRẠNG NÀY KO CHẤM DỨT CHẮC sang Web khác làm TN quá :((

N

nhokwanja_1

có 1 sự cố đã xảy ra

ủa!sao minh khẳng dịnh làm bài làm của mình dúng 100%!ai ze!xem dỉm k tin vào mắt mình nữa!0!xỉu!~X(. Mà hình như, câu trl của mih k tồn tại vậy!vì k hiẹn len dap án của mình mà!truc trạc wa!mong nhưng ng quanl li dien dan wan tam hon nha!hehe! chang lẽ tui k dung cau nào chăng!la hoac!
rat mong dien dan se nang cao chat luog hon nưa!
rat cam on!thanks:D:khi (75):

>> Mong bạn viết tiếng việt có dấu và viết tiếng việt 1 cách rõ ràng. Cám ơn!

D

daica_thang

mình cũng bị y như các bạn vậy . mong bqt fix lỗi dùm với . làm bài nào cũng 0 điếm hết á :((

P

peuyen_kute

co' một sô' thầy cô trong diễn đàn tỏ vẻ ko wan tâm vs học sinh, nhăn' tin qua yahoo thì làm như mình ko tồn tại vậy, nhg wa 1 thời gian em nhận thây' giao' viên trong njk hocmai.vatli rât' quan tâm đên' học sinh

M

Moderator

Trước hết xin gửi lời cảm ơn tới các thành viên đã có đóng góp về hiện tượng lỗi khi làm bài thi trong ngày 30/4.
Do một vài trục trắc kĩ thuật trên hệ thống làm xuất hiện hiện tượng nêu trên. Hiện tại Hocmai.vn đã khắc phục lỗi ngay trong ngày hôm đó. Hocmai.vn gửi lời xin lỗi tới tất cả các thành viên, các trường hợp điểm thi không được chấm các em có thể làm lại nhé.
Rất mong các em thông cảm.

Top Bottom