góp ý về đề thi thử Đại học môn Vật lí

C

chotrang1985dl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

gửi các anh chị admin và thầy Hùng, sau khi đăng kí khóa học đề thi thử môn Vật Lí em nhận thấy đề thi rất hay, sát với chương trình cơ bản và đề thi Đại học các năm.Nhưng có 1 vấn đề em xin phép được góp ý, đó là về phần giải đề thi,em nghĩ thầy Hùng nên đưa tài liệu chi tiết về bài giải để hoc sinh có thể download về xem vì bọn em không thể lúc nào cũng lên mạng để xem trực tuyến được.Và em để ý thì có nhiều lúc thầy bỏ qua những câu dễ nhưng không nói đáp án làm em không biết mình giải đúng hay sai
Xin thầy và các anh chị giải quyết nhanh vấn đề này vì kì thi sắp đến rồi
Em xin lưu ý: tài liệu giải đề thi chỉ những bạn đã đang kí khóa học mới được download để không làm mất đi lợi ich của hocmai và cũng như các bạn đã đăng kí
Cám ơn các anh chi admin và thầy Hùng

H

huubinh17

Lên mạng coi, bữa khác quên, lên coi, lại quên nữa thì lên coi nữa, cái này người ta gọi là ko tiết kiệm, phí này :)) =))

C

chichken12t1

Các cậu phải hiểu.Hocmai.vn tuy là 1 web kinh doanh nhưng tất cả vì học sinh hết mức.Tớ công nhận,ngay chị tổng đài cũng thường xuyên thăm hỏi tình hình.Quả là 1 ngôi trường số 1.Nếu như thầy giải chi tiết cho các bạn download thì thử hỏi ai sẽ đăng ký nữa? hocmai.vn giúp mình lấy lại rất nhiều,mình ham chơi nên khá mất kiến thức.Chính nhờ web này mf mình lấy lại hết nhưng gì đã mất.Tầm với ĐH ko còn xa.

N

nhduong91

Mình nghĩ học mãi không thể làm vậy.đáp án tải về rồi lại up lên mạng cho các bạn khác thì sao.nhưng theo mình thi thế này.bâyh có lẽ cũng không còn nhiều bạn đk học nữa,có thể thời gian sắp thi,khoảng 2 tuần trước khi thi,Học mãi nên up tất cả đáp án lên cho mọi người cùng tham khảo.đến lúc đó thì vì học sinh 1 chút cũng không sao mà.mình nghĩ vẫn có đủ thời gian xem lại 1 phần.

H

hocmai.dangviethung

Hi, cảm ơn các em rất nhiều. Thầy cũng muốn làm như thế cho các em lăm. Nhưng hocmai chắc là không làm thế đâu, để thi số 14 thầy phải "đấu tranh" mới đưa lên được cái file đáp án đó. Hu hu.

T

truonga3vodoidz

sao thầy không lập 1 cái topick(viết sai)như anh rocky ý!giải các thắc mắc cho các bạn và e nữa,nếu có sự giúp đỡ của thầy và anh rocky thì chúng em sẽ nắm kiến thức rất chắc,và khi thầy tham gia thì gánh nặng cho anh rocky cũng dk giải quyết!anh ý phai gõ latex mệt lắm đấy!hix anh ý đúng là thần tượng của em!hi

K

kenhaui

Theo mình thì Các câu lý thuyết ấy thầy nên nói rõ bản chất để chúng em có thể hiểu được hiên tượng và nhớ được lâu hơn. Em thấy Thầy hay bỏ qua các câu lý thuyết. Còn về phần bài tập thì ok.

L

lion5893

sao thầy không lập 1 cái topick(viết sai)như anh rocky ý!giải các thắc mắc cho các bạn và e nữa,nếu có sự giúp đỡ của thầy và anh rocky thì chúng em sẽ nắm kiến thức rất chắc,và khi thầy tham gia thì gánh nặng cho anh rocky cũng dk giải quyết!anh ý phai gõ latex mệt lắm đấy!hix anh ý đúng là thần tượng của em!hi
2 người cùng học khoa toán tin ;) đhbk
nhưng bạn phải biết là thầy rất bận :) anh rocky còn là sinh viên mak :p

L

lion5893

Theo mình thì Các câu lý thuyết ấy thầy nên nói rõ bản chất để chúng em có thể hiểu được hiên tượng và nhớ được lâu hơn. Em thấy Thầy hay bỏ qua các câu lý thuyết. Còn về phần bài tập thì ok.
em cũng đồng ý kiến với bạn này. những câu lý thuyết thầy thường k0 chữa chỉ cho đáp án. những câu đó thầy cũng có thể nói qua để cho bọn em hiểu bản chất hơn, xem những đáp án sai thì tại sao lại sai, như thế bọn em sẽ nhớ lâu và không mắc sai lầm lần sau..:)

K

kert_light

bài tập của thầy qủa là rất hay, em làm mấy đề của thầy xong thì mấy đề thi thử khác đều thấy dễ hơn hẳn. cám ơn thầy đã dày công nghiên cứu soạn ra những đề như vậy

S

sir.linh

:D thầy ơi lập topic giải quyết những vấn đề khó đi.
:) hocmai chắc không có ý kiến j thầy nhỉ
:D

Top Bottom