[Góp ý] Nên mở shoutbox

Status
Không mở trả lời sau này.
B

birthday9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em nghĩ diễn đàn nên mở cái shout box!
Để ngoài việc vào diễn đàn học hỏi! Mấy mem cũng có thể trò chuyện với nhau!
Cũng có thể trao đổi kinh nghiệm hoặc giúp đỡ nhau trực tiếp chẳng hạn!......
Nếu có thể thì xin mấy pác Admin xem xét!^^

M

Moderator

Cảm ơn em đã đóng góp ý kiến cho diễn đàn.
Về việc này cũng đã được bàn tới. Điều mà em đưa ra không thể thực hiện được. Diễn đàn Hocmai.vn hay Hocmai.vn là một trang về học tập, là ngôi trường dành cho tất cả các học trò Việt. Nơi để các em trao đổi về học tập. Diễn đàn được lập ra cũng là vì mục đích đó.
Hiện nay trên diễn đàn đã có đầy đủ các chuyên mục trao đổi về học tập. Ngoài ra có cả các chuên mục ngoại khóa....
Vì thế không cần phải đưa shout box như em đã nói.​
Thân ái!
Admin.​

V

vodichhocmai

Cũng lúc nầy cho tôi hỏi về bài viết thứ [TEX]1000[/TEX] thì có [TEX]Del[/TEX] nick không nhỉ ?

Ví Dụ: là tôi gần tới rôi :(

K

kira_l

gửi : vodichhocmai : thưa anh , anh pải tự tạo topic để bàn về vấn đề này chứ viết chèn lên topic của họ

như thế

thứ 2 : anh nhìn nick em hơn 1000 đó đã bị xóa chưa ?

thú 3 : chắc anh đọc nhầm là topic chứ ko phải là nick !

M

Moderator

Cũng lúc nầy cho tôi hỏi về bài viết thứ [TEX]1000[/TEX] thì có [TEX]Del[/TEX] nick không nhỉ ?

Ví Dụ: là tôi gần tới rôi :(

Chào bạn vodichhocmai!
Không có một qui định nào cũng không có ai có quyền cấm bạn viết bài quá 1000 bài.
Bạn càng viết bài thì càng đóng góp tích cực cho diễn đàn. Nhìn qua các bài viết của bạn, BQT cảm ơn bạn nhiều. Với mỗi bài viết của bạn đã giúp cho các mem khác rất nhiều. Hy vọng bạn duy trì và phát huy hơn nữa.​

Thân ái!
Admin​

T

ttbhghs

Anh ơi, cho em quay lại đầu đề. Shout box là gì ạ?
Dạo tất cả các 4rum có shoutbox thì nó là nơi để các mem nói chuyện, tán gẫu, 1 số mem có thể hỏi mod vài điều, xin lời khuyên xem phim gì hay, sub ... vân vân và vân vân. Như vậy nó không là nơi spam thì là nơi để mọi người bàn chuyện của web

Đó là lí do thứ nhất mình không đồng ý diễn đàn lập shoutbox
Lí do thứ hai là tốc độ diễn đàn khá chậm , nhiều lúc quá tải không vào được luôn . Bây giờ nếu cho shoutbox vào thì không hỉêu tốc độ loading của web sẽ thế nào nữa !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom